VHT Chọn tướng.

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi DEKATEE, 15 Tháng tư 2024.

1. DEKATEE

DEKATEE Member Chính Thức

Chào mn, hiện mình chỉ có zoro s3 và bước tiếp giai đoạn kế:
    - Hiện mình đủ tất cả điểm để đổi tướng tầm khá nên phân vân ussops3, robin s3, aramaki và reju.
    - Hiện mình chỉ thiếu hkcc xám 36v, hồng 36v, ken 18v nên mình chấm reju nhất. Robin thì phải mất 85v lận.
    --> K biết có đáng chơi reju k hay tích haki tiếp ạ.
    4Yu thích bài này.
  2. 4Yu

4Yu Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

chắc chắn là 0 phải reju rồi . con đó lên kích sổ thôi. tích tiếp nhé b
    DEKATEE thích bài này.
  3. ChuDieuLinh

ChuDieuLinh Member Chính Thức

Reiju yếu lắm bạn, bạn có thể lên Aramaki Hkcc cũng kh quá cao mà khá khoẻ
    DEKATEE thích bài này.
  4. kenn

kenn Member Tích Cực

reju ngon, đẹp nữa
  5. ChuDieuLinh

ChuDieuLinh Member Chính Thức

ngon với mấy con out meta hoặc sv mới thôi bạn, chứ bạn cầm con reiju gặp Robin3 hoặc Usop3 thôi là đã khó thở r
    DEKATEE thích bài này.
  6. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Usopp S3 thiên về sát thương, ít tương tác team. Robin S3 thiên về support, đánh theo team, có buff Hoa thiên cúc + Lời nguyền + Tối cường giúp team sống lâu. Aramaki thì ở giữa 2 tướng này, có sát thương, cc lẫn xóa hiệu ứng + buff khiên cho team. Reiju ít người lên, chủ yếu là kích hoạt sổ để lấy nguyên liệu. Chơi lâu dài thì chắc RB ổn nhất, mỗi lần update đa số sẽ ra tướng sát thương hơn tướng support. Tùy team đang có mà bác lên. Nếu được thì lên Zoro S4 dame chính + Robin S2 làm support, sau nên lên RB S3. Zoro S4 hiện tại chỉ cần farm hộp, không cần đồ nạp từ big event nữa nên tích bánh mì lâu dài thì vẫn lên được.
    DEKATEE thích bài này.
  7. DEKATEE

Nhưng giờ đang chững lại, nếu farm hộp phải đợi tới sang năm mới đủ 70 hộp cho zoro v thì lâu quá mà các điểm wano chiến công chtb với điểm ác ma nhiều quá r hong xài cũng ngứa @@
  8. 4Yu

4Yu Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

game này game thời gian mà bác.:v
  9. DEKATEE

Hay là lụm ussop trc nhỉ, tại có dư trái dực hổ nè
  10. Bingou

Bingou Member Tích Cực

tuyệt đối không lên Reiju nha bác, cố gắng tích lên hẳn Zoro S4 rồi đến Robin S3, tuy lâu nhưng khoẻ, dùng được lâu dài về sau, Usopp và Aramaki tuy rẻ hơn Zoro và dame to hơn Robin nhưng chơi lâu dài mình nghĩ hơi khó; Aramaki muốn khoẻ, làm support thay cho Robin-S3 thì phải được đánh nộ mà nhược điểm con này là không có miễn giảm nộ và không lắp được trải lôi điểu tăng nộ
    Dù sao game này chơi muốn khoẻ phải tính bằng năm cơ, nhịn 1 chút bây giờ thì về sau sẽ khoẻ hơn, nên tích tài nguyên nhiều rồi lên mấy con tướng mới update là ok nhất
  11. Bingou

Bingou Member Tích Cực

Tất nhiên thời điểm hiện tại Usopp và Aramaki vẫn đang khoẻ nha, nếu muốn khoẻ sớm thì vẫn có thể lên nhưng mình khuyến khích bạn nên lên Zoro S4 hơn