[Cầu Truyền Hình] Trực Tiếp Buổi Off SN VHT 2 Năm Tại Hà Nội.

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Bạn nói cho đúng 1 chút tránh người khác hiểu lầm. NPH ko nói là 100k để mua code đây là tự bạn nghĩ ra nhé.
  2. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

bữa ức chế quá nên e về sớm nên ko ở lại đk email chỉ đăng ký ở mục hoàn thành ở google thôi thế có đc code nào ko mod . code nào e cũng lấy đi 4 tiếng xe khá mệt mà ko đc gì hjx
  3. nuns2koi

Mình có nói rất rõ là sẽ nhận đc code rồi mà. Bạn đọc mấy CMT của mình dùm đi. Cứ hỏi mình hoài mấy vấn đề mình tl rùi vậy.:(
  4. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

à nãy ko thấy sr mod hjx
  5. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

MOD NUN KIẾN NGHỊ LÊN VỤ 24 M XEM THẾ NÀO
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Kiến nghị rồi, chờ thứ 2 mới làm việc, nôn thế :D
  7. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

8. haivan

haivan Member Tích Cực

Cái này bạn hiểu sai rồi. Ở TP.HCM không được tài trợ chi phí mở sinh nhật đâu bạn. Các mod tự xin code rồi mở phát cho anh em thôi. Nên họ cũng không có tài chính để free nước uống hay thuê địa diểm đâu. Thông cảm cho họ
  9. hung124

hung124 Thành Viên Mới

cứ cho là tôi ns sai cái đó đi thế tại sao miền bắc lại dc hưởng ưu tiên hơn miền nam bộ miền nam k cùng 1 nước với miền bắc hay sao vậy.phải để ae trong nay tự tổ chức.:eek:
  10. hung124

hung124 Thành Viên Mới

ch
    ỉ vì từ xa lên tham gia off để vui và giao lưu vs ae nhưng cũng cần phải co code cho ae nên đó là điều dễ gây bức xúc.chắc mod cũng hiểu cảm nhận của ae ở xa từ tỉnh lên mà đúng không.:(
  11. nuns2koi

Bọn mình cũng đã nói từ đầu gảme này thuộc nph tại hn. Tuy nhiên việc tổ chức tại hn hao tổn khá nhiều nhân lực và k còn ai có thể bay vào trog đó tổ chức. Đc tuy nhiên nph vẫn hỗ trợ code các bạn nếu các bạn vẫn muốn tự tổ chức. Lúc thu thập ý kiến chính các bạn cũng nói k cần off to chỉ cần off nhỏ là đc.
  12. nuns2koi

Nếu mod k hiểu thì chẳng có chuyện phát code qua mail đâu.
    heartdevil thích bài này.
  13. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

rắc rối cũng chỉ vì 1 thứ:code
  14. hung124

hung124 Thành Viên Mới

dc cai code o xa coi nhu ae cung hài lòng rồi.:Dtks mod vs mod optimus
  15. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

Có lẽ mod nên phân loại người dự lúc bắt đầu vào như thế sẽ ít bị nhầm lẫn hơn
  16. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Thế mấy thằng ngồi nhà như em thì có phần thưởng gì khác ngoài code SN VHT 2 năm đã ăn rùi không :(
  17. tiengia

tiengia Member Tích Cực

Cảm ơn mod.
  18. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

mod cho minh hoi code dot tro uy VGC ik phat qua gmail chua sao minh chua thay co hxhx
  19. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

mod đẹp trai k post hình lên cho ae coi chứ :v
  20. DCuong

DCuong Thành Viên Mới

ae tạm dừng vụ cãi cọ để mod đập lọ up ảnh cho xem nào ;)