chơi quá ức chế

Discussion in 'Quán Rượu' started by VuQuangViet, Aug 31, 2012.

1. VuQuangViet

VuQuangViet Thành Viên Mới

chơi ra cả 1 tháng trời mà đéo hiểu cái đường truyền kiểu j ! mình chơi quán mạng cáp quang , máy bắn A.V.A vô tư thế mà lúc đánh boss load thật là vãi .... ! vào đánh boss từ 4h thế mà đến lúc boss gần chết vẫn chưa load xong ! untitled.jpg
  2. MrSock

MrSock Thành Viên Mới

ukm đến time đó no lag lắm bạn ah, hình như nó muốn mình phải nap card lên VIP3 để xài auto
  3. SadGuitar

SadGuitar Thành Viên Mới

Tui cứ tưởng do tui dùng cái điện thoại nokia làm modem để chơi nên mạng yếu và lag khi săn boss, hóa ra các bác dùng cáp quang mà cũng lag thì đúng là cái game này vãi thật, nặng hơn cả chì nữa :D
  4. cniceblue

cniceblue Thành Viên Mới

cái vấn đề này ko phai do mạng , là do Ram đấy bạn, máy mình mạng cùi 150k/ tháng mà Ram 2 GB thì vẫn chạy vèo vèo
  5. SadGuitar

SadGuitar Thành Viên Mới

Do ram thì càng không phải bạn à, bữa nay máy tính rẻ bèo nên ai xài để chơi game thì ít nhất máy cũng ram 2GB trở lên, máy tui ram 4 GB vẫn vậy thôi, cái này là do sever thôi
  6. vanthieuuit

vanthieuuit Thành Viên Mới

Này nhé, dùng IE9 thì nó load nhanh lắm, thử đi, dùng Chrome với FF nó load lâu như bùi ấy, tui test rồi!
  7. VuQuangViet

thần kinh à ! tôi hỏi bạn máy tôi bắn A.V.A ngon lành bạn nghĩ ram bao nhiu ! cái máy nào ở quán tôi ram cũng 2gb đấy , mà tôi chưa thấy cái game web nào của Việt Nam nó đòi muốn chơi phải có Ram 2GB cả
  8. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

do game. chơi CLGT vào luôn có bị load tý gì đâu
  9. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

ức chế thì nghỉ mẹ đi cho nó lành, kêu la ở đây dek ai nghe =))
  10. VuQuangViet

nói đã thấy ngu ! lập ra cái diễn đàn không dùng để kêu , để chửi để cho chúng nó thấy lỗi mà sửa thì để làm đéo j!
  11. BigBoobs

BigBoobs Thành Viên Mới

nói thật chứ đừng có chửi.. càng chửi mình càng thiệt.. có khi bạn vừa lập topic vừa load đánh boss ấy.. !! nếu thấy ko ổn có thể ngỉ game wa TIK hoặc ZING... chả ai phàn nàn gì đâu bạn àh :)
  12. SummerStorm

SummerStorm Thành Viên Mới

Hiện tại chả có hoạt động jk mà còn đang lag nữa là. Kỹ thuật thỳ yếu kém thỳ chịu khó bỏ time ngày 1 lần ra bảo trì 30p ấy. Lúc 3h30 -> 4h sáng hàng ngày, lúc ấy chắc chẳng còn ai làm gì nữa, chỉ chờ rs ngày mới thôi, cứ để có cái lỗi to = con voi ms bảo trì đột xuất, bó tay
  13. Supa_Strikes_Zemkie

Supa_Strikes_Zemkie Thành Viên Mới

LAptop em vẫn vào săn Boss bình thường mà :D em thấy có sao đâu dù máy em ko mạnh lắm ... Mạng cũng thuộc dạng trung :D

Share This Page