Các bác nhận đc đền bù phần thưởng đua top 7 ngày chưa ! Em thì chưa =))

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi setdanhchet, 29 Tháng tám 2012.

1. setdanhchet

setdanhchet Thành Viên Mới

Các bác nhận đc đền bù phần thưởng đua top 7 ngày chưa ! Em thì chưa =))
  2. Mr Bin

Mr Bin Thành Viên Mới

chắc quên luôn rồi :emo.s2u.vn_019:
  3. Steven6789

Steven6789 Thành Viên Mới

phần thưởng thì chắc có...chứ đền bù thì chắc ko !! ^^
  4. toanhung36

toanhung36 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

DKM số lượng vàng phát cho nhg ng đc phần thưởng đáng đéo là bao nhiu đâu mà bọn này câu kéo lâu vcl. Cứ như thể là nhiều lắm cần phải đi vay mượn cơ. Po tay toàn tập với bon NPH này.
    Nốt ngày mai hạn chót mà ko có nữa thì ...........................:46::46:
  5. setdanhchet

setdanhchet Thành Viên Mới

- Ra event xong để đấy thật sự là làm ăn vớ vẩn quá đi mất
  6. DZIppO

DZIppO Member Tích Cực

hôm nay là 29-8 rồi vẫn chả thấy cái " PHẦN THƯỞNG " đâu :)))
  7. Chi Paul

Chi Paul Thành Viên Mới

Đã có cái gì đâu =))
  8. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

Thực sự mấy cái phần thưởng bé tí teo, người ta đã top thì nạp gấp 10 lần thế, mà 10 lần cũng còn ít đấy =)) vàng nó tự tạo ra được chứ có phải đi mua đâu mà cũng kéo dài, hay sợ phát thưởng xong không biết phải ghi báo cáo thuế thế nào nhỉ =)) hết 31 mà ko phát thưởng, tôi thề lên forum đập phá cho đã rồi nghỉ, sang NPH khác mà chơi, bỏ hết...
    ps: cảm giác cái cty phát hành game này lực lượng chỉ có vài người thôi ấy, đã vậy suốt ngày lăng xê con Mai Thỏ lên, bực nhất là lấy 1 đứa dám kênh mặt lên chửi fan OnePiece ( không biết có ai để ý ko, nhưng những lời nó nói trên báo như đâm vào đýt mình ấy ) làm đại sứ OnePiece cơ đấy =)) kiểu như nó là nữ hoàng còn khách hàng là culi =)) 1 bữa ăn tối với nó liệu có đáng cho đại gia bỏ mấy chục triệu cày top dv ko? xin lỗi chứ chưa đầy 10 củ là đã có khối em ngon hơn nó, đi xa hơn việc ăn tối =)) chưa kể ăn với nó như kiểu ăn với ngoại mình ấy =))
  9. HikaruMar

HikaruMar Thành Viên Mới

các bạn cứ củ từ =)) hạn cuối 31 cơ mà. 31 phát thì vẫn là làm tròn bổn phận bồi thường :)) qua 31 thì tha hồ no gạch =))))
  10. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Up lên nào. Dù biết chưa tới date nhưng tình trạng nì rất dễ quá date .:34:
  11. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Hôm nay 30 rồi chưa thấy động tĩnh....Mai 31 mà ko có t*o tế b* chúng m*y lên :))
    Chỉ giỏi khóa nick chả đc cái tích sự ** gì :)) ...