Event

Thảo luận trong 'Hý Viện' bắt đầu bởi Lincoln, 16 Tháng tám 2013.

1. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Sever : Thiếu Lâm
    Tên ID : D0210794
    Tên nhân vật : Kunstyle
    Môn phái : Minh Giáo
    Level : 64
    *) 5 ưu điểm của game :
    1.Đồ họa nhìn bắt mắt
    2.Luyện cấp từ lv1 >> lv 60 có thể nói là nhanh..nhưng từ 60 lên thì ...
    3.Hệ thống tinh tu,kinh mạch phong phú
    4.Trang bị phong phú,nếu mình ko nhớ nhầm thì có tầm 15 bộ trang bị,có thế chọn bộ đồ hợp với ý thích và môn phái của mình,or có thể test các bộ đồ # nhau để chọn ra đc 1 bộ phù hợp nhất :)
    5.Hệ thống thú cưỡi và hộ vệ đa dạng nhưng tỉ lệ ra thú cưỡi hơi thấp
    *) 5 nhược điểm của game:
    1,Điều đầu tiên mình muốn nói đến là lỗi game,mặc dù đang trong giai đoạn CB nhưng lỗi game là hơi nhiều và lặp đi lặp lại( Ví dụ như: Lỗi khoa kỹ trong thế lực,lối kẹt rương,lỗi kẹt nhân vật,lỗi bí cảnh...)
    2,Về nhiệm vụ: có thể nói là game hơi ít nhiệm vụ mà nhiệm vụ đã có được rất ít kinh nghiệm
    3,Về vấn đề pk: Khi pk nhiều lúc không thể sử dụng được skill,đang pk thì chạy ra nói chuyện với người khác ( lỗi này rất nhiều rồi)
    4,Về vấn đề map:Có thể nói game rất rất ít map,khi lên đến lv 50 thì chỉ có 1 map để cả sever đi train. Game thì được pk tự do nên rất thiệt thòi cho những bạn yếu
    5,Về vấn đế skill: Skill của các môn phái tựa tựa giống nhau.Về skil của Thiên Nhẫn,Thiếu Lâm,Thiên Vương:khi pk hoặc là đánh bos khi nhấn vào "Công" thì chỉ đánh được 1 2 lượt skill đầu,đến lượt thứ 3 thì chuyển sang đánh chay,không như các phái khác đánh 1 mạch skil đến khi chết or bị pk mới dừng
    *) Những ý kiến mình muốn đóng góp:
    1,Mong NPH cố gắng sửa các lỗi game gặp phải sau quá trình bảo trì thường xuyên vào thứ 3 hàng tuần mà gamer phản ánh 1 cách nhanh chóng,tránh nhằm gây sự ức chế cho gamer,mang lại cảm giác thoải mái khi chơi game.
    2,Mong NPH cố gắng phát triển thêm các map train,đưa ra các sự kiên trong lẫn ngoài game tạo thêm tính mới mẻ cho game.
    3,Sớm có bang chiến cũng như chiến trường để các bang so sánh thực lực với nhau
    4,Mong rằng trong thời gian ngắn sẽ có thêm các bos mới để mọi người thử sức 1 trải nghiệm mới.
    Và mong mỏi lớn nhất của anh em chơi game là phiên bản OB bao giờ sẽ có...
    Trên đây là những đóng góp của mình,chúc anh em chơi game vui vẻ,NPH cố gắng khắc phục nhé :)
  2. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Đính chính lại môn phái nhé mod: Minh Giáo
  3. VoLamMobile04

VoLamMobile04 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Cảm ơn những ý kiến đóng góp tích cực của bạn nhé !