[EVENT 23/09 ] NINJA THIÊN TÀI ( ĐÃ PHÁT CODE)

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 23 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đúng câu 4 5 6 7 8 9 mà 33 là sao
  2. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Trả lời sau ng ta thì s @@
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

khổ ghê có mỗi tui học toán giỏi :haha:
  4. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Update Kết quả rồi nhé, giờ mình đi phát code đây :z:z:z
  5. Knight Shark

bác bibu có đối thủ rồi nhé, bác top 1 aka gì đó là 1 ngôi sao mới nổi, hôm qua cũng top 1 nay cũng vậy:haha::haha:
  6. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Ơ. Có lộn k v? Tui gì mà 49 điểm ghê thế @@ Đầu hạng 3 luôn :haha::haha::haha::haha:
  7. Knight Shark

chê điểm cao, tự + đi bác. Phải có lòng tin tưởng nhau chứ :@@::@@:
  8. UzumakiNaga

UzumakiNaga Thành Viên Mới

ad ơi tui mún kiện
  9. Knight Shark

bạn muốn kiện gì?? điểm đúng không, đợi mình check lại 3'
  10. UzumakiNaga

ko tui nói cái solo hồi nảy á
  11. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chơi 2 acc nên nhiều lỗi quá, mất điểm mấy câu rất vớ vẩn, câu tsuchikage ghi đáp án quên ghi thông tin lun x-(
  12. Knight Shark

rồi mình thấy mình sai ở đâu rồi
  13. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Hack qá mà =))) :v
  14. Knight Shark

cái solo hồi nãy làm sao. Cái ninja này tui tính thiếu cho bạn, nhưng k ảnh hưởng đến kq bạn vẫn giải 3 nên mình k sửa nữa nhé
  15. UzumakiNaga

cái solo hồi nảy ông kia ko thực hiện đầy đủ đúng ko
  16. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

eo ôi bỏ 3 câu đầu nhảy vô chơi góp vui àm được giải 3 lun =)
  17. Knight Shark

@UzumakiNaga
    lúc đó chỉ là câu hỏi nhanh, cả 2 đều trả lời k cú pháp, lúc đó k phải cuộc thi chính nên mình cũng k yêu câu cả 2 làm đủ. Với cả 2 bạn đều tl như nhau cả và thời gian đã kết thúc rồi.
  18. UzumakiNaga

19. UzumakiNaga

mod đâu có nói trc đâu
  20. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Ông này tên Vì Em Đẹp chung sever vs Manjin Chi phải k ??
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.