Crocodile Cùi Bắp !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrTrieu, 30 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bancuagio

Bancuagio Thành Viên Mới

Nếu enel có haki có thể đánh đc cát thì tại sao ko đánh được caosu. Rõ ràng trong truyện sét vô dụng với luffi nhé nên yếu thể bị bại . sức mạnh enel rõ hơn, nhưng về sự tương khắc thì có vẻ nghiên về tên cá sấu này.

Nhưng đó là truyện ko phải game, thằng cá sấu pb của game5 này rõ yếu , thua cả rôbin cả sức mạnh lẫn cái hay của skill nộ. vô lý nhỉ, trong khi truyện đã từng là đại ca của robin.
  2. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Update sức mạnh của cá sấu sẽ là A+, và thủ sẽ là B all
    Còn enel TC S- và thủ C và B
    -> ngang nhau thôi
  3. piposhops

piposhops Member Tích Cực

ném cả trăm triệu??? mang tiếng ghen ăn tức ở cũng đc. Mà bạn si nghĩ vào cái từ ném cả trăm triệu đi. Nghe mà nhục giùm bạn. Nhìn avatar gương mặt cũng sáng láng đó, mà óc toàn sình à ?????
  4. DH2302

DH2302 Thành Viên Mới

ít khi vào diễn đàn tranh luận nhưng phải công nhận crocodile bản này yếu,nhưng sang bản sau chuyển sinh ver2 thì crocodile sẽ thêm hiệu ứng khi nộ (-vật phòng+ma phòng) lúc đấy bạn sẽ biết crocodile khủng cỡ nào.còn về đánh thường có sát thương độc rút theo phần trăm máu sau này đi làm nv toàn quái 60k máu quá lợi hại.chờ bản update đi các bạn sẽ biết sức mạnh của trái cây ác quỷ suna suna :)
  5. piposhops

piposhops Member Tích Cực

Mà mình nghĩ nếu trong truyện enel vs corocodie thì enel cũng chẳng win đc. Vì sét đâu có truyền vào cát đc giống như trái cao su của luffy sét đâu có dẫn điện vào người luffy đc nhiều. Cát thì càng ko thể ^^. Enel thì cơ thể vốn phải có 1 lượng nước nhất định. Corocodie có khả năng hút nước ở tay phải. Vậy khả năng corocodie win sẽ cao hơn nhiều nhỉ ^^.
  6. HachiSadaharu

HachiSadaharu Thành Viên Mới

nếu là trong truyện crocodile vs Enel thì cũng ngang nhau ... chả giết dc nhau ..... còn trong game thì có đứa nào xài đứa đó , hội đàm ko có enel thì xài crocodile ...
  7. Toraihadned

Toraihadned Thành Viên Mới

Xin lỗi mấy pác là crocodie hơi bị mạnh nhé, nó là một trong Thất Vũ hải đấy bác ạ, với lại trong truyện nó éo sợ thằng nào hết, ở sa mac nó là vô đối đấy bác ạ
  8. Toraihadned

Toraihadned Thành Viên Mới

Với lại nếu enel mà đánh với Crocodie thì chưa chắc enel thắng được nhé.
  9. Nh0kSokBg

Nh0kSokBg Thành Viên Mới

đợi update đi crocodile sẽ ngang vs enel nếu ko quay ra enel xài crocodile cũng tốt mà ^^
  10. XiaoLe

XiaoLe Thành Viên Mới

Đơn giản thôi, mất tiền thỳ khủng đúng rồi chả còn bàn cãi zỳ nữa,
  11. khongaibiet

khongaibiet Thành Viên Mới

nhiều ng k quay enel thì dùng vs lại sau này fix skill của cro sẽ lên A chứ đâu phải B
  12. PeHang

PeHang Thành Viên Mới

enel vs mr.0 chua bit ai mạnh hơn . vì trái ác quỷ cũng khắc chế nhau mà. như lufy -ng cao su mà gặp mr.1 nó chém thành mấy mảnh nhưng lufy gap enel thì sét chẳng làm gì đk .:5:
  13. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Ghét mấy thằng nào nói về nghèo vs giàu. Tao giàu, thì tao nạp, tao nghèo thì tao k nạp, Có cái éo gì mà phải tị nạnh. Thích víp thì bỏ tiền ra, còn ko bỏ đồng nào thì ngậm cmn họng lại. Thích free lại còn thích khủng. Làm éo gì có " ngon, bổ, rẻ". Đã ngon, bổ thì đéo rẻ đâu!
  14. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Nạp có 300k mà gần đc Crocdie rồi này @@.
  15. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Với lại bên Tàu khựa nó ko dùng Enel đâu, Enel về sau khá là yếu. Mà nhìn chung nó ko dùng các dame AOE, mà hay dùng Choper, Vivi, Nami và tiểu đội CP9 nữa. Còn bạn nào mà than CP9 đến bao giờ mới đủ danh vọng để chiêu mộ được thì mình cũng bó tay =)) Chậm hơn 1 tí cũng được chứ sao. Có mục tiêu để mà cày danh vọng. Mà phải công nhận trái ác quỷ của Crocodile hơn trái ác quỷ của Enel thật.
  16. hanphiquan

hanphiquan Thành Viên Mới

nếu 2 thằng pk trong truyện thì thằng enel có vẻ nhỉnh hơn đơn gản vì thằng cha enel có thể tạt 1 thùng thép lỏng vào mr 0:61:
  17. hanphiquan

hanphiquan Thành Viên Mới

với lại ko có trái ác quỷ kém cả, chúng nó sàn sàn như nhau hết quan trọng là sử dụng như thế nào ...... nhiều thằng ko có mà vẫn khỏe như Tóc đỏ đó , chưa thấy oánh nhau bao h nhưng cũng top ten chứ chả đùa
  18. Elreal

Elreal Thành Viên Mới

Trong truyện thì Mr.0 ko đánh dc enel vì enel xài haki . còn lâu mới dộng đc vào người!
  19. EmGa_KuTE

EmGa_KuTE Thành Viên Mới

mình vip2 lv 65 , danh vọng 120k , HĐ free dc Mr1, ko biết lên 7x có phựt dc enel ko nữa ^^.. mà có phựt cũng chưa chắc có đồ cho mặc, mà có đồ cho mặc chưa chắc có ngọc để ép. ^^ nói chung tiền nào của nấy... anh em ghen tức lam gì ... đánh thằng mạnh ko nổi thì đè thằng yếu đánh. còn thằng yếu thì đè thằng mới chơi đánh.. ^^
  20. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

Nói thật. Ko có mấy bác chịu chi đầu tư thì lấy ai kéo mấy bác đi phụ bạn với chả HD?? Đừng nói là nhiêu khi bạn đi tổ đội không nhờ mấy A vip thì qua đuợc nhé .
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.