VHT [Báo Lỗi] Lỗi OPclient has stpped working

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi KairuEvil, 30 Tháng mười hai 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

sao kj chuyển qua wed đi
  2. BadBoy318

BadBoy318 Member Tích Cực

client load tiện, load nhiều acc nhanh, xài web mà load acc tiếp theo nó đơ mấy chục giây, chưa kể thao tác sign out lâu hơn client.
  3. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mìh cũg thích chơi cilent mà nó lại chayk theo Internet chứ kh phải GC Cốc cốc
  4. KairuEvil

KairuEvil Member Tích Cực

Đúng rồi, mih cũng đã system restore lại thời điểm trước khi bị lỗi thì vô vẫn bình thường nhưng khi load acc vài lần nữa thì nó bị lỗi. Sau đó thử ghost lại máy luôn thì cũng bị y chang, lần đầu load acc vô bt mấy lần sau load thì bị lỗi như cũ.
    Như vậy đâu phải do win 10 k tương thích đâu mih cũng đã tắt windows update luôn nên sẽ k có cái vụ win update khiến client k tương thích nhé.
    Chơi trên FF thì hay bị đứng, chrome thì lỗi font có mỗi cái client thì đc nhất mà cũng k yên.
  5. uziii

uziii Member Chính Thức Tân Hải Tặc

Mình xem đến regedit rùi không phải do win 10 đâu chờ nph thôi :pde22:
  6. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình tạm chuyển sang dùng web, kết quả là bị che mất thanh chat phía dưới. Dùng Chrome thì vẫn cố click vào cái khoảng bé tí để nhập phím chat, nhưng lỗi font. Dùng firefox không lỗi font nhưng mà không thể click vào chỗ gõ phím chat. Tự kỷ luôn ::boss::::boss::::boss::
  7. Nicorobjn

Nicorobjn Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

Thu nhỏ lại 90% là được nhé. đang chày cối chờ client đây ::ah::::ah::::ah::
    1stWait thích bài này.
  8. SkeMov

SkeMov Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

3 ngày nghỉ các bác G5 định cho em chơi game 1 cách bình thường không vầy? :cat11:cat11:cat11
  9. KairuEvil

bạn dùng 1 trong 2 cái add-on của FF này thử xem, ban đâu cũng như bạn xong cài zô thì ok
    https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/youtube-flash-html5/?src=search .Cái này bạn cài xong thì nó sẽ xuất hiện biểu tượng chữ f màu đỏ ở phía trên bên phải FF click zô chọn cái biểu tượng số 5. Rồi f5 lại trang VHT
    https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/youtube-flash-player/?src=search
    1stWait thích bài này.
  10. 1stWait

Mình thu nhỏ hay phóng to thì nó cũng bị như thế( FireFox). GC chưa thử, mà lỗi font nên cũng không có ý định thử.
  11. KairuEvil

nhận tiện mình cũng mới phát hiện 1 điều là VHT trên IE và Microsoft Edge nó bị dư lầy
    Ae hay mod biết cách khắc phục không chứ trên ME thì game chạy khá mượt hơn FF nhiều vì hồi đó có thử nhưng giờ lại bị như zậy.::angry::
    1stWait thích bài này.
  12. KairuEvil

còn 1 kiểu nữa là chỉnh font bên chrome y như bên FF có lẽ đc đó
    1stWait thích bài này.
  13. 1stWait

Cảm ơn bạn. Mình đã thử và không thành công ::boss::::boss::::boss::
  14. KairuEvil

thử không bật full FF xem, chừa ra 1 khoảng trống có thể thấy cái desktop rồi reload nó.
    đây để kích thước giống vầy coi đc k, k đc nữa thì botay
    1stWait thích bài này.
  15. 1stWait

Cảm ơn bạn, nhưng vẫn là nhưng ::boss::::boss::::boss::
  16. BadBoy318

BadBoy318 Member Tích Cực

Mới thử dùng Cốc Cốc và kết quả là giao diện y như client, ngon lành cành me .

17. 1stWait

Cách này rất hay. Mình đã thử nhưng vẫn chưa khắc phục được tình trạng lỗi font và vẫn không chat được. Cảm ơn bạn!
  18. 1stWait

Cảm ơn bạn. Mình đã lãng quên Cốc Cốc từ đợt lỗi lần trước. Nghe bạn nói khiến mình quay lại xong quyết định gỡ ra tiếp. ::boss::::boss::::boss::
  19. TyNg96

TyNg96 Member Chính Thức

Thế cuối cùng là không khắc phục lôi à :)) thế win 10 phế cleint cmnr
  20. KairuEvil

kiểu này hẳn là do độ phân giải của máy rồi 1386x960 phải k
Moderators: ShanksAkagami