[Chú ý] Thảo luận những tính năng Big update Nhiệt Huyết Đại Hải Tặc

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi rongpoloI, 25 Tháng ba 2013.

1. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Theo mình nghĩ thì cái Nội dung big update "Nhiệt huyết đại hải tặc" (Phần 1)(Phần 2) chỉ là giới thiệu tính năng thôi ,viết ko hết trong 1 thông báo nên chia ra viết 2 lần đó mà :)) .
    Mod có thể cho mình biết những tính năng nào dc cập nhật sau phiên bảo trì 25/3 ko và đợt bảo trì đầu tháng 4 có update full tất cả trong giới thiệu ko hay phải thêm bảo trì đợt 3 đợt 4 nữa :emo.s2u.vn_043:
  2. Andy Ps

Andy Ps Thành Viên Mới

update tháng 4 sao ko cho sang phần 2, mà ko phải vài cái, mà 3/4 cái ^^!
  3. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Nói rõ ra là BIG UPDATE này dc chia làm 2 phần
    Phần 1 : update tính năng chia làm 2 đợt update là cuối tháng 3 (25/3) và đầu tháng 4
    Phần 2 : update tướng chưa có thời gian cụ thể :15::15::15:

P/s: ah cái login mới đổi, nhìn cũng dc, y chang NL, mà ko có mục trang chủ trong game nhỉ???
  4. Ken9x00

Ken9x00 Member Tích Cực

Update đợt 1 ra ít tính năng muộn nửa tiếng update đợt 2 còn ngoại trang Impel down thì muộn nửa ngày =]]z
  5. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Em thấy update này làm em háo hức đến nghỉ học để chờ xem ntn. Nhưng đợt 1 chưa làm em hài lòng lắm vì tính năng mới không nhiều. Chắc NPH muốn dành đợt 2 cho S60 đây mà. Ai chơi acc phụ S60 vào 2pic mình điểm danh nhá. ( xin lỗi anh Rồng em qc tí:5:)
  6. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

thông báo là 14h bảo trì xong, 13h 30 các bạn vào game vậy là sớm hay muộn vậy bạn
  7. rongpoloI

Toàn bộ Nội dung sẽ update của lần Big update lần này các bạn có thể xem tại đây.

Đợt Big update nội dung khá nhiều do gộp 3 phiên bản vào 1 lần nên NPH quyết định chia thành 2 đợt mỗi đợt sẽ update 1 số hạng mục của phần tính năng và 1 số hạng mục của phần đồng đội.

Do đó các bạn đừng thắc mắc tại sao 25/3 không update hết phần 1(phần tính năng).

Sau lần big update này chúng ta sẽ chỉ đi sau Hải tặc Trung quốc 1 phiên bản.
  8. Jakeie

Jakeie Thành Viên Mới

vậy là đầu tháng 4 update hết lun hả Mod
  9. Eiichiro Oda

Eiichiro Oda Thành Viên Mới

Dự là đầu tháng tư up nốt của đợt 1, cuối tháng tư up 1/2 của đợt 2 và đầu tháng 5 up nốt phần 2 :34::34::34:
  10. Ken9x00

Ken9x00 Member Tích Cực

Em gần 2 giữa mới vào đc thưa mod :4: 1h30 xong vào lag lòi mắt load cứ dừng ở TN 81% @@~ mạng vào google search nhanh như điện
  11. Nicorobjn

Nicorobjn Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

SAu thông báo là 13h đã update thành công và 13h38 mới vào được game mà rong :34:
  12. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Đợi đến phiên bản tháng 4 update để còn kịp chuẩn bị súng đạn :emo.s2u.vn_041: Cuối tháng 3 này chỉ là nhẹ nhàng thôi. Các tính năng chính hút đạn thì tháng 4 mới có. Anh em chuẩn bị đạn dược từ bây giờ đi là vừa
  13. rongpoloI

thông báo sau có viết rõ

bạn có thể xem lại.
  14. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Mod cho hỏi thời gian cụ thể là update đợt 2 là khi nào ko ? Tuần 1 hay 2 của tháng 4 ?
  15. Monkey D Zezo

Monkey D Zezo Member Tích Cực

Mod rongpoloI ơi, mình có chút ý kiến về cái giao diện mới, mong bạn chuyển dùm bên KT.

Phải thừa nhận là giao diện mới đẹp hơn, bắt mắt hơn, cá nhân mình cảm ơn game 5 vì điều đó, nhưng có 1 điểm mà theo ý kiến chủ quan là bất tiện hơn, đó là độ dài của màn hình game bị kéo ra (trc kia là nó căn vừa đủ khung luôn) tạo sự khó khăn cho người chơi. Mình ví dụ thế này, ở TN ý, khi mình chuyển cảnh, thì khoảng cách giữa nút chuyển cảng và toàn bộ TNC là xa nhau, nên phải ấn 1 cái, rồi lại kéo lên để xem.....và nhiều bất tiện khác nữa gây ra khi bị kéo dài như thế, ko biết có ai cũng bị như mình ko nhưng mình dùng thử cả Chrome lẫn FireFox đều bị kéo dài ra như thế. Mong mod đưa ý kiến này lên, nếu fix đc thì fix dùm với. Cảm ơn!
  16. Andy Ps

Andy Ps Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi, pét mà đã từng ăn cá và tiến hóa vài lv, có thể nhận kế thừa từ pét khác nữa ko:12:

Hôm wa mình chơi thì ko thấy cái thanh công cụ, nhưng hnay tự nhiên lại thấy, tuy kéo ko nhiều nhưng vẫn khá bất tiện
  17. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

cái này để cho mấy thằng rao bản auto hay là bản hack nó lập nick mới nó xài hợp lý
  18. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Mai bên TQ có Hawkins rồi , ko biết khi nào về VN nhỉ .
  19. VHTsupper men

VHTsupper men Thành Viên Mới

Dự là ae đừng trong ngóng đại sư UROURE với chopper v3 theo tình hình này cuối tháng 4 chưa chắc có :33::33:
  20. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mong muốn game5 update lần sau cho các chiến báo của chiến trường gửi qua mail để a e có thể xem lại tham khảo trận hình nào ... chứ đang tring chiến trường mà xem chiến báo là y như rằng đứng máy :29: