Cho mình hỏi về HĐ Ác Ma

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi trauvc, 30 Tháng ba 2014.

1. trauvc

trauvc Thành Viên Mới

Chào các bạn. Mình hiện tại đang bức xúc về việc thay đổi thời gian HĐ của G5 mà không thông báo cụ thể trên trang chủ.
    Cụ thể trên trang chủ của G5 có thông báo về thời gian của HĐ ác mà là từ 25/03/2014 đến 23h59 31/03/2014 (http://haitac.game5.vn/thông-báo/hoạt-động-cây-ác-ma.htm)
    Nhưng hiện tại là 23h ngày 30/03/2014 HĐ ác ma đã kết thúc, tôi cứ đinh ninh là thời gian đúng như đã thông báo nên đợi ngày cuối tức ngày mai mới đóng góp.
    G5 khi thay đổi nội dung HĐ sao lại không thông báo rộng rãi cho người chơi biết, trước khi kết thúc HĐ khoảng 10 phút các bạn chơi trong Công hội có nói với nhau sắp kết thúc event nhưng tin tưởng những thông tin G5 công bố trên trang chủ nên tôi ko tin mà còn cười cười.
    Tôi hiện không tham gia nhiều nên việc vào diễn đàn là một điều xa xỉ, mọi thông tin đều đọc ở trang chủ của G5 thế nhưng sự thay đổi này của G5 làm tôi rất bức xúc.
    Tôi mong rằng G5 đã thay đổi thì nên công bố minh bạch cho những người chơi biết.
    Chào G5
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mình nghĩ bạn nên 1 lần đọc lại nội quy Event CAM và quan sát các topic trong forum để xem các mod nói lần thứ bao nhiêu về vấn đề này rồi nhé. Đây ko phải lần đầu. Bất cứ cái gì bạn muốn theo đuổi nếu nắm ko kĩ thông tin thì đó là con dao 2 lưỡi.
  3. Satellite

Satellite Member Tích Cực

Thì đúng 31/3 là ngày cuối cùng của ev, và trên trang chủ cũng có ghi mục chú ý là ngày cuối ko thể quyên góp đc rồi còn gì, bạn nói ko đọc thông tin ở 4rum và chỉ đọc thông tin trên trang chủ mà ko chú ý à :emo.s2u.vn_092:
  4. myvnls

myvnls Member Tích Cực

Bác bên S1 CH PK đúng không nhỉ :v
  5. Cool Bear

Cool Bear Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Trang chủ ghi hoạt động kết thúc 23h59. mà ai cũng biết là 10h ko đóng góp đc nữa. với lại thời gian phát thưởng ghi chình ình trên bảng xếp hạng. bạn nắm bắt tin tức mà còn k tin ae trong CH. còn lên đây trách gì nữa :23:
  6. Boss and You

Boss and You Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

mod cho hỏi luôn là event mùa gặt hái theo như thông báo là 3/4 mới hết mà h đã khóa topic ko cho up ảnh là sao
    http://diendan.game1.vn/showthread.php/652614-
  7. nokia1280

nokia1280 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

e thik câu này của mod rùi đấy :15:
  8. ahahahe

ahahahe Member Chính Thức

vậy thằng thớt ko nhìn thời gian đếm ngược ở phía trên cái bảng xếp hạng cây ác ma à :23:
  9. xDanielx

xDanielx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Mình xem thời gian đếm ngược trong cây ác ma cho chắc cú
  10. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Vấn đề của chủ thớt vẫn là không đọc kĩ nội dung và theo dõi thông tin chuẩn xác. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  11. AlexSander

AlexSander Thành Viên Mới

hoat dong thi cu theo doi thoi gian dem nguoc trong game ma canh chu' trang chu voi trang phu cai gi.nhung ma ke ra anh chu thot cung dau that:24::24::24:
  12. HunterX

HunterX Thành Viên Mới

Ai biết bảng kinh nghiệm để up trái ác ma 6 sao và 7 sao không ?:mad:
  13. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Bạn có thể xem ở tuần san số 24 tại đây để rõ hơn về bảng điểm up trái ác quỷ nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!
  14. nguyrfkgkfjh

nguyrfkgkfjh Thành Viên Mới

chem gio cay acma

qua hai đợt cây ác ma haizz có tới hai lần 2 trái 7 sao ra thiên mã với cá mập cầu trái giff không ra
  15. ngocluong233

ngocluong233 Member Tích Cực

ai bỏ game vứt acc đây nha.thề ko đổi pas
  16. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nếu đổi thì sao
  18. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

quan trọng là cái ý thức,thề thốt làm *** gì,thật sự muốn chơi thì inbox t đưa acc 930k lc cho chơi
  19. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

bạn đưa mình đi ^^
  20. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

như chủ đề thì xin hỏi các mod là gia cát dự khi nào co1 CAM vậy ? hóng CAM wa trời