[cần tư vấn] các pro vào giúp với :D

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Marcoo, 20 Tháng một 2015.

1. Marcoo

Marcoo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sau kì CAM này thì em có 1 trái thôi miên, 2 tri thuc, 1 chân không + 4 dừng lại e có sẵn, giờ em phải gắn trái thế nào cho hợp lí ạ, em đang xài zoro nami vivi kaya. Main voi nami e mở 2 ô tim rồi,hiện tại em lv 90 ạ, mong các pro thông não cho em :pde9:
  2. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Thôi miên cho main, chân không cho nami, còn lại buil trái như nào tùy bạn :D
  3. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

dạo này em thấy sanjiH đang hot , h em 108 tích được 1k4 haki bá vương rồi , không biết nên chơi lufH hay sanH+ namiH ...... vì h em thấy bác LufH ko được trọng dụng như xưa , với các top sv em đều ko dùng lù tầm 120 toàn jin ko à ..... xin các bác tư vấn cho đội hình lý tưởng ... em chơi free
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Sanj sút khá khỏe , bị cái ko có hồi nộ gì hết nên cũng hơi yếu đuối tí. nhưng đập nhau thì nami sanji khá ngon, nhất là địch có jinbe nhé.
  5. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

thím mod đẹp trai , cho hỏi cái nếu h em tầm 118 vạn DV thì lv bao nhiêu có jin với boa vậy ???? và liệu thím sạn có đú được với anh lù ko theo quan điêm của thím mod
    :pde42::pde42::pde42:
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

http://diendan.game1.vn/index.php?threads/chiến-báo-vì-1-sanji-bá-đạo.45908/ niềm tin của bạn đó, xem đi mà củng cố. Sanji sút hẳn Mihawk nếu dc sử dụng 1 cách hợp lý chứ đừng nói tới Luffy nhé. Bh bạn 118v thì còn khá lâu mới có Jin Boa đó, chắc gần hè.
  7. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

mod ơi nhưng trong cb kìa là sanji 3 buff mà h e định chơi namiH rồi sau sanji thì có đc k
    nếu từ 101 chơi mình chopper H đến 110 mới sanji chắc ngậm đầy mồm hành@@
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

9. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

ban co thể đợi lên 105 chơi namiH + 3 buff khá khỏe đó
  10. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

mình cũng định vậy nhưng nếu lên 110 chơi sanji thì k sợ k đủ
  11. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

em nghĩ thời hoàng kim của Lù và Hâu đã qua bác jack à :pde94: h là thời đại của jinH + boaH rồi
  12. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

mình nghĩ là đủ mình chơi free lên 108 lên được chopH uph h có 1k4 bá vương nữa , nếu bạn ko nên upH thì haki ấy bù vào sạn là được
    :pde69:
  13. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

tất nhiên chopper phải đầu tiên chứ a
  14. LUCCCI

LUCCCI Thành Viên Mới

ừm nhưng nếu bạn ko úp haki cho ussop thì mình chắc là 110 sẽ đủ nami chop và sanj thoi
  15. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

đau đầu thật :(
  16. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ờ , cứ chờ đó ... dám xem thường Luffy :pde86: BoaH thì ta vẫn xài, nhưng JinH thì ko ... ko thích VC và tất nhiên ko chơi Akainu
    1shot1kill thích bài này.
  17. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

bản thân mình đánh giá Sanji cao hơn Luffy. Sanji gần như anti mọi tcc hay mc ở thời điểm hiện tại (khóa tăng nộ, chặn đòn giảm sát thương nộ) và sát thương cao tới bất ngờ... Luffy thực sự vẫn mạnh, nhất là sau khi được sửa lại DF, nhưng mà Luffy ngoài sát thương ra thì lại không còn hiệu ứng nào.

Team sanji thì mình thấy vẫn có thể chơi team cơ bản với main VC (Xoáy ốc bạn tượng), NamiH, SanjiH, 2 buff (thường là ChopperH, Vivi, Lil cho thời điểm hiện tại). Ngoài ra thì có thể thử với team biến dị 1 xí là RobinH, SanjiH, Main Xoáy ốc + 2 buff.
    Nguyennn thích bài này.
  18. JackyHero

Luffy hiệu ứng đánh phát chết luôn chứ ai nói là ko có :pde41:mấy người ai cũng xem thường Luffy, mai mốt Luffy up Haki ver 2 thì biết
    LUCCCI thích bài này.
  19. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

mình cũng khá thích sanji, nhưng lại k thích dùng em nó
  20. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

Luffy khỏe nhưng giờ gặp boaH nản lắm bạn à,thích nghi thôi