Chiến báo BOA haki do anh trong G cung cấp !

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Buggy, 26 Tháng tám 2014.

1. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

S1. Hzw. G D-One
    Joker thích bài này.
  2. kuroshaki

kuroshaki Member Tích Cực

vài hôm nữa sẽ có aikanu ae cứ bình tĩnh
  3. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

lam sao de chon sv vay bac
  4. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tìm sv nào có chữ 第一台服务器
    Joker thích bài này.
  5. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

thim này chơi cùng SV vs mình :D
  6. hierro

hierro Thành Viên Mới

:oops: Đệch sao Skill ko thay đổi gì vậy .như cũ kìa :eek: tưởng Nộ ra chân Đá vỡ mồm mục tiêu chứ :oops: thay đc mỗi cái áo .
    Thánh nào nói Nộ Aoe phát biểu đê.. OPT đâu ?o_O
  7. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

nhìn vậy mà như cũ chắc mod bái phục bạn mất :eek: mà opt trông ngu ngu thế thôi chứ nó có bảo nộ aoe đâu =))
  8. hung124

hung124 Thành Viên Mới

cung hot nhỉ nhưng không sánh bang akainu rồi:D
  9. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

đánh thường Aoe, tỉ lệ hóa đá cao, dame nộ thêm ST vào mục tiêu hóa đá, hồi nô, bảo như cu~
  10. Buggy

là thánh otp đó.. nói one hít không nghe !
    Joker thích bài này.
  11. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Dạ tui biết tui sai rồi, đáng lẽ version trong TS đã được sửa lại là nộ one hit rồi mà tuần trước bị delay thôi. :(
  12. Buggy

mod ơi. sao mình định sửa lại cái hình ảnh chữ kí mà sao mất tiêu đâu rồi T.T
    Joker thích bài này.
  13. luckytungtang

luckytungtang Member Tích Cực

thôi BoaH thế này cũng ngon rồi, up thêm cái ma khí chơi 2 MC thôi :p
  14. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

mod optimus ơi vô topic bão lỗi xem hộ mình cái vụ ko chuyển vàng zô game dc cái
  15. hierro

hierro Thành Viên Mới

o_O Nói như cũ ở đây mấy bố hiểu hộ con là nói về cách ra chiêu k có j thay đổi có hiểu ko ạ :mad: Mù đếch đâu mà ko thấy cái skill thường Aoe vs các hiệu ứng . Chắc do Boa trong truyên chả có skill j khác ngoài Mellow mellow .:oops:
  16. hierro

hierro Thành Viên Mới

thấy cái hồi 50 nộ vs tỷ lệ Hóa đá cao thế kia mong là Boa sẽ làm giảm độ Hot cua Mh !! Mh cầm trịch lâu quá rồi
  17. Buggy

Boa sẽ sớm cho Mihawk ăn hành!
    Joker thích bài này.
  18. Buggy

Boa đánh thường hóa đá lượt 1 sẽ hoá đá tất cả những em nào có trái tri thức hoặc tên lưả...Mihawk xác định gỡ trái sớm !
    Joker thích bài này.
  19. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

ngừng ngay đoạn chém 1 hit của boa lại, boa nộ hơn 400k con buff thì chỉ dc 200k 300k mihawk thôi, cái chính là hiệu ứng max thốn của em ấy sẽ đưa aokiji về kho, cũng giống như law đang ở kho bên mình thì bây giờ sẽ tương tự vs aokiji bên đó, và lại phải chờ khi aokji haki nó bá đạo như lawH bây giờ
  20. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

boa như vậy cũng chưa giảm độ hot của MH dc, bạn ảo tưởng quá, chỉ có Bố già mới kết thúc dc thời đại MH thôi
    TQ k cho ra jim haki là hợp lý đấy, vì nếu giờ cho ra thì akainu cũng sẽ có thánh nào đó chơi ngay vì mình biết là sắp đủ điểm rồi, lúc đấy có jim haki thì sẽ khá khó cho 1 đội hình chuẩn 6 tướng của game, theo mình là:
    1.shirahoshi
    2.robinH (đây là mình đang nói về đội hình PvP, 2 ông trùm của TQ đánh VGC là phải có em ý k là ăn hành)
    3.main (skill AOE mới bên TQ k nhớ là thuộc dạng công nào, nhưng sẽ phải để cả skill thg' và nộ là aoe)
    4.lawH (kết hợp vs buff máu của shirahoshi thì team bất cmn tử)
    5.akainu (chưa rõ về skill nộ nhưng như mấy mod và namkiss bảo thì sẽ đánh random 6 ô, trong combat vượt NPC cũng đã dc chiêm ngưỡng chút ít, vậy thì cũng có nhiều khả năng akainu sẽ nộ all team)
    6.Bố già Râu Trắng (ông ý chưa ra thì sẽ phải ra, sẽ phải đánh aoe vì trong truyện k có chiêu nào của ổng là k có sát thương rộng, và sẽ phải hồi 100 nộ nếu không thì mihawk sẽ mãi mãi là số 1 về TC)