bó tay với ahxd rồi

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Hienly89, 28 Tháng mười hai 2015.

1. Hienly89

Hienly89 Thành Viên Mới

Cho các anh em 1 lời giải thích đi chứ admin.đã hơn 3ngày rồi vẫn vào game ahxd không được là sao..:pde11::pde11::pde11:
  2. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Hiện tại, các server hoạt động bình thường bạn nhé.
    Bạn không kết nối được server vui lòng cung cấp lại ảnh chụp sự cố phát sinh giúp mình nhé.
    Ngoài ra, bạn cung cấp thêm cho mình thông tin thiết bị bạn sử dụng để tham gia vào game (sử dụng hệ điều hành nào?, loại thiết bị).
  3. khochojvaj

khochojvaj Member Chính Thức

Ad 3 ngay roi mih gap loi goi den 50 cuoc dt den tong dai ko dc giai quyet dc nang cap gi ma vao game ko dc vay . Uc che vai top 1s23 ma 3 ngay ko on dc mot lan ben phat hanh doi anh chup gui den 10 lan ko nhan dc la sao mih noi luon minh dung he dieu hanh androi 2.3.6 nha phat hanh samsung
  4. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn tiến hành đăng nhập lại game và xác nhận lại bạn còn gặp sự cố này không?
  5. khochojvaj

Tu khi goi mih van hy vong la loi tam thoi len cu 10' mih on thu mot lam ngay on den 40 hay 50 l ma co dc dau 3 ngay lien roi chu co it gi cang hy vong su ly loi nhanh cang mat hut ko rieng gi noi nay ma truoc con loi the nap nua cu nap 2 the lien la kieu gi cung bi thieu SSR vi du nap 50k + 20k thi no ra la 675 SSR chu ko phai 700 nap 2 cai 50 thi dc la 975 vay do
  6. khochojvaj

Ve noi nap the vi qua it mh ko noi gi nhung nhan day mih noi luon ban vao tai khoan mih ma coi con 25 SSR do the nao nap dc 25 SSR
  7. CS06_568Play

Chào bạn!
    Như mình đã thông báo, sự cố kết nối server hệ điều hành android đã được khắc phục.
    Bạn vui lòng đăng nhập vào game để kiểm tra và cập nhật thông tin giúp mình.
    Ngoài ra, về vấn đề bạn thắc mắc là trước ngày 19 tháng 08 thẻ viettel bị giảm 5% giá trị thẻ nạp khi tiến hành nạp thẻ (tỷ lệ này là do phía nhà phát hành thẻ quy định). Tuy nhiên vào 19 tháng 08 thẻ viettel đã được nhận đủ 100% giá trị thẻ khi tiến hành nạp.
    Và khi bạn gặp sự cố, bạn có thể báo lỗi tại diễn đàn hoặc trang hỗ trợ trực tuyến http://ahxd.hotro.ssgroup.vn/ để có thể nhận được sự hỗ trợ tốt nhất.
  8. pky

pky Member Chính Thức

Hien tai minh van chua dang nhap vao game ahxd dc ne ad oi, minh dung may tinh bang trung quoc he dieu hanh androi , cu bao k cap nhat duoc bang sever, dang choi ngon fio baobtri xong nang cap dau k thay loi lung tung
  9. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng phản hồi thông tin vào topic mình đã trả lời bạn nhé và mình mong bạn chỉ báo lỗi tại 1 topic để tránh spam.