Chia sẻ đôi điều chuyện gộp công hội PK vs Sunny S1-S2

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi quyet_tv, 27 Tháng năm 2013.

1. JackSparr0w

JackSparr0w Thành Viên Mới

:23: :77:ối giời ơi .10 acc cả đi cả về là 10 chai. mỗi lần đánh TNC mất 10 chai. thôi thà anh em Pk chuyển hết 1 lượt qua Luffy cho nhanh. vào Luffy có bác Triệu ,bác Vip , bác zombie bảo kê TNC ăn mỏ 55,còn phụ bản thì khỏi cần phải lo clear map :61:
  2. SuTroLai

SuTroLai Thành Viên Mới

haizz đọc 17 trang mà hoa cả mắt. nói chung là khi gộp CH thì quyền hạn của các thành viên là như nhau bên PK bị chiếm mỏ thì có quyền lên tiếng để kick thành viên kia. nếu thành viên kia là người thân trong sunny ít ra kick phải kick răn đe 3 ngày vì luật ko được chiếm mỏ cùng hội mà. đằng này sunny ko giải quyết mà còn nói PK có ý chia rẽ guild là không được. mình nghĩ ae PK bức xúc cũng là đúng nói iiCas độc quyền cũng có lý. thử hỏi luật CH ở đâu thế. mình S60 nha.
  3. abcxyzd

abcxyzd Thành Viên Mới

:67:Olivander thích điều này!!Thaks bác nhưng bác nói vậy 1 số ae sunny thấy ấm ức đấy ạ!:27:
  4. CPkiller

CPkiller Thành Viên Mới

Minh 1 thành viên sunny gần như là từ lúc thành lập đến bay giờ,suy nghĩ của riêng mình về Cas và Chip là 0 được gần gũi vs ae lắm,ít nc,it chia sẻ thông tin cá nhân để ae hỏi han chém gió "có thể là do nhiềul ý do".Nhưng chưa bao giờ mình 0 hài lòng về cách quản lý cua Cas trong CH.Cas là người rất tâm huyết vs Sunny,đóng góp nhiều cho CH,và cũng thường xuyên giúp đỡ ae clear map pb...Cas đã từng rất bực mình và uot CH khi dăng kí TNC mà ae off nhiều 0 tham gia"0 biết mn đánh giá việc này tn"nhưng mình cảm kích trc T/c mà CAs dành cho CH.Cas chưa bao giờ thiên vị ai"it nhất mình thấy vậy" ,ai cướp mỏ của ae trong CH đều xử lý như nhau,luật được phó hội thi hành,trc đây là a CCk... bây giờt hì mình 0 rõ vì từ rất lâu rồi 0 co tình trạng ae cướp mỏ nhau.lần đầu cảnh cáo ,lần t2 nhắc nhỏ và cấm ăn mỏ trong 1 tg tùy mức độ,lần thứ 3 mới kích.Nói ra như vậy 0 phải để tôn vinh,hay bợ đỡ gì CAs ,nhưng ae trong CH hài lòng và tuân theo chứ 0 hề có nhịn nhục hay đè nén gì trong cách quản lý của Cas.Vì thế mình mong 1số bạn bên PK hãy nói những gì các bạn biết chứ đừng mắm muối nhiều quá như kiểu đã hiểu rõ ae sunny trong lòng bàn tay.
  5. zZzGrayzZz

zZzGrayzZz Thành Viên Mới

đọc hết 17 cái trang này chỉ thấy duy nhất 1 điều buồn cười. Thằng redsg bợ đ ít ICasla thế. Nếu mình nhớ ko nhầm thì cách chat éo khác vào đâu đc cái thằng bị Cas tố 1 acc dupe rồi chửi nhau này nọ, blah blah trên diễn đàn vào t10 năm 2012 thì phải :)). Tớ xin chân thành cho bạn 1 bãi Sết không do dự vì cái thể loại bám váy đàn bà, vợ viếc này nọ, sao ko nói thẳng giống mấy con cá vàng đi. Làm với nó bao lần rồi mà bợ đ ít nó thế. Đơn giản là vậy thôi, thân ái và quyết thắng 1 con đàn bà lắm ch, suốt ngày biết kêu la + 1 thằng chuyên bợ đ ít sớm tối để đêm đêm nó cho làm chuyện mà ai cũng biết đó là gì đó :))
    Chia buồn cho PK vì đã tin 1 đứa chả ra gì rồi kết cục nó lằng nhằng thế này =))
  6. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

Ở đâu Thanh Hóa thế quê tôi ơi :D
  7. AnhTuyen

AnhTuyen Thành Viên Mới

HAIZZ.... chả bít nói gì. híc.. không ngờ nó lại phức tạp như vậy. :emo.s2u.vn_012:
  8. Ryudaica

Ryudaica Thành Viên Mới

Em cũng mong chờ như Bác, trước TNC đánh vs Tây Hải Đông vui, giờ không có ai chán chả muốn đi
  9. MrKenzin

MrKenzin Thành Viên Mới

Giải tán ai về nhà lấy ai thích ở lại là quyền của nó chứ gộp xong cứ cãi nhau trong ch chưa đủ sao mà lôi nhau ra tòa thế này :51:
  10. devilsking

devilsking Thành Viên Mới

ai về nhà đấy cho lành,1G bá đạo là G ae bình đẳng chém gió v2 chứ mạnh để làm j,chia buồn cho PK
  11. vimezing

vimezing Thành Viên Mới

2 ch này sáp nhập là chuyện hình như ko thể. chắc giống biển tây của S1 bên zing của mình quá. Mũ Rơm với Quậy cùng cảng mà đánh nhau suốt ngày
  12. ThanMayMan

ThanMayMan Thành Viên Mới

trang 18, đau hết cả mắt =))
  13. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

h này mà TMM còn lôi ra đọc:52:
  14. Cui S5

Cui S5 Thành Viên Mới

gần giống ace với kinhht rồi :40:
  15. azunadragon1

azunadragon1 Member Tích Cực

tui ko chơi s1 s2 nhưng cũng đọc hết sạch topic này nhận ra là sunny chơi theo kiểu mẫu hệ red là thằng chuyên đi nâng đít còn mâu thuẫn của 2 hội tui thấy khá đơn giản pk pị cướp khóang nên mới lên tiếng đòi quyền lợi thì sunny đã có ý định tách hội ra lại nên được đà làm quá lên rồi kích pk ra mà tách hôi một phần sợ mất quyền lợi và muốn độc chiếm số mem pk chuyển qua sunny
  16. tranhau

tranhau Thành Viên Mới

s1 s2 cac cao thu dang dan bo game
  17. niemtinchienthang

niemtinchienthang Thành Viên Mới

11111111111144444444444444