chơi sao lại admin???

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi zentren, 21 Tháng mười 2013.

1. zentren

zentren Thành Viên Mới

Kính gởi BQT volam3....
    Tôi là zentren..thế lực Tà Phái...sever Nga My...
    Tôi có một số vấn đề mong BQT xem xét lại..
    Theo tôi thấy thì có rất nhiều admin cũng có acc ở các sever khác nhau.Nhìn chung thì admin chơi công bằng thì không có vấn đề gì,còn ở volam3 này thì đa số là nạp card rút quẻ,để kiếm ngọc,vk,sách kỹ năng..vv..
    Theo tôi thì khi nói sẽ ko ai nhận mình là admin het,nhưng khi nhìn những người bốc quẻ thì chúng ta cũng dễ dàng nhận ra ai la admin ma.
    Tôi vd trường hợp nhân vật Rim cua Chính Phái,bốc quẻ toàn ngoc 6 7 ko,trong khi số lượng knb nạp làm sao bằng những người khác chứ...
    Vì quá bức xúc trước cảnh người được toàn đồ cao cấp,người thì toàn rác....
    Kính mong BQT xem xét vấn đề này giùm tôi,để ae yên tâm mà chơi game không lo lắng về những admin bốc quẻ hết đồ...
    Xin cám ơn và rất mong nhận được câu trả lời sớm từ BQT...
  2. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Rim là em trai tớ nhá.và k phải là adm.bạn k hiểu về game rồi.bạn hay nhìn xem. ai mà k rút quẻ.k làm gì hết.mà lc cứ tăng.mà k đc đứng top thì đi mới là adm thực sự nhé.và đã gặp trường hợp của ChuBin ở server Thiếu Lâm nhá.
  3. RimNgaMi

RimNgaMi Thành Viên Mới

Zentren ta săn m như 1 con chó ý :)) chạy loạn cả tt lên. Bố m hen ngu như con chó ý
  4. RimNgaMi

RimNgaMi Thành Viên Mới

Nó ngu như 1 con chó ý biết gì a :)) toàn dẫn theo đàn chó tà phái đi ăn bố à. Con khuya nha. Haha m xem ngọc nick t dc 200 ko. 34 bên m nó hơn 300 ngọc đó. Loại ngu tỏ ra nguy hiểm lên diễn đàn
  5. RimNgaMi

RimNgaMi Thành Viên Mới

Bố m cũng vip9 rồi đó ít đâu thằng ngu học. Nhìn bề nổi của hệ thống post lên kênh thế giới. 5k knb mới đc mấy viên ngọc thế đây m biết đc t rút hết bnhieu knb à mà kêu ít
  6. phucan4412

phucan4412 Thành Viên Mới

Sever võ đang. Game này có adm tham gia chơi là có thật. Chán game này rồi. Nghỉ thôi.
  7. fyxyxabc

fyxyxabc Thành Viên Mới

toi ben thieu lam nay, chan lam. toan adm thoi. chung no chi onl voi di pha ae thoi
  8. thatka

thatka Thành Viên Mới

chuyện adm có trong game thì tớ đảm bảo là có ! nhưng adm , gm ko bao giờ đi phá train hay là chửi nhau đâu !
    và adm cũng có rút quẻ nhá , chỉ là nhiều hay ít để câu thôi !
    adm vào game chơi là thành phần chìm , ko ảnh hưởng nhiều đến xã hội trong game !
    p/s : 7ka
  9. ThanToc

ThanToc Thành Viên Mới

Chào các bạn game thủ trên Volammobile!
    Các bạn nghĩ gì khi chơi game này, tốn tiền hơn game VLTK nhiều mà chẳng ra gì. Quay đi quảnh lại chỉ có nhiêu đó thôi, chủ yếu là Cty câu tiền nạp thẻ. Game thể hiện rất rõ là ai có tiền sẽ mạnh thôi. VLTK thì các phái có thể PT nhau dc, giao dịch đồ đạc, bán đồ v.v.... Còn Gam này chẳng làm gì dc, nạp thẻ bốc quẻ một đóng đồ mà chẳng xài gì dc, cuối cùng vứt shop.
    Even tri ân mẹ gì chẳng thấy hồi đáp.
  10. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

Dkm game cùi bắp.dkm bọn admin lừa đảo hút máu
  11. LizNguyen

LizNguyen Thành Viên Mới

may a cho e byt thuy yen mac do` thuy yen sao ko???? co ng bao~ mac do` thien khoi^ nhung no chi~ 2 dong ld va tc ko co tp laN~ ca cc ...... cac a nh chi~ dum` liz dc ko???
  12. fyxyxabc

fyxyxabc Thành Viên Mới

toi noi that, lam gi co thang nao choi game ma cu onl la chi di pha nguoi khac k? adm chubin ben thieulam kia. sang nhin xem co chim k?
  13. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

vãi mấy đứa
  14. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

T là adm đây
  15. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

ai có việc gì thì hỏi đi nào
  16. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

đừng có ở đấy k biết gì mà hay ắng nhá