VHT [Báo Lỗi] Lỗi mất Beri

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Shursana, 2 Tháng sáu 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

Mod báo KTV xem lại dùm em với... sau khi reload (f5) thì em bay mất gần hết beri.. tối hôm trước còn gần 300tr và em vẫn chưa xài gì vì muốn để ~ 1 tỷ beri mới tìm bảo thạch luôn mà sáng nay bị lag mất gần hết beri...! @@

2. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

sao add link hình trên imgur không đc nhỉ? lỗi hay gì vậy ta @@
  3. Shursana

4. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Xem lại chỗ ông lấy link ảnh hay lấy URL ảnh :))
  5. Shursana

xem kỹ rồi.. mình vẫn thường lấy trên imgur mà... toàn lấy link Forum.. mà sao bữa nay bị lỗi hay sao ý
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn xem có cường hóa hay tìm bảo thạch gì không ? nếu không thì cho mình xin id và sv đang chơi . với thời gian mất nhé
  7. Shursana

mình đi cả ngày không on nên chưa làm gì hết trơn..
    ID: bongtoi285
    sv: S174 Sweet Pea
    thời gian thì không rõ lắm... chắc tầm 2h hơn...
  8. ShanksAkagami

trong khoảng thời gian nào ngày nào nhé
  9. Shursana

tầm 14h ngày 2/6 mod ơi...!
  10. ShanksAkagami

KTV check và báo acc bạn dùng beri vào đào bảo thạch lúc 10h35p nhé
  11. Shursana

huh? có hở...? sao tích điểm Epx không thay đổi nhỉ? từ đợt sau khi up viên MC Sabo đến giờ vẫn y nguyên 1tr mấy đó chứ có thay đổi gì đâu ta...!
  12. ShanksAkagami

hệ thống có báo bạn tiêu beri vào bảo thạch đó . bạn thử check lại toàn bộ bảo thạch xem
    Shursana thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami