TTPB Doc va suy ngam nhe

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DaiGiaTN, 11 Tháng mười một 2016.

1. DaiGiaTN

DaiGiaTN Member Chính Thức

Thân gửi mấy bạn mod game game 568>> kinh doanh hỏi vội vã quá đây game chưa ra bao lâu thì hàng loạt sever ra liên tục, có tiền thì như siêu nhân kẻ ko tiền thì bị đè bẹp như con chó,gộp sever mục đích để trục lợi mặc cho những người chơi nghèo ko có đất sống trong game,bản thân ta đã nạp tầm 6 triệu vào game này và cũng có thể đầu tư thêm tiếp,nhưng thấy mấy ảnh làm ảnh chớp giựt ra sever nhiễu để trục lợi>> nói thật chả muốn chơi nữa,,,,Vĩnh biệt game::bye::
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

:pde57::pde57::pde57:
    Thì sản phẩm webgame công nghiệp bây giờ nào mà chẳng vậy nhỉ? Cả mobile game cũng vậy... Mục đích là thu lợi nhuận về cho nph để mua bản update về cho mấy đứa mà...:pde36: Thức tỉnh đi.:pde10::pde40:
  3. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

giờ game nào chả ra liên tục hả ông, bt thôi, ai mạnh vẫn mạnh, ai yếu vẫn yếu, như tui chơi tà tà mỗi ngày nạp 10k vẫn sống khỏe, thua những ng nạp kinh khủng thôi :)) . Chơi cái này nạp chuẩn + tính toán thì ko thua ai đâu
  4. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: k gộp thì lại bảo đánh ở sv quá nhàm, gộp vào đánh nhau liên sever cho vui. K có tiền mà mấy ông best of clone vẫn sống khỏe lại còn khỏe hơn cả nạp nữa :pde36: đấy là biết dùng đầu óc đó bạn :pde62:
  5. thichcungthu

thichcungthu Thành Viên Mới

tôi vip 4 và hiện nay đang khỏe hơn nhiều thằng vip 5 gần 6 haha, tính toán 1 chút là ngon mà.
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde35: Và biết đầu tư đúng lúc đúng chỗ nữa đúng k bạn :pde65:
  7. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

:pde15: đặt tên là đại gia TN ( chắc thái nguyên ) thì phải khô máu chứ :pde36:
  8. Pháp Sư

Pháp Sư Member Tích Cực

Thế Thớt chơi ntn, chứ tui mỗi ngày 20k thôi, vẫn chơi trơn tru với mấy thằng khác
  9. DaiGiaTN

Dùng đầu óc để chơi>>>máy chủ ở đây có lẽ là mod game nghe giọng điệu nghe quen quá.....nói vậy thôi nghỉ game rồi cống hiến cho 568 vài chai phát lương cho mấy người câu like::big_smile::
  10. Expendables

:pde36: Hãy sang S2 gặp người tên Ryal Adela để biết thêm sự khủng khiếp nhé V6 cân kèo V8,V9 :pde37: đủ hiểu
  11. DaiGiaTN

Vậy chuyển vip6 qua s4 xem ,vip 8 danh cho vỡ mồm::byebye::
  12. Expendables

:pde36: V6 1m lc nhé bạn qua S2 sẽ rõ
  13. DaiGiaTN

acc của mod àh,có lẽ chắc leve 8x.....
  14. Expendables

:pde36: acc mình thì sao phải nghĩ thấy bạn đó cày 10 acc clone lận đó :pde22: bỏ công sức bù lại tiền giá phải trả cũng k phải nhỏ máy chạy max công suất trừ khi bạn đó làm ngoài net thì ...:pde17:
  15. DaiGiaTN

vip 8 chua noi 1m lc>>vai that cai 10 clone....thua
  16. Expendables

thế mình mới bảo bạn đó cày cuốc bù lại tiền phải bỏ :pde60: thấy ngày nào cũng rao bán vàng các kiểu :))
  17. AloneS9

AloneS9 Member Tích Cực

Vip7, và mai sắp lv 81 lc hơn 1mil1. Bạn ko biết sử dụng KC đúng cách, thua người khác lại đổ lỗi này nọ. Tôi s9 chung liên sv mới S10 có 2 ông vip10 vẫn sống tốt, vẫn nhây đẹp có sao đâu ::beauty::
  18. DaiGiaTN

7x >8x thì nói gì,đồ đạc lên lc chuyện bình thường
  19. DaiGiaTN

nói như mấy anh mod diễn đàn thì em xin thưa,nếu ko có anh vip như em nạp cas thì sẽ có máy ảnh đâu nhé,sever ko ai nạp toàn clone lấy gì thuê người......::byebye::
  20. Expendables

:pde36: bạn phán như thánh vậy