VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. VodkaS526

VodkaS526 Member Tích Cực

Cho mình xin con Hải Mã b1 vào phản hồi 1m tuần tới nhé mod
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

oki nha
  3. LiiSynn

LiiSynn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Hime uiii, tuần sau quốc tế thiếu nhi có gì đặc biệt không đó <3
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Đặc biệt là đặc biệt sao b
  5. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

t5 tuần sau hime nhớ set haki bá vương lv 128 nha hime cần gấp quá làm ơn set t5 nha hime xinh đẹp cảm ơn và bão like nhiều hime ơi
  6. Hime

úi dùi oki lun
  7. LiiSynn

ví dụ như là event đặc biệt quốc tế thiếu nhi, hay là quà quóc tế thiếu nhi chẳng hạn
  8. GodHades

GodHades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Cố gắng xét vào đi nha MOD để nạp cùng tuần PH lấy mảnh Ngũ Lôi lun
    Nha mod ::adore::
  9. Hime

Thôi ko đk rồi b pet đó bán riêng nha b
  10. ADN

ADN Member Chính Thức

Mod ơi, hết tuần rồi mà trái 6sao của em ở ggch vẫn chưa thấy :(
  11. Hime

Nay mới thứ 7 mà b, thứ 4 tuần sau mới hết tuần ev mà
  12. ADN

ADN Member Chính Thức

Thế là tính từ t5 tuần này đến t4 tuần sau hả MOD .-. Tại em suốt ruột quá @@
  13. Hime

Đúng r b vì theo tuần ev trong game mà
  14. Zeldris

Zeldris Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Siêu Tân Tinh Băng Mũ Rơm Shura

cho 5 mảnh lệnh bài chopper vào PH mốc 500k dc ko MOD
  15. Hime

Thế mình bỏ đá khắc hah bỏ haki nhé
  16. Zeldris

Zeldris Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Siêu Tân Tinh Băng Mũ Rơm Shura

vậy bỏ haki đi MOD
    Hime thích bài này.
  17. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Đừng bỏ túi haki Mod ơi. Tuy mik có ray s2 r nhưng còn rất nhìu ng thiếu tướng s2. Kể cả ai có r cs có phải cày 1 tướng đâu. R sau này còn chơi dài cày nhìu tướng chứ. Mốc 5k vẫn có túi haki nha Mod.
  18. Hime

=))) vậy bỏ đá khắc ấn
  19. Hime

mình xin chốt những vp các b góp ý trong tuần qua:
    chất dung hợp, visa, lb thẻ chuyển chức, vòng đặc cấp, bản vẽ tự do, bản vẽ ảo ảnh, mảnh long hồn, hải mã b1, haki bá vương (những vp ko đưa vào được mình ko ghi nha)
  20. LiiSynn

Hime ơi tớ góp ý một chút.
    Về việc tăng giá các loại nguyên liệu tớ thấy có một cách khác khả dĩ hơn. Khi có VP mới, cái mới ra thì giá sử dụng của nó cao hơn VP cũ là được, không nên tăng giá nguyên liệu, vì như vậy ảnh hưởng đến những người chơi không có nhu cầu với VP mới, hoặc người chơi cần nâng VP cũ, và người chơi ở server mới.
    Lấy ví dụ balo vải, vì sao không tăng số balo để mở ô từ trang thứ 11 lên 2 cái, làm như vậy ai cần mở trang đồ mới thì phải tốn thêm, người chơi chưa nâng đến trang 10 hoặc ng chơi ở server mới thì sẽ tốn như cũ.
    Ví dụ nữa là nguyên tố, nếu ra nguyên tố mới thì nâng nó tốn hơn, giống trái 8* với 7* vậy, việc gì phải tăng giá exp nguyên tố, những người cần up nguyên tố cũ cũng bị ảnh hưởng.
    Rồi vài bữa bán trái AQ mới lại nâng giá exp trái nữa thì chắc không ai muốn tạo server mới chơi luôn á.
    Góp ý nhỏ vậy thôi, Hime xem thử có giúp ích gì không nhé, tớ tin là ae game thủ đều cảm thấy bị thiệt thòi nếu cứ tăng giá nguyên liệu như vậy, chỉ là cách triển khai khác nhau thôi.
    TheVoid and Ron like this.