VHT [báo lỗi] mất vàng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi KidoHero, 26 Tháng hai 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

thương thành báo bạn đã tiêu ở đâu đó hơn 4k vàng :pde45:
  2. KidoHero

KidoHero Member Chính Thức

bạn vậy bạn cần thông tin gì ? mình chụp lên cho bạn coi
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Acc còn ai biết ko, như lưu mk ng khác vào

Vàng bị phá ko để dấu vết dễ nhất là đổi tên
    KidoHero thích bài này.
  4. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

có nhiều cách tiêu hoặc ấn nhầm gì đó mất vàng. vd như tăng trưởng mỗi lần bắt kccd, xài định hướng xúc xắc trong vùng biển thần bí..v.vv có 1 số cái nỡ tiêu hay bị ai chơi đểu mà mình k thấy dc lsu tiêu vàng
    nhưng mình mong bn mất vàng là do lỗi ingame thôi rất mong bạn được trả lại số vàng tích bao lâu nay. rất hiểu và thông cảm vs những trường hợp tích vàng free như bạn. good luck :)
    KidoHero thích bài này.
  5. KidoHero

cảm ơn bạn . trang 1 mình đã check tất cả . mình vip 7 nên chưa bắt nhanh kccd được , tăng trưởng thì chưa đến 500 vàng đâu bạn ơi , lv 97 nên còn hạn chế hoạt động mà bạn . có gì thì mình đã check hết rồi .... nên chắc chắn đó là lỗi gì của ingame ... Nên NPH phải truy hồi lại cho người chơi số vàng đã mất một cách vô lý như vậy
  6. KidoHero

ngoài người yêu mình thôi bạn nhé . tên Vy này từ đầu sv mình đã dùng , các mod có thể dùng acc phụ đi hỏi thông tin những bạn khác . trong event out game mình còn hay hoạt động mà .... số vàng lẽ mà bạn ơi ... ko thể đổi hết trơn tru như vậy được
  7. Đẹp

http://568play.vn/ho-tro vô đây báo xem nhé. bạn chơi nhiệt huyết quá thấy mất vàng oan cũng tội :cat38
  8. lbstalker98

lbstalker98 Member Tích Cực

ui giời vừa tuấn trc ấn tinh luyện nhanh đá hải hồn, thế éo nào c nó éo nhắc nhở tiêu vàng gì thế là mất luôn 4k vàng. Vậy là vào thg thành đổi Mr13 chơi tạm. Dù gì sự việc cx đã đành
    Don't cry over spilt milk
  9. KidoHero

bác là mất do tiêu vàng . mình thì đang treo coi phim , mọi mục đều ko có động vào , item mới cũng ko có , gghc cũng ko mua cái gì ngoài 20 lượt lúc sáng
  10. KidoHero

mình sv zing . báo lỗi ở đây có giải quyết ko ?
  11. Đẹp

cái này hình như chỉ hỗ trợ bên 568play thôi chứ zing mình k rõ =))
  12. KidoHero

cùng NPH mà . chứ event hay sự kiện cũng chung thông báo kìa
  13. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

nếu là lỗi bên NPH thì mình sẽ kiến nghị trả nhưng nếu là bạn tiêu thì làm sao trả được . hơn nữa bạn cũng có điểm tt rồi nên mình thiên về khả năng bạn ấn nhầm hơn =)))
  14. KidoHero

theo bạn thì mình treo acc , ấn nhầm vào chổ nào để mất 5k vàng cơ chứ . mình check hình đầy đủ cả rồi ... dạo tuần này , người mất vàng cũng đầy ra đó chứ có phải ko đâu ... ít ra bạn phải truyền tải với kĩ thuật viên để họ làm việc chứ ko phải dự trên lập trình máy móc rồi đưa ra ý kiến chủ quan như vậy .
  15. KidoHero

Với lại mình cũng nhấn mạnh . mình cũng là người chơi , cũng đầu tư tiền bạc , những cái ấn nhầm như bạn nghĩ nó xảy ra 1 lần 2 lần thì còn chấp nhận chứ nhầm lẫn 5k vàng là lý do vô lý . 4k4 vàng chính xác là cũng ko đủ để chuyển trận , vậy bạn nghĩ chức năng vip 7 nào đủ để nuốt trôi 4k4 vàng mình nhầm lẫn ::brick:: . 8862 điểm thương thành , mình sẽ đợi đến cuối event kết thúc , chờ giải quyết .
  16. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn yên tâm . người ta check thì nó sẽ ra hết . mất vàng của các bạn ấy nó mất ở Khu vui chơi và không cộng điểm vào tích lũy nó khác ?
  17. KidoHero

cảm ơn bạn . nếu lý do chính đáng thì mình sẽ chấp nhận kết quả . Thân ::adore::
    ShanksAkagami thích bài này.
  18. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cung cấp cho mình thông tin sau:
    - Tên đăng nhập
    -Tên nhân vật.
    -Server.
    - Thời gian lỗi
    - Nội dung lỗi : vui lòng viết rõ chi tiết giúp mình
    Cám ơn bạn :)
    KidoHero thích bài này.
  19. KidoHero

tên đăng nhập : kidzpro22
    tên nhân vật : Vy
    sever : chim cánh cụt
    thời gian :9h01
    Nội dung lỗi : mất vàng . cụ thể mình đang treo acc , đến 9h vào đi boss thì phát hiện mất 1 lần 4k4 vàng . Mình đã check cụ thể các hoạt động , các tính năng tiêu vàng nhưng ko có dấu hiệu đã sài qua vàng . hình ảnh cụ thể mod có thể xem ở các hình trên bài đăng làm bằng chứng xác thực . Mong nhận được đền bù thỏa đáng nếu là lỗi ingame
  20. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

có 2 cái là cường hóa tàu chiến + mua dial =))
Moderators: ShanksAkagami