VHT code đại thánh

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Durex Thanh Long, 1 Tháng bảy 2016.

1. Durex Thanh Long

Durex Thanh Long Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

cho mình hỏi sao làm theo hướng dẫn rồi mà vẫn chưa nhận đc code?
  2. SkyOhYeah

SkyOhYeah Member Tích Cực

me too
  3. Home

Home Member Chính Thức

4. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

5. PROMOTION

PROMOTION Cao Thủ Forum Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,

Chỉ những thiết bị nào chưa cài đặt Game Đại Thánh lần nào tải bằng link đó mới nhận được code.
    Nếu thiết bị của bạn đã cài rồi xóa đi cài đặt lại sẽ không được nha bạn.
  6. popungpu

popungpu Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

đã làm theo các bước nhưng cũng k thay code về :pde22:
  7. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cái máy bàn hôm nay mới cài lần đầu cũng có nhận dc đâu?
  8. ÚttTranq

ÚttTranq Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

9. PROMOTION

Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ xem lại nếu bạn làm theo đúng các bước bên mình sẽ gửi CODE cho bạn
  10. ÚttTranq

Em chơi trên đt, tải theo đường link trên trang chủ nhưng chơi thì lỗi đăng nhập và cũng làm theo hướng dẫn cũng k thấy code vậy mod, e mong các mod xử lý giúp em mấy cái lỗi này.. Em cảm ơn ạ....
  11. PROMOTION

Hiện tại game Đại Thánh đang bảo trì nha ban.Mai bạn có thể login và tạo nhân vật để nhận code nha
    ÚttTranq thích bài này.
  12. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Nói thật cái code game chẳng quan trọng bằng sự tin tưởng và danh dự của một trò chơi, bởi vì nếu đã ra sự kiện cho các gamer thì phải chắc chắn là sẽ có quà và phát đúng theo những quy định, những yêu cầu của sự kiện đó,ai cũng vậy, làm theo yêu cầu có được đâu,từng bước sự kiện nêu ra và làm theo như vậy mà có được đâu..Giờ Mod lại kêu thế kia Gamer làm sao mà tin tưởng được nữa...Không ai tác trách Mod cả nhưng phải xử lý thật chính xác và công bằng...Như ví dụ điển hình của tôi, tôi tải game đó bằng điện thoại lập trình Android - tạo nhân vật - chơi game được 10' - thoát game - đăng nhập 568play.vn thì làm gì có tin nhắn, vào lại game Đại thánh thì lỗi Login- xem hướng dẫn phải xóa game và cài lại để chơi.Vậy hỏi Mod thì có code không?Đến nỗi tôi mua code game ở Store cửa hàng cũng không có,nhắn Mod xử lý thì chẳng thấy hồi âm, tôi đến phát chán với kiểu làm việc ở website này rôi.
    ÚttTranq thích bài này.
  13. ÚttTranq

Em đã tạo nhân vật sẵn rồi mod ơi, nhưng chỉ chơi đc có tí xíu là bị lỗi, vậy có ảnh hưởng gì không vậy mod...hj
  14. xuandat0901

xuandat0901 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Nhờ mod kiểm tra dùm
    Tài khoản game 568: xuandat1080
    Tải lần đầu về game và có đăng nhập và chơi game ở sever 2 của Đại Thánh Phục Yêu với tên nhân vật Aokizi.
    Nhưng vẫn ko đươc code.
    Đã thử trên 2 điện thoại và 1 máy bàn.
    @PROMOTION
    Lang1221 thích bài này.
  15. ÚttTranq

Bạn nói khớp với suy nghĩ từng người lắm bạn...
  16. Fairy

Fairy Member Chính Thức

Tình hình đã làm theo yêu cầu và cũng không có code mod ơi..::adore::. Mod xem giúp mình ID :mjtxinh123 nhé. Đã tạo nhân vật tên : Fairy ở S2 mà không có code.....::bad_smelly::
  17. Fairy

Fairy Member Chính Thức

Tình hình đã làm theo yêu cầu và cũng không có code mod ơi..::adore::. Mod xem giúp mình ID :mjtxinh123 nhé. Đã tạo nhân vật tên : Fairy ở S2 mà không có code.....::bad_smelly::
  18. Fairy

Fairy Member Chính Thức

ID là mjtxinh123 đang chơi VHT S278 nhé mod. Không hiểu sao nó lại ra cái mặt luffy khóc nữa hic hic
  19. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

làm đủ các bước luôn đấy, dùng ct giả lập để down game về chơi bằng cả máy bàn và lap, và kết quả là chả có cái máy nào nhận dc code cả
  20. anhdzzz

anhdzzz Member Chính Thức

chả đk code đâu lm các kiểu các kiểu rùi