Cần Tìm Một Mái Nhà!!!

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi Gol D Rafael, 9 Tháng tám 2012.

1. Gol D Rafael

Gol D Rafael Thành Viên Mới

Để chuẩn bị chu đáo cho CB sắp tới, mik cần đăng kí 1 slot vào Guild thân thiện và gắn bó vs game, để tiện cho việc cày cuốc và trao đổi exp.

Qua đợt Alpha test vừa rồi mik cũng có đc chút thành tích và có test bản TQ khá rành nên có thể zúp ích đc cho Guild (nằm trong top 5 đấu trường và danh vọng, top 10 wanted sv Alpha2, tên nv: GolDRafael).

"Nhà tình thương" nào hảo tâm bảo bọc đứa trẻ này xin để lại lời nhắn :30:, chân thành cảm ơn . . .
  2. Yang Pizzle

Yang Pizzle Thành Viên Mới

https://forum.game5.vn/showthread.php/25158-Topic-B%C3%A1o-Danh-C%C3%B4ng-H%E1%BB%99i-P-K-Pirate-King

Về đây nè cưng =]] rủ nhau đi spam 50post cho có bạn có bè nào =]]
  3. Yang Pizzle

http://forum.game5.vn/showthread.php/25158-Topic-B%C3%A1o-Danh-C%C3%B4ng-H%E1%BB%99i-P-K-Pirate-King
    Nè lại link luôn nè cưng - -
  4. Yang Pizzle

5. Gol D Rafael

đăng kí theo mẫu hả?
  6. MonkeyDXioach

MonkeyDXioach Thành Viên Mới

Nếu bạn cần 1 G thân thiện hoà đồng thì mình khuyên bạn nào vào G [D]ragon.Các thành viên trong băng sẽ trao dồi kinh nghiệm cho nhau những thứ mình bik :D
  7. Gol D Rafael

Có thể giới thiệu rõ hơn về G của bạn cho mik đc ko?
  8. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

9. MonkeyDXioach

Àk băng của mình thì tuyển mem không cần điều kiện zì nhìu chỉ cần đam mê one piece mặc kệ gà pro như nhau thôi :79:.Mọi người đều có gắng vào lý tưởng của mình.Khi bạn vào G mình thì bạn sẽ như 1 phần của G.Zới lại G ta có nhìu điểu phải làm là vượt wa PK nên có lẽ nhìu ziệc sẽ lám nên zui lắm:43:
  10. MonkeyDXioach

11. Gol D Rafael

12. zYhEll

zYhEll Thành Viên Mới

hiện tại đang có 3 bang lớn cho bạn lựa chon 1 là P-[K] 2 là [P]iraters 3 là [D]-ragoon
  13. Gol D Rafael

khó nghĩ quá, PK là 1 guild lớn nhưng yêu cầu và nội quy chặc chẽ quá chơi sẽ cảm thấy bị gò bó khó chịu lắm, Pirate mik cũng có pik vì G này đóng quân ở Alpha2 nhưng thấy chủ G ÔngGià hơi bị vắng bóng ng` cầm đầu màk zậy cũng khó theo lắm, Dragoon thì vẫn đang xem xét ^^! tks đã góp ý
  14. zYhEll

zYhEll Thành Viên Mới

P-[K] tuy có nội quy post 50 bài mới được vào nhưng khi vào được thì anh em nói chuyện thoải mái và bình đẳng
  15. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

top võ đài game CLGT vô băng mình hết thì bạn tự hiểu ^^. Đua top thì tài chính dồi dào lắm bạn
  16. akla_kelzi

akla_kelzi Thành Viên Mới

G P-[K] có tham vọng rất lớn ...
    và khả năng một ngày chục page là chuyện bình thường ... (gió to)
  17. Gol D Rafael

zậy đợi một chút để đón hội phó về G nhé :emo.s2u.vn_081: