VHT [Báo Lỗi] Lỗi tài khoản

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Shursana, 26 Tháng hai 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đúng chuyện cười hay thật. Chắc con nhỏ bị hiếp dâm tinh trùng bò lên não nên bị hiếp ngày nào cũng chả nhớ. Bị hiếp 3 4 hôm xong lại vẫn nghĩ hôm qua vẫn còn trinh, hài quá :haha:. Nói chuyện cái kiểu bố đời cứ như mình cái j cũng đúng, đến mod người ta còn chả buồn nói nữa thì thôi bye thích ở đây kêu gào thì tùy.
    ThanCong thích bài này.
  2. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mình thích bạn rùi nhá:e
  3. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Bạn xem lại cái bài thứ 50 của mod Shanks rồi hãy phán nhé. Người ta đã đưa ra thông tin có chuyển vàng vào tàu chiến từ ngày 21/2-26/2 vậy mà bạn dám kêu chủ nick ko hề gửi vàng vào tàu từ 21/2-26/2 thì mình cũng chịu.

Còn việc data mất là ngày 21/2 trở về trước, chứ ko phải mấy ngày cận ngày báo mất vàng (26/2), nên trong trường hợp này data trước ngày 21/2 ko quá quan trọng. Chẳng lẽ từ 22/2 tới 26/2 chủ nick không hề hay biết bị mất vàng?

Bạn mất vàng bạn có quyền khiếu nại, trong lúc khiếu nại bạn báo thông tin sai cũng ko tránh khỏi, nhưng nếu sau khi người ta đối chiếu tất cả thông tin bạn nói với hệ thống mà ko trùng khớp thì người ta ko có nhiệm vụ hoàn vàng lại cho bạn.

Với cái việc Cáo bị mất vàng bạn cũng chỉ nghe người đó nói, bạn có thật sự thấy tận mắt hay có chứng cứ là người đó có vàng mà bạn dám khẳng định là người đó từng có và bị mất vàng? Hình ảnh Cáo đưa chỉ mang tính chất tham khảo, ko có giá trị để đòi lại vàng vì ai cũng có thể chỉnh ảnh lại.
    ThanCong thích bài này.
  4. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

xem tấu hài cũng vui mà
    ThanCong thích bài này.
  5. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

thích nhá
  6. ThanCong

cho bạn 1 like bài viết
Moderators: ShanksAkagami