Dành cho ai còn nghi ngờ về sức mạnh của tướng VC..!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Junlove, 21 Tháng tư 2013.

1. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

nhận vật điển hình tôi nhắc đến ở bài viết này là nhận vật Violet _ S45 Arlong.:21::21::21:
    1 gamer dị nhất cái SV s45. 1 người đc biết đến với dở thích sài VC điên cuồng:55::55::55:
    Tôi đã có 1 quộc phỏng vẫn nóng vs Mr.Violet
    MC:Chào viloet !
    Vol: Vâng! chào anh
    MC:Theo tin đồn của mấy bà bán mắm ngoài chợ thì anh đang là nhân vật đang hot nhất SV S43 44 45.khi đã lần lượt đạp tung kmn đít từ Top 1 -> Top 1000 của SV trong khi đó anh mới chỉ VIp 6
    VOl:vâng !
    MC: oh! vậy a có thể cho xin mấy CB ko ạ
    VoL:
    Trận 1 :Violet LC 430k Vs OngGi LC :15:
    http://s45-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20045&bid=ad12f9a9c789f196
    Trận 2 :Violet LC 430k Vs No fate LC 560k
    http://s45-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20045&bid=4e3c821e3a65d813:75:
    Trận 3 : Violet LC 430k vs Falcon LC 570k
    thế này đã đủ chưa a
    :69::69::69::69::69::69:
    MC: vâng! đã quá đủ cho 1 quộc tình. Câu hỏi lớn nhất trong đầu tôi hienj giờ là tại sao anh lại lên đồng như vậy. Nhờ sự khéo léo trong cách xếp trận hay vì đối thủ quá choáng váng trước vẻ đẹp trai và lãng tử của mình
    :17::17::17:
    Vol: À....ừm...ờ..... tối nghĩ là do cả 2 a ạ!.
    :15::15::15:
    MC: sạc. vãi Let.à tôi có 1 vài câu hỏi ngoài lề mong a trả lời nốt đc ko ạ!
    Vol: vâng! mời a
    MC: Tại sao trông a bề ngoài đepzai men lỳ thế này mà lại đăt nick name là violet vậy. nghe nó rất là yếu ớt và dầy nữ tính.và lại còn theo dòng VC thô bạo nữa chứ . theo tìm hiểu của tôi a vẫn đang FA nên đây cũng khó cỏ thể là nickname bạn gái a.
    Vol: À...ờ... ukm. cái này tôi cũng đéo rõ a ạ. :75:
    MC: Phải chăng a bị GAY :emo.s2u.vn_111:
    VOl: Gay cái @##%$$#%#$%!!!:14::14::14:
    Finish, Maksim, Đẹp and 13 others like this.
  2. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

chuẩn GAY đấy :v
    Junlove and (deleted user) like this.
  3. Eiichiro Oda

Eiichiro Oda Thành Viên Mới

Nâng bi trá hình :))

đã xem qua CB và nhân xét thê này, neu may nguoi kia danh Robin + Zoro hoac Franky thi` ban kia vat va day, buff co mot teo mau, tuong dame ngoc toan 2x-3x, robin no la gan die roi`. Dau sao win dc la ngon, neu ben kia sai Moria + Kuma thi chac ko win dc van nao :D.

sr mod nhe, unikey dang bi loi, type luc dc luc ko :D
  4. Gloomy

Gloomy Thành Viên Mới

bác violet đang tự sướng phải ko:27:
  5. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

đâu, thằng violet nó còn chưa ol mà =))))
  6. KeoSweet

KeoSweet Thành Viên Mới

ốm lặng urouge :)) :61:
  7. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

ốm lặng thái lờ chuẩn bị del acc =))
    do thanh dat and (deleted user) like this.
  8. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

Violet hiện tạo đang làm mưa làm gió ở SV nhé. kaka
  9. jundatx

jundatx Thành Viên Mới

tự lăng xê:9: xem đc 1 cái chiến báo đầu thấy bác kia bỏ ngỏ VP nên bị củ hành thế thôi:57:
  10. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

ở sao lúc nãy vừa chat vs violet xong mà.
  11. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

đây là bài viết mang tính chất vui vẻ nhé. chủ Nik game cồn chưa onl nhé. bác này thích phản động thì mời biến. vào đây đọc xong r` cắn càn à. :emo.s2u.vn_062::emo.s2u.vn_062::emo.s2u.vn_062:
  12. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

GATO detected :v
  13. Violetsevers45

Violetsevers45 Member Tích Cực

ông điềm đạm à @@,phương nó vào nich tôi mà,mấy đứa chơi cả nhau vào nich nhau cắn hộ tn mà.@@ may mắn là nhà phát hành update cho dòng vật công chứ cai thời gian tôi lên thiler bar kẹt map cả mr1 đến khổ ,cảm giác nản đừng hỏi.bây giờ có nhiều tướng vật công rồi,anh em nạp ít chơi đều vẫn có thể khỏe được mỗi tội là chơi cần dồn dame cho 1 late mơi đánh được người chiến lực cao hơn mình nên sẽ thọt búp và main.đi map boss cũng hơi vất.mong là anh em chơi đừng thấy yếu lúc này lúc nọ mà nghĩ bỏ game,minh chơi game đều và thấy cuối cùng cũng có 1 kết quả như mình muốn.từ ngày chơi game ngoài mr1 ra thì mình chưa hồi đàm ra con tướng nào late ngon cả,danh vọng cũng thọt.may mắn là có ushop ,uroge,rồi đợt tới lại có mr2 thần thánh nữa.ngày xưa mình nghĩ game này NPH quá bất công với dòng vật công nhưng bây giờ thì thấy ổn ơi là ổn :eek:.chúc các bạn 1 ngày nghỉ vui vẻ nhé
  14. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

Ông nói chuyện như bác hồ ý :v ốm lặng
  15. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

vcc. thấy bác tâm huyết thế này e thấy ngại vcc ra ý :51::51::51:
  16. motnguoilamaquen

motnguoilamaquen Member Tích Cực

chủ thớt bị vậy lâu chưa :30:
  17. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

bij cai j ha? bac'. :66::66::66:
  18. JAKQJAKQ

JAKQJAKQ Thành Viên Mới

Link 2 link 3 coi không được thớt ơi :emo.s2u.vn_094:
  19. Junlove

Junlove Thành Viên Mới

ơ ơ. lần đầu e pốt bài nên ũng ko hiểu tại sao. để e hỏi chủ ac xem còn lưu cb ko.bác nào mà chưa đc xem cb này phí cả quộc đời....19
  20. LyKieuAnh

LyKieuAnh Member Tích Cực

Mr2 đá cái nào cũng giảm nộ thế là do may mắn hay op đồ kiểu j vậy