BQT vào mình hỏi chút về việc có kill ẩn thân ko

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NguyenPhuong, 14 Tháng một 2014.

1. NguyenPhuong

NguyenPhuong Thành Viên Mới

Mình ko biết BQT lên xem xét nếu có kill này thì bỏ đi.nếu ko bỏ kill ẩn thân thì ko lên mở chiến dịch cướp cờ làm gì.vì hôm nay có 1 mem dùng cái này hay hack để giữ cờ.ko ai nhìn thấy mem này.vì tàng hình cầm cờ.ko thấy gì luôn.mình ko biết do mem này hack hay thế nào.
    Thông tin của nhân vật đã chơi trò này đây.mình ko biết họ dùng máy chủ gì.cả 3 lần nhân vật này giữ cờ tất cả mọi người đều ko thấy cờ đâu và nhân vật này trên phần thiên tôn giả.rất nhiều ae bức xúc vấ đề này.đề nghị BQT xem xét lại.
    Tên nv: love
    Cấp: 60
    Môn phái : võ đang
    Bang phái: tinhnghia
    Phe: chính phái
    Đề nghị adm và BQT xem xét lại.cảm ơn vì đã đọc
  2. NguyenPhuong

Nếu ko có kill này mà nhân vật này tàng hình cả 3 lần thì đề nghị BQT xử lý nghiêm nhân vật này.còn nếu có kill tàng hình này thì đề nghị BQT ko lên cho xử dụng vào những chiến dịch tương tự.tránh làm loãng game.
  3. NguyenPhuong

Họ cầm cờ mà ko thấy người và cờ ở đâu.tất cả đều bỏ ko để ý.và tôi thấy nhân vật này cũng hay xử dụng
    TEn nhan vat: zZitieuN
    Câp:60
    Thế lực : chính phái
    Bang phái:tinhnghia
    Môn phái : võ đang
  4. MrSkyNet

MrSkyNet Thành Viên Mới

Cảm ơn những ý kiến của các bạn. Mình sẽ báo ngay cho cấp trên để kịp thời cải thiện. Tiện thể bạn có thể chụp hình lại được không? Để bộ phận hỗ trợ dễ xử lí
    Thân
  5. NguyenPhuong

Trời ạh bạn. Chụp sao dc hả bạn. Nó tàng hình cả cờ luôn.sao thấy mà chụp. Bạn ko tin có thể hỏi ae. Hiện tại nhân vật đó đang tàng hình cầm cờ.bọn mình ko thấy cờ và người đâu.hết 2 phút thì nó thắng. Bạn có thể hỏi nhân vật guanyu bêm trung lập thì biết.nhân vật này chơi game này từ hồi mới có game. Và đang bức xúc kìa bạn. Đề nghị bạn xử lý nghiêm 2 nhân vật này để tránh loangx game. Cảm on BQT
  6. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Chụp bãi đất trống rồi up lên nói nó tàng hình àh???
  7. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

8. NguyenPhuong

[​IMG] đó. Mình nghĩ chỗ này là nhân vật zZtieuN đang tàng hình. Bạn thấy tư thế con boss chưa. Chỉ khi bị train nó mới như vậy. Còn vài chỗ nữa cũng hiện trạng như thê
  9. NguyenPhuong

Bạn cần mình up thêm vài tấm ảnh của vài vị trí như thế ko. Chưa bao gio mình thấy nhân vật zZtieuN hiện người đánh boss. Nhân vật mang tên love cươp cờ xong thì ko thấy người và cờ đứng ơ đâu. Hết giờ thì nó lại xuất hiện. Vkl
  10. NguyenPhuong

Các bạn có thấy 2 vị trí của 2 con boss và tư thế nó chưa. Chỗ đó có 2 người tàng hình đấy. [​IMG]
  11. NguyenPhuong

Đẹt. Up top. Mod vào xem thế nào
  12. VolamMobile01

VolamMobile01 Cao Thủ Forum Moderator

Chào các bạn, hiện tượng này là lag, rất hay gặp ở những map có đông người chơi và những khi mạng lag.
    Các hiện tượng có thể gặp phải khi lag như:
    + Không thấy người chơi khác hoặc ngược lại. (do việc trao đổi dữ liệu giữa 2 người bị ảnh hưởng bởi mạng lag)
    + Không thấy bị ai đánh tự nhiên mất máu.
    + Khi đang PK (hoặc bị quái đánh) thấy gần chết và bỏ chạy đi thật xa nhưng cuối cũng vẫn bị đánh chết dù đã về tận khu an toàn. (do lag nên hệ thống vẫn ghi nhận là chưa chạy)
    + Đang PK thấy đối phương biến mất (vì thực tế người chơi đó đã chạy từ trước rồi)

Những hiện tượng này được ghi nhận ở hầu hết các server, vì là game trên mobile nên rất khó đảm bảo việc kết nối mạng ổn định cũng như cấu hình của thiết bị di động của mọi người đều giống nhau
  13. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Cái lỗi thường
  14. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Vào 3g lag k chịu nổi
  15. longpolice

longpolice Thành Viên Mới

Ai cho hỏi cap nhat phien ban the nao
  16. NguyenPhuong

cho mình hỏi chút nhé. Nếu lang thì thi thoảng mới bị đúng ko bạn...? Những vị trí này rất hiếm khi thấy có người đứng ở đấy nhưng boss vẫn chết. Và 1 điều vô lý nữa là chỉ bị láng ở 2 con này. Và nhân vật zZtieuN train ở map này suốt nhưng mình chưa bgio thấy nhân vật này xuất hiện. Rất hiếm nhìn thấy nó hiện hình là tại sao vậy. Tại sao những ngườu khác ngày nào cũng on mình thấy ko thiếu 1 ai. Nhưng cái nhân vật tên zZtieuN chỉ khi có chuến dịch thì mới hiện hình. Và mình đã dùng kỹ năng train vị trí đó vào boss đe kiểm tra xem ai đứng.mình bị train lại. Vào xem thông tin ai train thì toàn nhân vật zZtieuN ..! Vậy bqt giải thích giùm ae. Ko thể hết ngày này qua ngày khác cái nhân vật đó láng ko cho ae nhìn thấy dc.
  17. Playboy90

Playboy90 Thành Viên Mới

Lag the nay thincuopmco noi gj, nhiu luc ko thay nguoi ma boss van chet nhu thuong
  18. MrSkyNet

MrSkyNet Thành Viên Mới

Cảm ơn các bạn bộ phận kĩ thuật đang kiểm tra. Khi nào có kết quả mình sẽ thông báo ngay cho các bạn
  19. BaDao789

BaDao789 Thành Viên Mới

chu may la ai the.ben tl ah.dau co hack .no dung may cui bap thi lag the thoi chi hack gi.
  20. BaDao789

BaDao789 Thành Viên Mới

may la dyt nhau hay ai the.lag the chu hack cai dau may ay.con ga.