[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi optimus, 23 Tháng tám 2014.

1. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

À thời trang thì có đấy.
    DPerona thích bài này.
  2. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

bổ sung hộ mình cái mail đăng ký nhận code nha mod;)
  3. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

stop vấn đề này đi cả nhà,dài lắm rồi @@
    Mod lập topic hé lộ thông tin big update,thông tin các tướng mới,các event mới bên tàu ..v..v.v.v đi,cho đổi không khí tí.
    tranh luận hoài mấy cái code ko mệt ah
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1 like cho chữ kí, dự cô gái trong chữ kí là mod hả :D
  5. romeo

romeo Thành Viên Mới

Đúng rồi đấy mod ơi,lập topic hé lộ thông tin đi cho mọi người chuẩn bị đồ các thứ chứ,code code code hoài ....
  6. lybaby

lybaby Thành Viên Mới

like cái,
    tiện hỏi ké mod và mọi người,ai có kinh nghiệm quay event không,mình quay hoài không ra,khá mất niềm tin nhưng vẫn cố
    mod và mọi người ai có chỉ giúp mình chút,được pet hậu tạ liền :))
  7. yeumotnguoi

yeumotnguoi Thành Viên Mới

Xin lỗi nhé đến muộn có nghĩa là đến đông không vào dc ngồi chứ theo h thì vẫn còn 20 phut nữa mới tới h off . Thế tại sao không hỏi MOD phát code là tại sao mấy chục ngời ở TPHCM vẫn dc ghi trong khi đó mấy nguoi tỉnh xa có nguoi dc nguoi không . Đòi hỏi vô cớ ??? Bỏ 100k vào off mà đứng 4 tiếng thì xin lỗi ông chứ không phải thằng ăn xin nhé tiền thì ai cũng bỏ đừng nói cái giọng đó . 100k ngời ta thì ngồi máy lạnh + ghế . đây bỏ 100k + 1 đứa bạn ở Bạc Liêu thì phải đứng 4 tiếng hỏi ức chế không trong khi ý kiến thì ko thấy MOD trả lời gì . hay bạn chỉ là thằng ngồi ở nhà rồi tỏ vẻ mình hay mình hiểu biết chưa đy thực tế thì đừng có ngồi mà bấm trên bàn phím tỏ vẻ mình học cao học rộng rồi blah blah blah ....
  8. romeo

romeo Thành Viên Mới

Stop đi mờ,có mấy cái code,mà bức xúc chi.Nếu đã khó chịu đứng 4h + 100k,sao lúc ở đấy bạn không làm ầm lên+nêu ý kiến,im lặng nhẫn nhịn về nhà mà giải tỏa ở đây,haizzz
  9. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

đồng ý! đi dự như chỉ để lấy code :) cũng đứng cũng nguyên góp 100k thôi nhưng các mod đã giải thích hết rồi, lèm bèm hoài!
  10. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

ai đc bạn đưa fb mình hỏi, mình chả thấy ai CMND thành phố đc cả, với lại ai CMND thành phố họ cũng đều có ý thức chả ai vác mặt đi tranh code của ng ở xa bạn à. À CMND HCM vẫn đc đấy, nhưng phải cách nơi off 60km nhé! Bạn k đúng như z thì đừng hỏi vì sao ng ta ko phát code rồi lại lên đây trách móc!
    chandler_bing thích bài này.
  11. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

MOD mở máy chiếu quá trời thông tin mà toàn kéo lướt lướt qua chả chịu giới thiệu gì cho ai biết hết! MOD kì quá, lập top pic hé lộ thông tin đi MOD ơiiiiiiiiiiiiiii!
  12. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

uầy thôi nào :D các mod hứa sẽ phát code cho các bạn đã đăng kí email như 1 lời xin lỗi rồi mà :) các bạn đừng tranh cãi nhau nữa. Qua topic kia ngắm ảnh off tại HN đi kìa :p
  13. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Yên tâm, đợt update nào cũng có hé lộ từ từ mà. :)
  14. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

soi đc sắp có tinh bàn 17.0,tịnh bàn của vc,vc nhớ ko nhầm là S-
  15. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

mình là cái thằng bên tay phải đó bạn T_T
  16. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Thông tin update sẽ đc hé lộ từ từ tại ts các số tới các bạn có thể chịu khó theo dõi.
  17. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

thấy mod đẹp trai thế mà k ai để ý ta :v
  18. Hiro131

Hiro131 Member Tích Cực

nói thẳng ra là bán code tham dự với giá 100k+ 1 lon pepsi... còn mấy code như mini game hay check in thì đứng chăc dc vài ng có...
  19. wtf

wtf Thành Viên Mới

em õ Cà Mau len hom đi . em cũng có đi off õ miền Nam .. zay em có đc nhạn code õ xa ko zay mod... có thj gữi wa mail zùm em nha mod.... mail .... cuong_cuong6197@yahoo.com .. CMNN 025253275.. sdt 0903063874 ... mông mod coi zum.. em nha
  20. Zaperi

Zaperi Thành Viên Mới

Mod ơi , trên trang chủ mình thấy đã phát code ở xa nhưng f5 hoài k thấy .... thông tin này đúng k Mod ???
    Mình cũng có tham gia buổi off ở HCM nhưng vì đến hơi trễ nên đã hết code ở xa