VHT [Góc nhờ vả]

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi hahahahahhhahhaha, 30 Tháng chín 2018.

1. hahahahahhhahhaha

hahahahahhhahhaha Member Tích Cực

Em mới chơi chưa có pet thì Thương thành có nên đổi Kumashi k ạ? Nếu k thì nên đổi lấy gì ?
    Với cả sao em chơi máy ở nhà bị trắng ở phía dưới k hiện được thanh exp và k chat được. Em đã thử ẩn thanh tác vụ và thu phóng màn hình mà k được ạ :((
  2. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

nạp ít thì kumashi là lựa chọn không tồi
    nạp trung bình thì lấy con mèo chơi lâu dài được
  3. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Nếu k nạp thì cố tích 45k vàng tiêu lấy megalo và bò hỏa tiễn. Chứ đổi con kumashi yếu vl. Còn lỗi kia thì bạn clear cache thử xem
  4. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chơi = web à mình toàn chơi = client . pet thì mình nghĩ là nên tích vào làm con gì đó trong tiêu phí thì hay hơn mega hoặc salo trả hạn cứ tích góp rồi cũng đến ngày đc thôi :D
  5. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Lỗi của bác thì đấy kp lỗi mà là do máy bác, bh bác vào game xong chọn lại sv ở mục cái mũi tên bên tay trái thì nó sẽ full nhé
  6. hahahahahhhahhaha

tks các bác đã góp ý
    nhưng ý em muốn hỏi là Thương thành nên đổi gì nhất ấy, có nên đổi pet chính k. em chưa có pet thì nên đổi Kumashi hay cố 9k9 đổi mấy con gác ngục
  7. puko

hỏi khí ko phải bạn đã đủ 3 bộ ts pet đỏ chưa
  8. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ts (hoặc pet) --> thời trang --> pet chính phụ --> danh hiệu
    các tính năng bây giờ buff chỉ số rất khủng rồi, ko nhất thiết phải xài tạm đám pet thương thành như xưa, xài tạm con punk đỏ cũng được
  9. puko

5% vc chứ ít gì đâu :D mà nếu sv mới cái ph v7 đã có mr13 v8 có salome rồi nếu dân free ko có tiền thì cứ đi boss top 3 thì trả mấy mà có punk
  10. hahahahahhhahhaha

các bác ơi chơi mấy Sever mới lấy đâu ra Punk sớm được ạ :(
    với cả em chưa có 1 con pet nào luôn ấy, đang vác theo con bò biển
    còn trang sức thì chắc e k cố đc đủ 1 set đâu
  11. puko

s bn ?