even : THú tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi MrJohan, 8 Tháng năm 2013.

?

Chuyện của mình hấp dẫn chứ nhỉ ?

1. Hấp dẫn

0 vote(s)
    0.0%
  2. Không hấp dẫn

0 vote(s)
    0.0%
Moderators: Vinci
  1. MrJohan

MrJohan Thành Viên Mới

-Tên event: Event Thú tội
    -Nick diễn đàn: MrJohan
    -Bài viết: Hồi bé , khoảng 4 5 tuổi . Mình với thằng bạn ,thêm em mình và em nó tham gia cuộc thám hiếm xuống cái thung lũng trước nhà .Số là trước nhà mình là một cái hục khá sâu và cây cối rậm rạp.Bốn đứa khá là háo hức. Bắt đầu buổi thám hiểm là vào khoảng 3h chiều. Đi vòng quanh viền , cả bọn đã tìm được một lối món. Nhanh nhẹn xung phong , mình là người đầu tiên bước xuống.Khá cẩn thận , mình vừa bước nhỏ vừa cẩn thận quan sát xung quanh . Sau khi đi được hơn chục bước , chẳng có gì xảy ra . thế là mình gọi í ới mấy đứa kia theo sau . Khi đã tập hợp đủ , cả lũ tiếp tuc hành trình .Đi thêm 20 30 bước nữa , lần này mình không phải người dẫn đầu . vẫn chẳng có gì xẩy ra. Tuy nhiên, đã xún được một khoảng nên cây cối um tùm và có vẻ âm u hơn .Cả bọn cũng có thấy ghê ghê nhưng vẫn tiếp tục. Lần này lại đổi mình đi dẫn đầu , sau khi bước được vài bước nữa, như có linh tính mình quay ra đằng sau xem .bỗng dưng thấy một cái bao đã khá nhem nhúa mà hồi nãy chưa phát hiện . Lập tức , mình nói cho mấy đứa kia . Cả bọn khá hồi hộp khi có phát hiện này . sợ có gì bất trắc , mình kiếm 1 cái cây khá dài khèo khòe cái bao. Khá vất vả và hồi hộp mới khi được thử ở trong ra . Bất ngờ , một miếng xương văng ra ngoài do bị đụng trúng .Hoảng hốt , cả lũ la toáng lên và thế là cắm cúi chạy lên . Lên tới trên hoàng hồn lại ,cả bọn toan tính tiếp tục xem xét đó là xương gì , lỡ đâu lại có vụ giết người ở đây chăng . Khá chăm chú , cả lũ rón rén lại gần chỗ cũ . lần này vẫn không dám dụng vào cái bao .2 đứa lớn cẩn thận lấy cây đẩy thứ còn lại trong bao ra .Sau một lúc vất vả , 2 đưa treo được cái bao lên .Và không có gì nhạc nhiên , xương rơi lả tả .Tuy lần này đã có kinh nhiệm nên không bất ngờ lắm .Đang chăm chú xem xét , bỗng tiếng hét của đứa em vang lên . Giật mình , quay lại thấy nó đang chỉ vào đống xương . Quay lại , phát hiện cái đầu lâu vừa mới rơi ra .Lần này cả 4 đứa hét toáng lên và quay đầu chạy mất .tập hợp cả lũ ở trên , thở dốc và cười . Bởi hết hồn xong mới phát hiện đó là đầu con chó. Phù hú hồn .
    Câu chuyện kết thúc tại đây . Rất cám ơn các bác đã lắng nghe.
    Bình chọn cho câu chuyện của mình tại đây :

Rất cám ơn.
  2. shinlovepu

shinlovepu Thành Viên Mới

trẻ con hiếu động =P~
  3. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

h mà còn nhớ lúc 4-5 tuổi hay ghê. like mạnh
Moderators: Vinci