Có chút công bằng cho các sever ra sau , khi nph gọp sv một cách vô tội vạ

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi zNEROz, 22 Tháng ba 2014.

1. zNEROz

zNEROz Member Tích Cực

CỤM GỌP 87,88,89,90,91

Các bạn ở những sv ra sau có thấy chút công bằng từ NPH khi mà gộp sv lại một cách vô tội vạ thế không . Mình nói như vậy là nhóm sv mình sau khi gôp lại thì gần như 80% là Top lve, Top tỉ thí , Top danh vọng nằm các sv 87,88,89 . còn các vùng biển thì gần như không có sự công bằng luôn. 3 vùng biển trước khi gọp còn có thể cạnh tranh thì bây gọp lại một vùng biển bắc gần như trùm không đối thủ luôn. TOP LVE và TOP tỉ thí gần như toàn biển BẮC .

SV 90, 91 gần như thua thiệt đủ thứ , không hiểu là mấy người quản lý và phát triễn game VUA HẢI TẶC của việt nam nghĩ gì mà gộp sv theo cách vô tội vạ như vậy . Nếu gộp thì 87,88,89 còn hợp lý . cụm 90,91,93 không phải hợp lý hơn sao? tại sao lại gộp mà không kiễm tra ý kiến người chơi

Mình thấy thì không phải chỉ mỗi cụm sv của mình bị như vậy,mà gần như các cụm khác cũng gộp một cách thiếu suy nghĩ như vậy. Mọi người vào cho ý kiến và đề nghị trả lại sự công bằng cho các sv ra sau khi gộp lại thế này .

Đền bù thua thiệt cho những người ỡ sv ra sau khi gộp lại có phải là muốn những người nạp 20~50 triệu gì đó nằm top sv ra sau chán nãn bỏ game!!!

NHÂN VẬT : AVUI.s91
  2. Oggy19

Oggy19 Member Tích Cực

S90

Gộp thế thì mới móc đc tiền của cúc.s90 vs mrbig.s89 vs garp.s88 chứ còn mấy lý do cân bằng biển thì đưa ra gọi là có mà
  3. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

thôi mấy bác, có nói thủng lỗ tai chúng nó vẫn giả câm giả điếc cả thôi. Lôi bực vào người làm gì. Mấy bác cứ chơi free đi cho chúng nó tức.:27:
  4. AlexSander

AlexSander Thành Viên Mới

kho than avui.dang topten.thoi chap nhan dau thuong di.ong noi len sự that thì cũng co thay doi duoc gi dau.:46::46::46:
  5. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Vang , minh da off hnay nua la 3 ngay , chua log vao game lan nao , acc top 1 sv 103 :D .
    Van thay k luu luyen gi ca , va cs lai cam thay vui hon :p
  6. BugAllGame

BugAllGame Thành Viên Mới

hình như bác cho acc hay sao mà tôi thấy vẫn onl và hoạt động bt mà chiến trường 2 lần gặp bác suốt :23::23:
  7. Lâm Tấn Tài

Lâm Tấn Tài Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Đúg là gộp sv xog chán chết đi đc :45: t thà chơi sv vắg còn hơn là gộp sv :59: gộp sv xog túi allblue đền bù thì chả thấy đâu :35: khu vui chơi thì cũng chả đánh bài đc :46: Vậy thì gộp làm vẹo gì thà k gộp để t ngồi ăn mỏ xah còn sướng hơn :23:
  8. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

BfW26j

acc New gui lai cho dua e trong CH cu choi roi hi
  9. BugAllGame

thảo nào vẫn thấy bác chạy loăng quăng trong sv suốt . Cơ mà bỏ game thật hả bác :46::46::46:
  10. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

m29YRK

Tot nhat nen off thoi , chu con choi thi Ev cay AM nay chac cung phai bay it nhat 5m :D
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Uh tốt nhất nên off hết đi, không ra Cây ác ma lại ném tiền vào đấy,NPH đã thế thì anh em cứ off hết đi:27:
  12. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

