cho hỏi về quay siis sinh nhật

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi nguyentieulinh, 27 Tháng chín 2014.

1. nguyentieulinh

nguyentieulinh Member Tích Cực

ad ơi cho e hỏi sao quay số thế nó dừng lại lâu tưởng được thì nó lai quay lên là sao vậy đề nghi mod xem lại cái em mất code 1000k mấy lần rùi đó
  2. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Quay nó cũng mang tính chất giải trí mà bạn, miễn sao nó không phải thông báo bạn trúng code 10k mà bạn không thấy thì đâu phải lỗi! cố gắng quay tay vận may sẽ đến mà!
  3. AceLewKaku

AceLewKaku Thành Viên Mới

Ad ơi cho mk hỏi mk nạp thẻ ma sao ko dc thêm lần quay vậy
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn nói về việc quay thưởng sinh nhật hay sao bạn?
  5. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

Mod cho mình hõi sao quay sỗ số ko có sv 68 thế ?????
  6. AceLewKaku

AceLewKaku Thành Viên Mới

đúng mk đang ns về phần quay sinh nhật
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Level 68 hiện mới ra nên chưa cập nhật trong phần quay số sinh nhật nha bạn.
  8. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

thế khi nào mới cập nhật thế mod , số lượng vàng mình nạp vào vẫn đc tính số lần quay phãi ko?
  9. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

mình bít rùi bn , nhưng mà quay thưỡng sinh nhật ỡ trang chũ chưa có sv 68 là sao , tính ra mình có 40 lần way mà ko có để way
  10. Kakashi309

Kakashi309 Thành Viên Mới

12 lượt miễn phí là ntn nhỉ mod. Acc mình chỉ nhận được lượt quay = level/5 thôi :-ss
  11. CS04_568Play

Chào bạn
    Hiện sever 68 mới ra nên chưa cập nhật để quay số nhận thưởng nha bạn
    Bạn có thể dùng sever cũ quay cũng được mà.
  12. CS04_568Play

Chào bạn
    Xin lỗi bạn mình nhầm lẫn 1 tí nhé.
  13. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

the' thi account minh bi j roi mod ah , minh nap tong cong 500k chuyen tu ssroll vao sv 68 , ko dc nhan lan` way nao het. vao sv cu~ cung~ ko co luot way nao . Mod co the~ xem xet chinh~ lai cho minh hay ko
  14. CS04_568Play

Chào bạn
    Lúc bạn nạp xong quy đổi cho sever nào vậy bạn ?
  15. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

sv 68 do' ban....
  16. NhungNhi

NhungNhi Thành Viên Mới

s68 mãi chưa cho quay số.mà ngày 10 đã hết chương trình rùi.đề nghị mod giải quyết nhanh với :(
  17. Ilovefunny

Ilovefunny Thành Viên Mới

sao s68 chưa đc quay nữa ad nạp card mà k đc quay ad xem sét giải quyết giùm
  18. CS04_568Play

Chào bạn
    Sv68 hiện mới ra mắt nên bên mình chưa cập nhật trong mục quay sinh nhật nha bạn
    Mình sẽ hỏi bên kỹ thuật khi nào có thể ra nha bạn.
  19. NhungNhi

NhungNhi Thành Viên Mới

sắp hết sự kiện rùi mà còn chờ các bác thì bọn em cũng chết lun =.= các bác mở nhanh giùm cái,em k quay dc,k xin dc code,thọt quá rùi
  20. FoxKid

FoxKid Thành Viên Mới

mod à , ko những sv68 bị lỗi , mình đã nạp thữ vào acc cũ cũng ko nhận đc lần quay nào . Có phãi do lỗi sự kiện hay là tài khoãn mình có vấn đề