VHT [Báo lỗi] Boss thế giới

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Zeal, 25 Tháng một 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

ID: kinan43
    Sv: S314.Hải ly Naki
    Tình trạng lỗi: Từ tối qua đến nay không hiểu sao % dame vào boss bị giảm 1 nửa, đúng 1 nửa luôn, mình và 1 ông cùng CH đều bị. Có điều tối qua lúc ăn boss xong tổng kết lại máu boss chỉ có 50% nên thôi coi như huề. Nhưng vừa nãy mình đánh thì dame vẫn bị giảm 1 nửa còn máu boss thì... trở về 100%. Mong mod @ShanksAkagami xem xét nhờ KTV kiểm tra lại giúp mình. Thanks..!
  2. heradas

heradas Member Tích Cực

đúng rồi :)) hwa boss 50% 1 nửa thì minh cung dont care den khi mấy dua khi kêu báo lỗi thì ntn
  3. heradas

heradas Member Tích Cực

thật ra cai hwa la loi hien thi con hnay la lỗi dame :
  4. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Có khi là boss mạnh lên không bro =))
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok mình báo rồi nhé
  6. heradas

heradas Member Tích Cực

đ m bos âm máu để thằng cùi bắp nhất sever 1 one chết mẹ cay vcl
  7. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Không biết mình có giống bạn hông nhưng sv mình thì tối qua cả 2 thứ là dame và máu đều bị giảm 50% nên coi như huề vốn.
    Nhưng tới hôm nay thì chỉ có dame giảm mà máu lại trở về 100% => cái này thì lỗ rùi :D
    Uý... mong là không phải thế :cat3
    Cay vc [[=
  8. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Sv mình cũng vậy đó bro, thường thì mình one hit boss, giờ thì 2 hit boss mới die =)).
  9. MinhThuy

MinhThuy Member Tích Cực

S47 zing boss âm máu nha mod.
  10. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

s3 đánh boss chỉ có phần thưởng tiêu diệt. boss đánh 1 phát chết
  11. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

boss máu gấp đôi lên mà ... dame vẫn vậy mà máu boss trâu hơn. vs lại 1 cái nữa là sv 410 ko đc thưởng vàng phát cuối boss
  12. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

Máu boss tăng à?
    GấuU thích bài này.
  13. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

boss gấp đôi máu đó ông
  14. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

hình như thế hôm nay đánh thấy boss gần 1b máu mọi hôm có hơn 400m
  15. KenT1st

KenT1st Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

S257( S107 zing ) Cung lỗi boss , người đánh đc người ko đánh đc , boss - máu người đánh hít chết ko báo % bao nhiêu
  16. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

tui vào bấm hồi sinh cái chết boss lun mọi khi đánh đc có 9% máu::baffle:: thơm
  17. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Moderators: ShanksAkagami