Công Hội Chiến lần 1 đôi lời nhắn gửi

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi rongpoloI, 9 Tháng ba 2014.

1. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Lời đầu tiên:
    1. Chúc các G đã giành chiến thắng ngày hôm qua tiếp tục giữ vững phong độ và phát huy hết sức mạnh để bước tiếp vòng trong.
    2. Chúc các G đã và sẽ thất bại trong giải đấu này không nản chí tiếp tục gia tăng công lực để lên ngôi mùa giải tới.
    3. Chúc ™SH™.s14, LetsGo.s55, King.s42 và †Rồng†.s17 tại cụm 1 khẳng định được sức mạnh của mình trong ngày hôm nay khi mà gặp những đối thủ khá nặng kí trong vòng tứ kết CHC lần 1.
    4. Chúc ™SH™.s14 tiếp tục giành chiến thắng vẻ vang nâng cao thành tích bât bại trong CHC, mang chiến thắng làm quà mừng hạnh phúc hai em VĩnhTrâu.s11 và ĐảoTrời.s11 nhé (09/03/2014) (riêng anh sẽ mừng đám cưới 2 em = vàng ingame sau khi CHC kết thúc). Với tư cách chủ G anh chúc 2 em hạnh phúc trăm năm và tiếp tục gắn bó với các anh em trong đại gia đình ™SH™.s14:

Cuối cùng, một lời nhắn đến s55, chúc các anh em LetsGo.s55 luôn tự tin vào sức mạnh của mình cũng như sức mạnh của toàn công hội để vượt qua những trở​
    ngại, hãy chứng tỏ cho mọi người thấy sức mạnh đến từ s55-59 mặc dù sinh sau nở muộn nhưng không hề kém cạnh các Công Hội đi trước để tiếp tục tiến sâu vào giải lần này và cả những mùa giải sau nữa. Sau cơn giông trời lại nắng và đẹp hơn hết là cầu vồng bảy sắc, muốn ngắm cầu vồng thì phải vượt qua giông bão. Tuy ở s14 nhưng đã có thời gian gắn bó thân tình với các anh em LetsGo khá lâu nên anh/mình/em thấy khá buồn khi thấy một số lời nói thiếu tự tin làm nhụt chí anh em trong công hội, các bạn nghĩ ™SH™.s14 mạnh ư? cũng đúng thôi, anh em SH dù thế nào cũng luôn luôn tin vào chiến thắng và đánh bằng tất cả những gì họ có kể cả khi phải đánh với những công hội rất mạnh, không bao giờ xem thường đối thủ khi được đánh giá cửa trên, mùa giải trước để đến đưuọc ngôi vị mạnh nhất là cả một chặng đường không hề dễ dàng, chạm mặt những công hội mạnh trong top 16 và top 8 ngay từ vòng loại, liên tiếp phải đối đầu với những G mạnh đến từ s17 s55 s42 và s6, họ không nản chí ngay cả khi phải chịu áp lực cực lớn từ diễn đàn trước và trong trận chung kết, vượt lên bật kèo và giành chiến thắng. Mặc dù đã thất bại 1 lần trước Pirate.s2 trong vòng loại nhưng đó không phải điều quan trọng, trận đánh hôm nay mới thực sự giá trị vì chỉ Công Hội chiến thắng mới có thể đi tiếp.

P/s: Nếu Ngày mai trận đấu này diễn ra, mình xin phép các SMod, Mod diễn đàn Vua Hải tặc cho phép mình lập topic tường thuật và bình luận riêng về trận đấu này trên 2 Box là Box Quán rượu và Công Hội Chiến lần 1. Đã lâu không tham gia nhiều trong game cũng như diễn đàn nên đây sẽ là màn khởi đầu cho sự trở lại của rongpoloI trên diễn đàn, mong các Mod và các mem ủng hộ để mình tiếp tục gắn bó và nhiệt huyết với game. Đây cũng là bài bình luận duy nhất của mình trong mùa giải này nếu trận đấu diễn ra.
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mình đã duyệt cho bạn bài này nhưng gợi ý nho nhỏ là chỉ cần dật tít bên QR và dẫn link qua bài CHC bên box kia là được rồi, làm 2 bài vậy vừa mất tgian mà comment dễ phân tán nhé bạn :D
    rongpoloI and (deleted user) like this.
  3. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Rongpolo là mod ngày xưa thì phải?? sao dạo này nghỉ thế bạn??? Nhớ không nhầm thì bạn là một người rát tâm huyết và gắn bó với game từ rất lâu rồi, bạn k làm mod nữa mình rất tiếc...
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

SH quá mạnh LC từ những người yếu nhất cũng đều chênh tới 100k LC so với những sv tầm s35 trở đi, thật sự có lẽ lần này SH lại vô địch nữa rồi, CH LC đều quá, letgo chỉ có 2-3 người top mạnh thôi , còn lại quá chênh lệch, SH ăn letgo chắc con dư tầm 3 người ko ra trận :23:
  5. rongpoloI

Cách đây gần 1 năm thì mình là Mod quản lý box quán rượu, vì công việc bận không đảm đương nổi trọng trách nên đành rút lui quy ẩn. :D
  6. rongpoloI

Không chắc đâu bạn, mình thấy SH vs Letgo là kèo cân đấy, 2 bên chắc chắn sẽ phải ra trận đến người cuối cùng mới có thể phân thắng bại, căng thẳng và gay cấn
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nhìn trận hôm qua là hiểu rồi, còn lại thì cứ đợi chiều mai theo dõi thôi:23:
  8. NhokHKDOIH

NhokHKDOIH Thành Viên Mới

LetsGo.s55 sẽ thất bại trước Pirate.s2
  9. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Chúc mừng bạn đã dự đoán đúng,Gia cát lượng nhập rồi :75:,chia buồn cho Letsgo à chúc mừng Pirate
  10. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Nếu cho acc béo (hoalp) xếp trận nhóm 1 có lẻ LetsGo sẽ có cơ hội thắng vì béo hầu như vẫn full máu sau khi tiêu diệt hết 5 top của Pirate.:emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  11. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tất cả chỉ là "nếu"

"nếu như pir có thể lực đồng đều "
    "nếu như pir có thêm 2 acc top trâu khỏe nữa "
    và nếu như ... thì pir cũng có thể thắng sh ^_^ căn bản là chỉ là giả sử

nói chung là trận hnay pir thắng cũng có 1 phần lớn là nhờ may mắn vì chỉ còn sót lại 1 mạng dù mạng ý là chí cốt :) nhưng cũng là 1 điều đáng tự hào vì mọi ng đều đa số đều đánh giá pir ko có cửa ăn lets go ^^" thậm chí còn yếu thế hơn cho nên cú lội ngược dòng này cũng là 1 thành công cho pir
  12. Hisoka

Hisoka Thành Viên Mới

Đâu có ai biết đc rằng khi ỡ vòng loại thì Pirate.s2 đã đụng độ với LesGo.s55 rùi nhỉ :23::23: