BUG đá nguyên tố....Vấn nạn của GAME

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi D4rkMo0n, 25 Tháng tám 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

vào s13 xem mới thấy toàn các anh tài :58: báu vật thì 5 sét 20 -> 25 opt thì chỉ có chữ tím mới chơi, triệu với luba cũng chả là cái j` :42:
  2. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

người như THIENMACAM mà biết bug game chắc cái game này chỉ giành cho con nít 5 6 tuổi chơi thôi =))))))
  3. Bankimoon

Bankimoon Member Tích Cực

:)) Bug đá đó , brooksama.s13 bán 50kvnd=50k đá
  4. Bankimoon

Bankimoon Member Tích Cực

5. QuytXiTeen

QuytXiTeen Thành Viên Mới

Có khi nào ng ta bỏ vàng ra quay đào vàng không :62: tớ tốn có 9kv mà cũng dc 4 món +25 đống đá năng lượng đá nguyên tố ,
  6. CauUtBG

CauUtBG Thành Viên Mới

Bug à :emo.s2u.vn_004: dậy nữa:2:
  7. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

bạn cứ vào server check mấy nick ở trên thì bít có bỏ vàng ra quay hay ko =))
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Toàn mấy đứa tào lào tố cáo vớ vẩn người ta vip cao dợt event đào vàng , quay may mắn ra cả đống đá, kô lên được sao:27:
  9. kiemphong

kiemphong Guest

Cám ơn các bạn đã thông báo nghi vấn hack hoặc bug.

Hiện tại KP đã gửi thông tin cho bên có trách nhiệm tiến hành kiểm tra và sẽ sớm có câu trả lời cho các bạn.
  10. kiemphong

kiemphong Guest

Chào các bạn.

Sau khi tiến hành kiểm tra thì KP xin gửi kết quả tới các bạn như sau:

Một lần nữa xin cám ơn các bạn rất nhiều.
  11. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

Hóa ra là không phải bug à :10:
  12. Edword

Edword Thành Viên Mới

bug ko cần bit chơi free lo chi
  13. ahahahe

ahahahe Member Chính Thức

1 câu trả lời rất hay, thôi nghỉ mẹ game cho lành
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chả lẽ cứ phải trả lời có bug hoặc hack thì 1 số người mới vừa ý ah, vip cao co tiền thì lên là đương nhiên, ít tiền hoặc free mà đòi bằng người ta được sao, ko bằng thì nói bug hack, buồn cười :16:
  15. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

Có kiểm tra thật không vậy hay tl cho có , ko phải là giao dịch bán đá mà đưa id pass nó log vào làm #$!@ gì đó =)), event đó mà những thằng như Kizbamboo mới vip8 và BROOKSAMA( còn 1 số tên nữa ...) chơi free mà dám bỏ tiền ra quay số vàng hơn cả các vip 11 12 of server để được số đá đó àk =)).
    Làm dc thì làm ko làm dc thì đừng cho câu tl xuông
  16. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

cứ tự nhiên
    ai giữ =))))
  17. utphuong

utphuong Thành Viên Mới

chào các bạn, mình có xem bên s.13 bibo vip 12 đồ nhiều cái chưa full, tuy nhiên thienmacam vip 11 chưa có pet salomon mà nó +20 all toàn bộ bảo vật,opt ngon vô cùng rất đáng nghi. đào vàng theo mình nghĩ ko thể có đc số đá khổng lồ đó đc, ngoài ra còn có kizbamboo vip 8 @@.vip 8 thôi nhưng a vô cùng bá đạo bảo vật +rất cao. mình thấy ko hack bug gì đấy hơi phí, mod kiểm tra kĩ chưa vậy, hay chỉ là lời nói lấp liếm để mong giữ chân người chơi. Theo ý kiến cá nhân của mình thì phải thẳng thắn nhận khuyết điểm đồng thời xử lý nặng những người lợi dụng hack, bug. Như vậy mới làm nên một game lành mạnh và có như vậy mới níu chân đc ng chơi.
    Rapheal and (deleted user) like this.
  18. Rapheal

Rapheal Thành Viên Mới

Bonus thêm nữa là đào vàng mình cũng chơi :)) mình đào phải gấp đôi bọn nó nhưng mình k có nh đá như vậy ^^ kí tên :bibo =))
  19. GietHet

GietHet Thành Viên Mới

anh Mod nếu đã kiểm tra thì cho bọn e xin 500 ảnh . Nói thật sau mấy vụ lỗi và bug của G5 gamer bọn e k tin vào mấy a mod vs admin diễn đàn nữa đâu =)).Các a làm ăn thiếu trách nhiệm qua quít quá
  20. lusibu

lusibu Member Tích Cực

không giải quyết được vụ này thì dẹp game đi là vừa nhiều lỗi quá
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.