[BIG UPDATE] Những tính năng quan trọng hàng đầu trong bản cập nhật "đầu" tháng 1

Thảo luận trong 'BIG UPDATE' bắt đầu bởi Blader, 26 Tháng mười hai 2014.

1. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Hự! Hự! Hồng hộc! Hồng Hộc! Sốc quá....! Vẫn còn post 5, 6, 7, 8 của Mod Blader chưa xài kìa! Hồng hộc! :D
  2. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

đang làm gì mà có vẻ mệt mỏi vậy bác :pde92:
  3. Satellite

Satellite Member Tích Cực

tiện thể hỏi luôn đồng chí cro cái là boa haki bên tàu mất 300 tim mở ô 3 hay vẫn 250 nhỉ :hum:
  4. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Mình không chú ý điều này, nhưng theo mình số tim sẽ vẫn giữ nguyên như các đồng đội Haki khác
  5. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

em hỏi cần rã bao nhiêu trái 6* để chế trái 7 sao ko trả lời e :w
  6. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

tiền cho vào mã zen và lại còn tiền cho vào để đc bản vẽ mới đc 1 trái...hjx hjx
  7. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ráng kiếm trái chân không @_@ ... mà chế tạo TAQ thì level nhiu mới dc ? có cần lên Mobi Dick ko?
  8. ABC_CF

ABC_CF Thành Viên Mới

Có chế tạo đc trái tri thức k Mod
  9. Lunar

Lunar Member Tích Cực

mịa gen cần phân giải trái 7 sao ra như k
  10. dragondye

dragondye Thành Viên Mới

Chắc thương thành bản update sẽ bán hộp 7 sao mở ra trái lởm để rã.
  11. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

có rất nhìu cách để có dc mã gen nhé , nhưng có thể nói là đa số là event nạp tiền
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mún chế trái 7* can 3 mã gien ah, coi bộ khó ăn
  13. dragondye

dragondye Thành Viên Mới

lấy đâu nhiểu. chỉ có rã trái 7* mới ra thôi mà.
  14. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Event sau update sẽ có rất nhiều vật phẩm mới, cứ từ từ :D
  15. JackyHero

event lễ bao siêu lớn , nghe nói thương thành phiên bản mới cũng có, event lâu đài tình ái, 1 vài event nạp tiền các loại, quay số ko biết có ko nữa ... nói chung rã trái 7 sao ko phải cách duy nhất
  16. JackyHero

cho hỏi chi phí đổi tên CH tốn bao nhiu ?
  17. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

ủa cái đáu trường phiên bản này có rồi mà
  18. dragondye

dragondye Thành Viên Mới

Mình chỉ đọc theo lời mod thôi mà. Các HĐ bạn nói có thể là ra trái 7* xong rồi mới dùng trái 7* đó rã ra ấy.
  19. JackyHero

ko ... cái cách mod nói là chắc chắn có dc ... còn mấy cái cách mình nói là nếu NHP tốt bụng thì cho ko thì thôi .. hoặc ít nhất là những HD đó bên TQ có
  20. CCLOWN

CCLOWN Thành Viên Mới

chế được trái tri thức không vậy???