chút ý kiến về event

Discussion in 'Quán Rượu' started by JackyHero, Oct 21, 2014.

1. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Hôm nay vào nhìu thấy event cuối tháng 10 mà thấy nãn, lại quay tay ... quay rồi quay rồi quay quay chóng cả mặt mõi cả tay :@@:. Hút máu gì mà hút ghê thế ... mà nói thiệt mình có máu muốn hiến nè mà toàn hút ko đúng chổ ko à , thử ra outgame, tích lũy tiêu hao, (giảm giá salome nha :haha:), lễ bao nạp vàng rồi mình hiến máu nhân đạo ngay. Set 120 sắp ra mà outgame ko thấy gì hết trong khi nói là 1 tháng 1 lần :z.

p/s: mà dc cái dạo này quay tay tỉ lệ ra hàng ngon phết :haha:
    vnprincesfrog likes this.
  2. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Bác cứ đùa. Em không quay tay nữa đâu :^^: Mà bên china nó cũng có nhiêu event xoay vòng thế thôi. Cứ quay tay hoài trong khi cái acc em đang đầu tư nó "QUÁ ĐEN" nên em hk dám đầu tư
  3. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Cũng đúng, toàn thấy ra event quay số-đào vàng-tích luỹ thương thành. Mấy cái outgame chất lượng như 2m3 Allblue ngày xưa h ko thấy. Có outgame gần đây phải nói là qá cùi, ko có hứng để nạp thẻ mà ăn :oops::oops:. Cần lắm Outgame Allblue ngày xưa...:e
  4. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ai đùa, có tích lũy tiêu hao hay outgame này nọ thì còn có động lực quay, event kiểu này chã ham trong khi biết là nó sẽ ra thường xuyên ...
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Thiếu tích lũy beri.
  6. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Nói thật lòng thì chất lượng game ngày càng giảm xuống.
    Trước đây ra nhiều event giảm giá, outgame, tạo điều kiện cho những người yếu thấy vui hơn nhiều.Còn bây giờ thì cái gì cũng tăng giá!
    Vd: salome ngày xưa 3m5 bây giờ tăng lên 6m? Outgame ra thường xuyên bây giờ 1 tháng ra 1 lần ( Tháng này chưa thấy đâu).
    Mod thì ai cũng bỏ việc còn lại 2-3 người, đăng cái gì lên dd cần phải có sự cho phép của mod...bla bla.
    Đó là 1 số suy nghĩ của mình hiện giờ.:(
  7. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Thế các mod mới nói BV 140 cam sau này nhiều nhan nhản. Ko cần nóng vội mỗi ngày quay vài lần free, tuần nào cũng có event thì kiểu gì chả ra đồ.
    Event tích lũy nạp thẻ, quỹ hải tặc, nấu ăn ra khơi là ngon thì lại ít ra.
    vnprincesfrog likes this.
  8. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Anh nói chí phải/ Gio` em chỉ nạp thẻ cho những event cố định thôi. Còn quay em miễn nạp. Tại k bik sao số em quay tay xui lắm :^^:
  9. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Salome giá gốc là 6m,khi nào có dịp đặc biệt như tết mới giảm còn "3,5m nhé đừng có ảo tưởng về việc này quá ko phải kém mà nên nhìn nhận thích đáng.
    Out game giờ nhà phát hành còn ko phát hành thì làm gì họ,rảnh quá tuần nào cũng làm,nói ra ko thích chơi thì qua khựa á,chơi rất dễ đứng top kìa

Nói đi nói lại đc voi đòi tiên,đc gì đòi đó thì mình làm game đi đừng đòi hỏi họ làm gì,mình thấy như giờ mới hay,đại gia ngày 1k-2k vàng vào all blue,vài lần full 1k5 vào dung luyện,bla bla thì khoản cách cũng vậy

Tết này chắc lại giảm giá pet cá xuống đây :e

Mình ko thích kiểu đc voi đòi tiên như bạn,nó làm nát như tương ấy
  10. JackyHero

uh thì sever dạo này lag thiệt còn chất lượng game theo mình thì ko đi lên thôi chứ chưa chắc đi xuống. Còn event thì hình như bạn có 1 tí nhầm lẫn ở đây, Salome giá gốc là 6m, 3m5 là giảm giá chứ ko phải giá gốc ... mấy cái khác thì đồng ý, mình vẫn hóng outagem mỗi ngày mà ko có này =.= .... còn cái chuyện cmm cũng cần duyệt thì ... phiền chết đi dc
  11. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

T nghĩ là dù có giảm salome xuống 3m5 cũng ko nhiều người có hứng thú.
    Mấy event gần đây như pet cá mập, Bepo... hút máu quá rồi. Vài tháng sau có đầy event ngon hơn salome nhiều.
  12. AnhHungTeGieng

AnhHungTeGieng Thành Viên Mới

Dafuq :@@: Sao nun bay xuống thành new member rồi :z:z:z

Share This Page