Ap2CHp

vote off tập thể, cụm S79~86 cũng ko khác j, gom 1 lúc 6 SV lại chả thấy vui lên tẹo nào, người thì quá đông, boss ra 1p đã chết, các sv sau gần như chả còn j còn là động lực để mà nạp hay cày j nữa, đến cái đền bù mà chúng nó còn tiếc rẻ thì thôi nghỉ game hết cho chúng nó thỏa lòng, thực sự là chẳng còn 1 chút hứng thú j nữa rồi, vậy mà trước lúc gộp sv mình lại cứ mong chờ 1 cái j đó xa hơn, mới hơn, vui hơn, nhưng có lẽ đã quá trễ rồi :emo.s2u.vn_027:
  13. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đúng đó bạn, nên off hết đi ra sv mới thì chơi lại :71:
  14. BugAllGame

thế bác có off hơm :71::71::71:
  15. GOD

SV mình chưa gộp :23:
  16. Balala

Balala Thành Viên Mới

of làm gì hả bác.cứ chơi free.vào chém gió với anh em.như tôi này may nó gộp sớm đỡ mất 2m3 định ăn code.để tiền đó mua được mấy hộp sữa với quần áo cho con.:15:
  17. sfgsagag

sfgsagag Thành Viên Mới

gộp

Gộp nhiều như thế này thì những ai vốn hơi yếu thì giờ lại càng yếu khi mà ko thể lôi đài
    Boss và chiến trường thì không còn nhiều điểm như trước mà tụt hạng thảm khốc
  18. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

thực tế thì sau liên thông người chơi vẫn chơi, nhưng chơi nhạt nhòa như những cái bóng, còn đâu những tiếng cười nói của mấy ae S107, dù Sv chả có bóng đại gia nhưng ae lên kênh TG chat vui như tết, từ top 1 đến top xx, giờ lên kênh chat chỉ là tiếng cười dã man rợ của mấy bác s105, tiếng thì thầm của mấy anh S106 mà thôi :v các ảnh vui quá đó mà, tự nhiên đè đầu cưỡi cổ được mấy thằng sau, bố thằng nào mà chả vui. Xin đầu hàng với số phận vậy :30::30:
  19. TrymToCinh

TrymToCinh Member Tích Cực

bác ở s107 à :D công nhận e chỉ vào game chém gió thôi chứ chẳng còn hứng thú chơi nữa r. chỉ khổ thân mấy bác top1. gộp lần 1 đã phải cong đít lên đua. gộp lần 2 chắc đập máy =="
  20. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Mình chả hiểu các bạn vào đây kêu gào làm gì nhi??? Đến cả Hoalq hay Rongpolo 2 khách hàng ăn khách hàng đầu của game 5 nói còn chả được thì các bnạ kêu gào làm gì tốn công, tốn sức, mất thời gian theo dõi cái topic này nữa... Mình cũng s90 này bjo mỏ sắt ăn con sợ bị đánh... đéo ra cái thể loại gì luôn, gộp xong tưởng có top kéo, cũng đéo thấy mặt top đâu, mấy ae dựa nhau sống thôi, mà cũng nghỉ gần hết rồi, h mình đang chơi 3 4 acc này, gộp thì ncl đó là sự thật mình nghĩ các mod làm cũng nghĩ vậy đấy, nhưng ăn lương thì phải làm theo thôi, k có cách nào # đâu,

CÒN CÁC BẠN CÓ KIỆN CÁO Ý KIẾN NTN ĐI CHĂNG NỮA THÌ NPH CŨNG CHẢ CÒN CÁCH NÀO KHÁC LÀ XIN PHÉP CƯỜI VÀO MẶT BẠN PHÁT VÌ MỤC ĐÍCH CUỐI CÙNG CỦA HỌ LÀ LỢI NHUẬN CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ DÂN FREE MÀ LÀ TOP GIẾT NHAU NHÉ.

THÔI CÁC BẠN TIẾP TỤC CHƠI FREE ĐI CHO VUI THOI. GAME HAY NÊN CHƠI THÔI.