Dim hang Sanji ne

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi MrTruong, 5 Tháng ba 2015.

1. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

2. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

3. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

mình thấy sanji 3 buff thì mạnh hơn
  4. Lovefing

được cb 2 3 buff mà cảm giác đồ bên kia yếu hơn mặc dù lv cao hơn :z
  5. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

ko phải đâu bạn nếu 3 buss mất nami thj` mjnh còn thắng dễ hơn bạn ah`
  6. TooN

TooN Member Tích Cực

chắc bạn cao Chiến lực hơn :3 chứ mình thấy sanj fix khỏe lắm, ko vuợt hơn hẳn thì khó thắng
  7. TooN

TooN Member Tích Cực

8. Lovefing

9. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

mình hơn có 80k LC thui bạn ah
    Nhưng mình đã để Cả 2 Dam chính cho sanji da' mâ't no. luôn ma`van win
    hehe Đang dìm hàng mà bạn
  10. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

Mà cái CB hơn 200k LC mà đá 1 phát ko chết choper nhj đã thế còn cả tra'i Côn trùng
  11. Lovefing

bạn ấy kém ngta 200k cl chứ k phải hơn
  12. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

uhm`
    mjnh nói kém mà nhung sanji bên kia đa' ko chết đc choppe bên này mà
    Bạn thích Sajji đúng ko theo mình lên tatashi chơi cho phá cách
    Đánh phế 1 con luôn hehe
  13. TooN

TooN Member Tích Cực

ko phai thich sanj ma` phai cong nhan sanj ban nay` manh ma` :pde36:. minh thay con nao` manh thi choi thoi :pde50:
  14. KuBom

KuBom Thành Viên Mới

Bên công hơn bên thủ những 100k lực chiến :))
  15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Anhh hay anh trường hay anh quất thế
  16. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

um... mình phân tích 1 tí nhé ' v ':
    Thứ 1: Trận 1, team bạn có thể nói là hơn bạn kia tầm 1 bậc vip là ít... bằng chứng là lượng allblue vượt trội được thể hiện trong set đồ của bạn... ngoài ra thì bạn cũng có nói là bạn hơn người ta 80k lc... tầm lv bạn thì 80k cũng không phải là chênh lệch nhỏ, rồi cả hơn về hải hồn nữa. Trận 2 thì mình không bàn, có vẻ 2 team khá đều nhau (chênh lệch 1 tí)

Thứ 2: Trận 1 Sanji bên kia hình như không phải dmg chính... Trong khi TC là lượng sát thương kết thúc chủ lực thì bạn í dường như không quá tập trung vào Sanji... Nami và Main được up trước. Trận 2 bạn cho rằng Sanji đá không chết được Chopper. Tuy nhiên theo mình thấy thì Sanji đá Chopper sau 3 hit đánh thường và 1 hit nộ => vẫn còn hiệu ứng dừng lại. Cộng với việc Chopper vừa heal xong, buff 1 lượng lớn def thì mình thấy chuyện Sanji đá 1 hit không chết cũng không có gì quá đáng nói.

Thứ 3: Mình không nhận xét thêm về trận mà nói riêng về Sanji một chút. Sanji mạnh ở khả năng dồn sát thương dứt điểm, phá hủy cả một hàng dọc của đối phương. Nhưng bù lại Sanji lại có 1 điểm yếu chết người mà khá nhiều TC gặp phải, đó là thiếu khả năng giữ nộ. Vậy nên Sanji sợ những đồng đội ma công kiểu phá nộ như Nami hay các kỹ năng phá nộ của main.

-> Nhìn chung thì theo quan điểm của mình là Sanji là đồng đội TC rất tốt để chơi, tuy nhiên Sanji thuộc thể loại bắt bài người khác chứ không phải để người khác bắt bài mình ' v '

Hi vọng mình nói không có gì sai!
    Thân~ <3
    KuBom, TooN and Pein like this.
  17. KuBom

KuBom Thành Viên Mới

Mình thích câu cuối của bạn đó "Sanji thuộc thể loại bắt bài người khác chứ không phải để người khác bắt bài mình"
  18. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

19. KhoaKNT

KhoaKNT Thành Viên Mới