VHT [chữ kí]

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi RoronoaaaZoroo, 10 Tháng ba 2018.

1. RoronoaaaZoroo

RoronoaaaZoroo Member Tích Cực

Xin chào mọi người, lâu lắm rồi mình không vào diễn đàn nhưng muốn có chữ kí thì phải như thế nào ? ai chỉ mình vs nhé. Cảm ơn.
  2. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

Góc 1h có tên NV diễn đàn bạn đó. đưa chuột vào đó là ra cái khung thông tin. có phần chữ ký thứ 2 từ trên xuống đó
    Shaddoll thích bài này.
  3. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

bác chơi aoe à mà góc 1h =))
  4. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ấn vào tên mình góc 1 rưỡi gần hộp thư và thông báo, chỉ vào thôi k cần ấn vào, sẽ hiện chỗ chữ ký
  5. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

a có chơi aoe ko mà góc 1 rưỡi :v
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:D xưa chơi suốt giờ k chơi nữa rồi
  7. inato

hờ hờ giống e, xưa chơi giờ thì ít chơi cái đó rùi
  8. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

gà mờ thôi bác ạ ::adore:: giờ quên cách chơi rồi :pde33:
  9. RoronoaaaZoroo

Ý mình là cách có đc quyền ghi chữ kí. Bị ko cho phép có chứ kí
  10. Expendables

Đúng r k đc đâu, b phải có danh hiệu chữ ký động
    RoronoaaaZoroo thích bài này.
  11. RoronoaaaZoroo

mod chỉ cho mình cách có với.
  12. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Chữ kí mod trên cố link topic đăng medal, dh
    Acc forum điểm thành tích từ 1000 hoặc dh wwanted 300m thì đc đăng kí dh chữ kí động