VHT [Báo lỗi] Không vào được game

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by MotNoiBuon, Apr 10, 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

tài khoản khác vào thì ngon mà tài khoản mình vào màn hình cũng trắng xóa!!!! @ShankAkagami ::cry::
  2. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Xin id và sv
  3. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Id: tengimadaithecochuhatroi
    sv: S119 Ronse
  4. zzlaanh123

zzlaanh123 Member Chính Thức

tui cx trắng xóa à ko vào đk game
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hóng anh em bị gì đó bất ổn, chứ mình dùng 3 máy log ko đc :( acc khác thì phơi phới, fake IP, clear cáchép các kiểu huhu.
  6. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có còn ko ông? tui cũng cả ngày nay, làm mọi cách ko vào đc, acc khác thì vô tư, trong khi acc tâm huyết nuôi ngày ngày ko đc, hay bị xoá lộn acc clone r :)
  7. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Chờ chờ off luôn :pde45:
  8. MotNoiBuon

chắc điềm báo nói mình nghỉ game r. mấy nay cũng bận rộn, vs game cũng tiêu tốn nhiều thời gian quá, chắc sau vụ này suy nghĩ lại thời gian rảnh kaka.
    đang vadc ráng sắp xếp on game đi, nào ngờ cả ngày nay nó trắng bóc, làm mọi thứ ko đc, acc khác phà phà -_-.
    Bác cũng cả sáng giờ ko game đc đúng ko
  9. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Chiều tối làm về vô game mà ko đc.Chứ ngày có onl đc đâu. Ghê quá đang cơ tính VADC nghịch cho vui. :pde41:
  10. MotNoiBuon

update tải client vô bình thường
  11. zzlaanh123

zzlaanh123 Member Chính Thức

vẫn ko vào được game ad ơi
  12. MotNoiBuon

@ShanksAkagami mình tải client vào thì ok, mà hình như có 1 số trường hợp nhỏ vào game bằng web là ko đc :|
  13. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình có báo KTV check acc thì vẫn bình thường . mình cũng khó hiểu sao nó bị thế
  14. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Game giờ gặp tình trạng khó đăng nhập, game như này chơi ức chế thật.
  15. TomAadarsh

bạn nói rõ hơn ạ để minh nói, minh đăng nhập vô game vẫn bình thường mà
  16. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình đang đăng nhập đây, mãi không vào được, vào được rồi lại kick vào mục gì caisa là load đứng luôn.
  17. TomAadarsh

minh log sv bạn vẫn được ạ, bạn clear cache xong log lại xem được ko rồi báo minh
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page