[Event] Hoàn thành phát thưởng Event Công Hội Chung Tay - Cùng Nhau Nhận Code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Koneko, 10 Tháng tư 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Tổng bộ hải quân đã hoàn thành phát thưởng Event Công hội chung tay - Cùng nhau nhận code.

Thân! ' v '~
    nhangtrumuoi02, tuanhd and water like this.
  2. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Tháng cũ này có những event gì nhỉ Mod @Koneko . Tham gia nhiều quá nên chả nhớ :pde16:
  3. nhincaij12

nhincaij12 Member Tích Cực

m0d cho hỏi cái đợt cam 9 tui chúng code mà h vẫn chưa có h có giãi quyết đc nữa ko @@~
  4. Koneko

Trường hợp của bạn hình như là do Mail ko nhận dc thư của bọn mình gửi thì phải :-s nếu rơi vào trường hợp đó thì khả năng là ko dc giải quyết đâu :-s
  5. nhincaij12

nhincaij12 Member Tích Cực

:z:z làm tui đợi code đó mãi
  6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

à mà mod ơi cái trợ uy trên subwed CHC bao giờ tổng kết thế mod @Koneko
  7. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

mod ơi mình tham gia đến trang 25 thế là hết số lượng hả mod
  8. DarkLaw

DarkLaw Thành Viên Mới

9. zzZaceZzz

zzZaceZzz Thành Viên Mới

có danh sách ko mod?
    Tôi nghĩ tôi đủ điều kiện mà sao ko thấy có vậy zzzz
  10. zzZaceZzz

zzZaceZzz Thành Viên Mới

sao số đen vậy trời
    post ảnh từ trang 5 stt 85 check 3 4 ngày vẫn có ảnh đều đều mà giờ vừa tìm lại link check lại die link ảnh là ntn đây .................................................................................................................................
  11. ZzBachLongzZ

ZzBachLongzZ Member Tích Cực

12. Gravity

Gravity Thành Viên Mới

Ủa mod ơi :pde15:s e có tham dự, vả lại cũng có 30 bài viết mà k có code :pde15: chỉ có code "Công hội vô địch" thôi. Cảm phiền mod coi lại dùm em nhé.
  13. Koneko

.... trường hợp của bạn ghi sai Email.... quanglong2000@gamail.com
    lúc tổng kết mình copy paste nên ko để ý giúp bạn dc... để mai thử request lại xem sao x_x
  14. Gravity

Gravity Thành Viên Mới

v mod sửa email lại giùm e r gửi lại giúp e nha mod. :pde15: có được phép k ạ?
  15. Gravity

Gravity Thành Viên Mới

Cảm ơn mod nhiều
  16. Gravity

Gravity Thành Viên Mới

Ý là cảm ơn trước :pde16:
  17. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

mới cho hỏi ai tham gia mak du dieu kien đều dc nhận a2h mình trang 26 có dc nhan ko
  18. hellscythe

hellscythe Member Tích Cực

19. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

20. Koneko

Trường hợp mail nguyen.tuan4560123@gmail.com là do bạn che mất tên nhân vật và cấp độ nhân vật. Bạn vui lòng đọc lại quy định và thể lệ Event
    Trường hợp mail lynkmieu4560123@gmail.com là do tài khoản diễn đàn chưa đủ 30 bài viết

Bạn cũng chưa đủ 30 bài viết nha
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.