VHT [GÓP Ý] TÍCH LŨY TIÊU VÀNG

Discussion in 'Góp ý - Thắc Mắc' started by NhaThyMiki, Nov 25, 2019.

1. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Trong tích lũy tiêu vàng hiện tại ở các mức sau:
    Mức 6 (45k vàng): 5 mảnh độc xa
    Mức 7 (60k vàng): 5 mảnh độc xa
    Mức 8 (75k vàng): 10 mảnh độc xa
    Các mức trên em xin góp ý thay mảnh độc xa thành túi chọn mảnh Độc Xa hoặc Long Hồn.

Nếu ai đó dồn vào Tuyệt Chiêu như em thì mảnh Độc Xa có được chẳng mang một ý nghĩa gì cả. Vì thế em xin góp ý như vậy để cho những ai giống em có động lực phấn đấu tiêu lên mốc 75k vàng.
    @ShanksAkagami @TomAadarsh @J-Fla @Expendables @OreYahari Em không biết hiện mod nào quản lý phần này nên em tag nhiều mod vào xin được thông cảm.
    Ron likes this.
  2. Jiro

Jiro Member Chính Thức

Hợp lý nè cho 1 like ::adore::::adore::
    NhaThyMiki likes this.
  3. tjtoe9x

tjtoe9x Member Tích Cực

à thêm nữa là sửa lại trái độc sa cái :D dùng cứ như shit vậy :)
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

long hồn vẫn là 1 cái gì đó khá khác bọt nên mình nghĩ chắc chắn là không được rồi =)))
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Độc Sa hiện tại kiếm bằng cách tiêu phí 75k vàng * 5 = 375k vàng.
    Long hồn kiếm bằng mua bóng bay sắc màu 50*60*100=300k vàng.
    Tính ra Long Hồn còn rẻ hơn độc xa. Nên Xin mod hay góp ý giúp em đi ạ.
  6. ShanksAkagami

bạn so tiêu phí với mua thẳng ????
  7. NhaThyMiki

Tính cái giá có được thôi. Nếu Long hồn mua thẳng thì cũng được luôn cả tiêu phí tính ra nếu ai lấy luôn độc sa còn được mà.
  8. ShanksAkagami

lỗi đó KTV báo fix rồi mà . bạn clear cache lại xem
  9. NhaThyMiki

Hì cảm ơn mod em mới kiểm tra lại trước mắt là được rồi ạ. Bao giờ lỗi lại em báo tiếp. ::big_smile::Mod nhớ góp ý giúp em nhé trăm sự nhờ mod.
  10. tjtoe9x

tjtoe9x Member Tích Cực

mod trả lời nếu k nạp thì tích bao nhiêu lâu để tiêu lấy đc độc sa mà so sánh ?

Share This Page