VHT Góc Hứa Hẹn Thách Thức

Discussion in 'Góp ý - Thắc Mắc' started by BQD, Dec 6, 2017.

1. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình đang tỉnh như trc khi uống rượu ý :V
  2. 7L0v3

[​IMG] vàng về chiều nay rồi :D. dù sao thì cũng cảm ơn mod và các bạn KTV. yên tâm làm event tiếp
  3. 7L0v3

vấn đề đó là của bạn và bạn kia. mình chỉ nhận xét 1 bên thôi. chắc bạn hiểu ý mình chứ :D
  4. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

chuẩn r bạn đâu phải muốn add vàng dù chỉ 500v là dễ :)
    vậy bạn đọc cmt mình giải thích ở #9, phải lội hết topic mới hiểu được, k nên cmt ngang và nghe từ 1 phía
    cảm ơn bạn :)
  5. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Chửi nhau đánh nhau đi ae êi
    Topic buồn vậy
  6. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ủa rồi sao 1 hồi lại về event phía forum vậy ????
  7. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

:pde11: “ pho dum” chả có tội tình rì. “ pho dum “ luôn check chuẩn danh sách và đủ danh sách cẩn thận ms báo lên trên. Rất ít khi để lọt hàng. Hãy luôn tin “pho dum”:pde1:
  8. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

tôn trọng gì, đang nói huynh í vớ va vớ vẩn vòi sa thải để thêm vào đội ngũ ctv =))) phận làm zai bao 1 ngày thụt thò biết bao nhiêu lần rồi còn đòi làm thêm, ta chỉ nghĩ cho huynh í chứ chả dính líu tí xíu gì hay xúi giục ko tôn trọng gamer ::smile::
  9. 7L0v3

mình có nói bên cctalk bao h đâu. bạn tự đề cập mà :v

Share This Page