VHT [Góp Ý] Vấn đề nan giải hiện nay

Discussion in 'Góp ý - Thắc Mắc' started by thichvusac91, Apr 22, 2017.

1. thichvusac91

thichvusac91 Member Chính Thức

Tình hình là đã rất lâu mới quay lại game VHT và đặc biệt là 4r để chém gió các kiểu cùng AE ::lmao::. Nhưng mình thấy khá hoang mang khi vừa vào 4r có hàng đống mạo danh mình như @thichvusacs91 ..hay v,..vv rất nhiều clone giả danh mình::waaaht::. vậy nên các bạn có giả danh mình thì dừng lại đi :( mình thấy ko vui đâu :pde45:.
    Đùa đấy chứ mình là clone đó hihi :pde2:!!
    Hde2000 likes this.
  2. Pokemonda

Pokemonda Member Tích Cực

3. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

zzz bạn thích vú mất r thì người khác phải thích cái khác chứ không lại mang tiếng là tranh giảnh hàng của bạn :3 :3
  4. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

thế thằng nào mới thật @@
  5. Pokemonda

Pokemonda Member Tích Cực

:pde86:Cả đám là fake hết nha
  6. thichvusac91

thichvusac91 Member Chính Thức

mình mới là thật nè các bạn. thichvusacs91 tôi xin hứa nếu vụ này được sáng tỏ tôi xin nguyện ko mặc gì chạy giữa phố r quay clip cho mn xem để tạ ơn =)) người việt nam nói là làm nha:pde53:
    Pokemonda likes this.
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

=))) sao bik đc ai thật ai giả trong khi chủ thớt có 2 bài viết thế
  8. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

::ah::ta mới là thật
  9. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

ta nghi là mi có cả chục acc clone và đang rất tự kỷ :pde36:
  10. TKGhoul

TKGhoul Member Tích Cực Cựu Thành Viên CCT-205 Vạn Nhân Mê

k tin ai hết =))))
  11. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

12. thichcusacs91

thichcusacs91 Member Chính Thức

:pde45: Bố mày được sinh ra không phải là clone, việc bị gắn cái mác là clone khiến bố đây vô cùng phẫn nộ. Trước hành vi trái với đạo đức loạn luân ngoài xã hội gây hoang mang dư luận tung tin hết sức phi lý. Bố thay mặt Đảng và Nhà nước lên tiếng vạch trần bộ mặt xảo trá này cho các bạn thấy rõ, các bạn đủ thông minh để biết được nó mới là clone. Bố - người đại diện công bằng, lẽ phải đây xin được thực thi công lý, trừng trị kẻ gian ác. Thi hành biện pháp thẻo trym địt đít bạn @thichvusac91
  13. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đề nghị mod ban hết tụi thích đủ thứ =))
  14. thichvusacs91

:pde86: đã giả mạo còn hồ ngôn loạn ngữ
  15. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Khổ thân vl =))
  16. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nhục vl =))
  17. thichvusacs91

:pde86:im mồm tùng địch
    :pde86:Raitobubuoi
  18. thichcusacs91

thichcusacs91 Member Chính Thức

19. TKGhoul

TKGhoul Member Tích Cực Cựu Thành Viên CCT-205 Vạn Nhân Mê

lời lẽ thô tục band đi =))))
  20. thichvusacs91