Bộ mặt thật của 1Gun s24

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi HYPERSPACE, 5 Tháng tám 2013.

1. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Chuyện ở đây là do mình ngu, đặt lòng tin nhầm chỗ, nhưng cũng muốn post bài để mọi người lưu ý mà tránh xa con người này :|

Chuyện mình bán acc chắc đa số mọi người trong diễn đàn cũng biết, Mình dc 1gun s24 PM đề nghị dc mua acc, kỳ kèo giảm 500k và gd qua ATM, sau 1 hồi nói chuyện thấy có vẻ đáng tin tưởng (vâng em ngu :-< ), mình đã giao ID và pas 1 cho hắn, thông tin mình vẫn còn cầm, chắc nó ko vào phá acc làm gì. Vs đằng nào ngày hôm sau xác thực đc điện thoại mình cũng sẽ bán acc cho nó.
    Đến sáng nay sau khi mình đã xác thực tất cả thông tin và chuẩn bị bán acc thì hắn bảo có việc gia đình, ko mua đc. Mình vẫn để lại pass cho nó nghịch, bảo khi nào có người mua acc mình sẽ đổi sau, thích cứ vào chơi và còn đề nghị khao hắn 1 chầu khi vào Sài Gòn =]( ngu tập 2 )

Khoảng 5 chiều check mail thì có 1 cái mail vớ vẩn chẳng biết đâu ra, bảo là số đt xác thực bị đổi thành xxxxxxxxxx, mình biết là nó đang có ý hack acc, đã thay ngay pass 1 và tìm cách đổi số đt đăng ký. Và cái ngu nhất là ở đây =], thay vì tìm cách đổi số đt đăng ký thì mình lại vào mail và xác thực giúp nó, vì mình nghĩ là phải xác thực mới đổi số đt đc. Thế là nghiễm nhiên cu cậu cầm đc số đt xác thực ( cũng may là chưa xác thực bước 2, ko thì nó cũng có quyền lấy pass 1 = tin nhắn). Mình gửi hotro đồng thời nhờ anh Kiếm Phong can thiệp, đc anh ấy bảo acc mình đang bị tranh chấp, nó bảo nó cầm số đt đăng ký, mình cầm mail ( chắc kiểu 50/50). Nhưng sau 1 hồi giải thích vs hotro và quan trọng là sự trợ giúp của anh Kiếm Phong. Mình đã lấy lại đc acc :(. Rút kinh nghiệm từ giờ đến già :-<, tiền trao cháo múc :(. Tin tưởng là thế mà nó quay lại cắn mình :v. Gặp hôm nay Mẹ lại bệnh nên mọi chuyện cứ qua loa qua loa cho xong, thức từ 1h sáng ngày 4 đến giờ, đầu óc mụ mị cả :(. Vs cả cuộc đời đã bao giờ bán acc đâu :(. Nay muốn bán làm 1 chầu khao anh em thì gặp đủ thứ chuyện phiền phức :(. May nhờ anh Kiếm Phong trợ giúp, ko thì vứt cmn acc trong tức tối :(.
    Ngàn lần cảm ơn anh :)
    KaidouS2, ViViAn, BeLen3 and 11 others like this.
  2. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

upppppppppppppp
    langtubuonqb and (deleted user) like this.
  3. HKTTiti

HKTTiti Thành Viên Mới

Mình nghĩ bạn ko nên tin ai sớm vào h phút này, thật sự trong 4rum vẫn còn nhiều con "giống ava của bạn" đang lập mưu tính kế cướp acc của bạn lắm. Chuyện của bạn mình có theo dõi trên 4rum mấy hôm nay, mong bạn sẽ tìm dc 1 người thật xứng đáng để kế thừa những gì bạn bỏ ra :) Chúc bạn gặp may mắn sau những biến cố ko đáng có và hãy luôn giữ lửa tình yêu One Piece trong lòng :)
    HYPERSPACE and (deleted user) like this.
  4. HYPERSPACE

Cái con trong avatar là người bạn thân của mình đấy :)), bạn đừng so lũ đấy vs hình trong avatar mình :))
    KaidouS2, LoVerBoy, kinwataru and 7 others like this.
  5. langtubuonqb

langtubuonqb Thành Viên Mới

bác hên quá ^^ bác nạp nhiều , top nên được ưu đãi ~~ còn dân đen tụi em mà bị lũ '' tệ hơn người bạn thân '' của bác lừa đảo thì chắc cũng '' vứt cmn acc trong tức tối ''
  6. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

quá đen cho 1 cuộc tình luba à
  7. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Thôi khỏi bán đi Luba ơi . Để đó lâu lâu vào chém gió với anh em . Bán toàn gặp thể loại này thôi .
  8. langtubuonqb

ước gì có bác top nào share acc cày nhỉ ^^!! acc ở s25 bị ăn hành quá
  9. langtubuonqb

bác draco đừng nghĩ ^^ e hum mộ bác lắm đó , bác cố gắng onl đăng mấy bài hướng dẫn các chức năng mới với chém gió với ae nha bác :)
  10. HYPERSPACE

Để em thử nhát nữa, ko dc thì em duy trì kiểu "vàng ngày càng nhiều" =)), nó cung là thằng gạ mua acc anh tối qua đấy.
  11. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Trước mình chơi bên TQTK, có người bán acc Top ( Nạp cũng cả trăm triệu rồi ), nhưng bán có 2-3tr gì đấy, nhưng với điều kiện GD tại chỗ, và nạp thẳng luôn 5tr vào acc :D Để coi là bán acc rẻ, nhưng phải giao vào đúng người có thể chăm sóc tốt, và có khả năng chăm sóc. Bây giờ LuBa tìm được 1 người như thế bán acc cũng khó, vì Game cũng xuống dốc rồi, bán lại cũng chẳng được bao nhiêu. Hay gặp lừa đảo, rồi chưa kể vào người này, người nọ làm ảnh hưởng uy tín với anh em đang chơi. Tốt nhất là để acc đó, thỉnh thoảng vào chat với anh em, hoặc có giao thì giao acc cho người quen ngoài đời ấy, chứ trên mạng thì chẳng biết thế nào cả đâu. Với lại chơi Free cũng có thú vui riêng của nó ấy chứ :D
  12. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

Chính xác nè. Mình cũng mới tìm người tiếp nối cho acc gin, chắc là mọi việc sẽ ổn ^^ mong luba cũng tìm dc 1 người xứng đáng để thay thế
  13. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Gin ơi, PM ta số Phone, tầm tháng 12 ta có thể rẽ qua Đà Lạt, lúc đấy sẽ alo :D
  14. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

Đưa số phone đây rồi nt cho
  15. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Check Tin nhắn riêng nhé.
  16. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

đã rep TN của musashi :D
  17. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Cuối năm vào đấy mình hẹn hò ở Thung lũng Tình yêu nhá :x
  18. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

Rất tiếc mình k yêu Gay, mình theo chủ nghĩa tuýp-phờ-nờ(TYPN) nhá
  19. sadfsdf

sadfsdf Thành Viên Mới

có 1 lời khuyên duy nhất : ĐỪng tin ai trên mạng , ngay cả những đứa mình tin tưởng nhất . Acc VHT cũng dễ phá thôi , may cho bạn , up :23:
  20. OhYeahO

OhYeahO Thành Viên Mới

mình cũng mới bị lừa, bên s51 bán cái acc cùi heheS2hjhj mới v9 bán qa mạng ngu cái là đưa mail cho nó trước và nó đổi sạch =))
    công nhận đời lắm đứa còn thua cả bạn thân của bác LuBaz