VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Mình bánh mì thốn gì tuần 1m bẹt ga căn bản điểm chiêu mộ ... nên ko tích dc nhé bác::amazed::
  2. Hemin

Hemin Member Tích Cực

thêm tí ảnh k lại bảo mình xàm :(
  3. Gao1234576589

Gao1234576589 Member Tích Cực

Lên cấp cao dần nhiều cái phải chi lắm bác :))) trừ khi tuần này bác cũng full 3m đều
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

kì lân là mod trước set như nào mình ko biết, còn đổ phổ h ko có trong ph cũng đâu có j lạ đâu b nó có tất trong gghc vs ev mà
  5. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

ko em nạp ít nên mới phải sài tiết kiệm, nói thật sv mới ko thằng nào tiết kiệm đc vàng như t đâu =)) lv thấp chúng nó cũng bung hết thôi.
  6. susan

susan Member Chính Thức

Mình xin Vịt máy bậc 1 , vịt sắt bậc 1, bon chari bậc 1, cá heo tinh linh bậc 1, vị karoo bậc 1 vào gghc lv 176 được không ạ
  7. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Mod cho mình hỏi sổ tay tôn sư haki giá bao vàng được ko ?
  8. HeavenlyYaksha2000

HeavenlyYaksha2000 Member Tích Cực

bán chìa khoá cung điện mốc level [105..110] nha mod ơi
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok tuần ev sau nữa nha b
  10. Hime

Nhiều b1 v b
  11. Hime

Khoảng 200v 1 mảnh j đó b
    khongconten thích bài này.
  12. LanGs461

LanGs461 Member Chính Thức

thi thoang cho bán sách NC TP pet đi AD
  13. Hime

B cần sách j
  14. susan

susan Member Chính Thức

tại mình còn mấy con đó thôi nên muốn mua nốt ạ, thì set 2 con bon chari bậc1 với cá heo tinh linh bậc 1 cũng được ạ
  15. Hime

ok b
  16. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

mong cho túi trang sức 7s A trở lại PH ạ
  17. Hime

Rồi b mình khác luân phiên mà
  18. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Tuần này gg có bán haki bá vướng k mod?
  19. Hime

có b
  20. susan

susan Member Chính Thức

túi ts 7 sao A với B luân phiên các tuần hả mod