Event cũ chưa tổng kết mà event mới ra ào ào !?!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi AbuubA, 29 Tháng tám 2012.

1. AbuubA

AbuubA Thành Viên Mới

Như trên Topic mình đã ghi rõ tình hình là Event CB chưa thấy phát thưởng trên trang chủ lại ra event chào đón ser mới (cụ thể post hình nhân vật mặc set vàng với con pet Robson), đến tối 29-8 vẫn chưa thấy phát thưởng mà phiá NPH lại tiếp tục ra event Xứng danh Luffy , mình tự hỏi sắp tới đây sẽ ra bao nhiêu event nữa đây khi mà các event từ đời nảo đời nào vẫn chưa thấy NPH giải quyết. Đã vậy dạo gần đây xuất hiện hiện tượng 1 hit , mà mình thấy đã có nhiều bài viết về vấn đề này thậm chỉ tại buổi offline tại TP.HCM (bản thân mình cũng tham dự) có người đã ý kiến về vấn đề hack trong game và phía "đại diện" NPH trả lời rằng sẽ có những biện pháp khắc phục nhưng tới giờ vẫn chẳng thấy có bất cứ lời giải thích nào về vấn đề này :65: . Phải chăng những điều NPH hứa hẹn với game thủ là cho có, chứ thật chất không mấy quan tâm mà chỉ chạy theo lợi ích cá nhân (cụ thể vào game làm gì gần như cũng tốn vàng, không có vàng thì không bao giờ khá nổi) . Điều này mình thấy game VN thua xa nước ngoài , nói thẳng mình đã từng chơi nhiều game nước ngoài rồi , như trò Rohan mình chỉ nạp 10$ để tạo tài khoảng buôn bán trên mạng và từ đó mình thu lợi về gấp nhiều lần số tiền mình bỏ ra, thậm chí không cần nạp tiền vẫn có thể cày top ser nếu như có pt ngon . :39:
  2. besthshelter

besthshelter Thành Viên Mới

game cày cuốc nó 1 phần khác game chiến thuật chứ bạn :(
  3. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Quá chán ! Đây là 1 web game mình đánh giá là có thể hay nhất nhì hiện nay nhưng mà với phong cách làm việc này của NPH thì quá lởm . Đã có rất nhiều ý kiến đóng góp của gamer r vậy mà Chưa có câu trả lời nào từ phía NPH . Và NPH cứ làm theo ý mình mà ko hề tham khảo hay nghe ý kiến của gamer
  4. cniceblue

cniceblue Thành Viên Mới

ZA.HAHAHAHAHAA
    " ĂN TỐI CÙNG VỚI MAI THỎ SAO" ..ôi even mới sao.. cho xin cái bình yên đi.... nói nghe như thơm lắm vậy.. ngồi cùng bàn ăn vs con người mẫu đó. tui sợ mình chưa ăn dc bao nhiu thì đả ói ra hết sạch rồi
    sự kiện mới... even mới.. cái khỉ áh.. mk X(, sự kiện củ còn làm ăn chưa đâu ra đâu bày đặt mới mẽ
    evev gì mà dành cho UY DANH >200k .. làm thề thì có bao nhiêu thằng chơi
    chiền lược maketing quá kém... toàn pr để hút máu game thủ...
    bạn tui nạp bao nhiu tiền vào rồi.. đứng tóp, dc trao giải even... X( ....... vậy thì quà đâu rồi
  5. gadosu_pk

gadosu_pk Thành Viên Mới

NHP đang bận đếm tiền, mọi thắc mắc xin vui lòng nói sau tiếng " bíp ".....bip...bip..bip....:12:
  6. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

Event mới là dành cho đại gia , ko phải cho GAMER bình dân ( bạn nói ra ào ào là quá nhân nhượng cho NPH rồi đấy :27:
  7. AbuubA

AbuubA Thành Viên Mới

Chuẩn cmnr ! Bạn không nói mình cũng quên event kiểu này thì chỉ dành cho dân đại gia mới chơi nổi thôi :4: . Nói thẳng 1 câu nhắm không có tiền thì đừng chơi Vua Hải Tặc làm gì vì khẳng định 1 điều cho dù bạn là "Trâu vàng" thì cũng không chịu nổi 1 hít "VNĐ thần chưởng" :64: . Cho dù ngồi chơi 24/24 thì vẫn thua mấy thằng nạp vào > chục chai thôi. Chơi game này nói thẳng ra là không phải để giải trí mà là để biết 1 điều "Chơi game mà không nạp card thì cạp đất mà ăn" :27: