[Bật mí] Thông tin UpDate Phiên bản Tháng 3

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nuns2koi, 7 Tháng ba 2014.

1. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

trục trặc cũ chưa có ai giải quyết thì trục trặc mới lại để . H chỉ trông chờ mod nun thôi
  2. haivan

haivan Member Tích Cực

hy

update nhanh còn clear được map. giảm độ khó phụ bản không hơn à.
    Còn với top up gi đi nữa có đánh được không.
    Không up thi cũng thua, tai sao k update càng nhanh càng được nhiều lợi ích.
    Như ở lần này là cường hóa ngọc, hay là bộ đồ bảo vật.
  3. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

Update chậm cũng kêu , update nhanh cũng nói chã hiểu sao cho vừa lòng mấy người như bạn
  4. CrazyShou

CrazyShou Member Tích Cực

Update là chuẩn rồi

Update là chuẩn rồi. Người Việt mình chơi game nhiệt hơn dân tàu mờ... chỉ sin mod đề nghị giảm DV em Mihaw đi tý cho a e sớm có.. 380v chẳng hạn...:) <3
  5. Mr___D

Mr___D Member Tích Cực

- Update chậm đa số đều không thích :45:
    - Update nhanh như vậy càng tốt, được thêm nhiều chức năng nhiều tướng nhiều lợi ích...v.v. Ủng hộ mod và NPH game cứ như vậy mà phát triển game!!!:51:
  6. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

đồng đội danh vọng thì chỉ còn mihawk mà thôi :v
  7. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

có mỗi chú là ko mún update=)), so vs time đầu thì update hiện h chậm qá nhìu rồi bạn à,lúc trước chỉ thua china 2-3 phiên bản thôi và 1 thág update 1 lần, h trở lại như trước là ok rồi kêu la gì nữa
  8. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

giá như mihawn tầm 360v - 380v thì ngon nhi :63:
  9. SmokerWill

SmokerWill Thành Viên Mới

Bạn kiếm nguyên văn cái câu nói mà mình phàn nàn "update chậm" hộ nhé! Update chậm thì chắc chắn là kêu rồi đấy, nhưng nhanh thì chắc mấy bạn chơi sau lên tiếng thôi, còn cá nhân mình chỉ góp ý cho Mod chẳng phàn nàn gì cả?
    Mỗi người một ý thôi, mình thấy đa số gamer vẫn muốn update vào tháng 4 chứ k phải tháng 3
  10. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Hình như còn 1 tướng danh vọng nữa mà mod chưa bật mí thì phải??
  11. lutibg

lutibg Member Chính Thức

1

ông nội của luffy grap chăng.
  12. haivan

haivan Member Tích Cực

hy

Mở giới hạn cấp độ, và tướng danh vọng marco
  13. Hisoka

Hisoka Thành Viên Mới

Nản các chú đòi hỏi @@

có thể cho vài minh chứng là ai mún tháng 4 up date hok bạn :23: . Nản chú thiệt up thể là đẹp rùi ra nhìu tính năng mới mình càng có lợi mà . Không phải đợt dài cổ ra để chờ update :75:
    p/s vẫn chưa đủ DV lấy mihawk nhé :emo.s2u.vn_043:
  14. HappyKute

HappyKute Thành Viên Mới

nhảm nhí

Xin lỗi bạn SmokerWill, nhưng mà ý kiến của bạn thì mình thấy nhảm nhí quá. Bạn cho mình hỏi thế nào là " đa số gamer vẫn muốn update vào tháng 4 chứ không phải tháng 3 " ? Bạn có biết đợt update vừa rồi, dân tình đã kêu ca như thế nào không? Giờ mod và NPH đã lắng nghe, đã nhanh chóng update để xoa dịu dân tình, thì bạn lại nhảy ra phán là đa số gamer không muốn. Thôi, nói thế là đủ hiểu, thân!
    LoVerBoy, Hisoka, S2Devil and 3 others like this.
  15. haivan

haivan Member Tích Cực

hy

mình nghĩ smoke la người của bọn game khác vào ném đá anh em là cái chắc. chứ chẳng ai chơi game mogng ame update chậm cả
  16. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Các bạn đừng cãi nhau nữa. Có muốn gợi ý tiếp 1 thông tin về tướng danh vọng còn thiếu mà mod nun úp mở ở trang 9 không,?
    LoVerBoy and (deleted user) like this.
  17. s4iy4ng0ku1017

bạn có biết bao nhiêu người chờ update đồ 110 không. update càng nhanh thì tính năng càng nhiều. Nếu như tháng 4 hay tháng 5 game5 mà update tính năng haki thì mình nghĩ ai cũng ủng hộ kể cả mấy bạn chơi sau cũng đâu thọt nhiều bởi sever ra sau thì DV biết khi nào mới đủ mà chiêu mộ MIhawk
  18. s4iy4ng0ku1017

Hình như là râu den đk mod
  19. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Còn 1 tướng dv nữa cũng khá là đập trai nếu 10 người đoán đc mod sẽ đăng ảnh nhé. Mà mod có nói tháng 4 là ko update đâu sao phải cãi nhau vậy.
  20. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

em đăng ảnh lịch su nap thẻ ở mục báo lỗi nap thẻ đó mod xem chưa?