Góp ý để game phát triển...ae ít bỏ game

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi GiaLong, 14 Tháng mười 2014.

1. GiaLong

GiaLong Cao Thủ Forum Moderator

NPH cho tôi góp ý. Hãy tạo các event như event giáng sinh. Hay tạo các map có quái lớn phải nhiều người cùng đánh. và phần thưởng phải lớn. Chứ game càng ngày thì nv càng mạnh mà quái và boss vẫn vậy. Boss phần thiên thủy trại yếu đuối. Quái tuyết hàn giang ít kn ít mà người thì đông. Khi ở lv cao cần nhiều kn để lên lv. Tốt nhất nên tạo map mà có phân chia khu vực theo lv. Quái mỗi nơi càng mạnh....thế mới thuận tiện cho người chơi.
    dragoone, adm99 and H8668 like this.
  2. GiaLong

Ae ai ủng hộ like
  3. kpuchino

kpuchino Thành Viên Mới

game thuộc bản quyền trung quốc chứ có phải mình làm ra đâu mà muốn thế nào là đc thế đó
  4. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ chuyển ý kiến của bạn cho bên kỹ thuật nha
    dragoone thích bài này.
  5. GiaLong

Map mới Nam sa loạn rất hay...đúng theo góp ý của mình...
    Nhưng cho mình xin góp ý..nhiệm vụ của map mới có nhiệm vụ yêu cầu 20 thất tinh sa..là quá nhiều với game thủ...nên giảm số lượng xuống.
    Biết là có thể mua bằng knb. Nhung hàng ngày làm nhiệm vụ phải mất 400knb là quá nhiều.
    Biết đây là game có thu phí...nhưng không nên lạm dụng việc nạp card quá....anh em trong game nói se ko làm nhiệm vụ này...và nói game hút tiền ghê quá...
    Nói chung ở múc độ cho phép thì game rất hay.
    Có nhiều ưu điểm so với game khác: đồ họa rõ net...hình nhân vật lớn...nói chuyện dễ dàng...có tính hấp dẫn. ...event nhiều..hay..
    Nhưng game hơi lạm dụng việc nạp card.
    Anh em sẽ nạp nhưng với mức độ phù hợp.
    Game nên tính toán kỷ hơn..thu ít mà lâu dài....chứ kiểu này anh em game thủ bỏ game nhiều rổi. Còn lại một số nhưng cũng ít nạp rồi.
    Mong là nhà phát hành để ý bài viết của mình.
    Các anh mob hay admin hãy thử online cùng game thủ sẽ nắm được tâm tư của game.
    Minh viết như thế này sẽ không làm giảm thu nhập của game. Ngược lại nó sẽ tăng...vì anh em chơi nhiều và có hứng thú để nạp card.
    Cám ơn ao đã lắng nghe ý kiến của mình.
    Sv: Thiên vương và thiên nhẫn.
    Nv: _SuSu_88
    Thế lực: tà phái.
  6. GiaLong

Xin lỗi NPH..ADM vì đã có hiểu lầm nho nhỏ.
    Thì ra nhiệm vụ tốn 20 thất tinh sa là chỉ làm một lần để qua cửa.
    Uhm rất hay.
    Hãy tạo thêm map từ 71 trở lên nửa.
    Và map dưới khi đánh quái kinh nghiệm phải vẫn vậy. Còn map từ 71 trở lên cao hơn. Ví dụ 4300 kinh nghiêm.
  7. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Cảm ơn bạn đã cho ý kiến. Mình sẽ chuyển những góp ý của bạn cho bên kỹ thuật nhé
  8. ansuccunlove

ansuccunlove Thành Viên Mới

sao cái event khảo sát kết thúc rồi mà không có code ADM. mail: nguyencu0985@gmail.com.
    thêm tính năng lương tuần = bạc khoá thì hay.map quái mới cho từng lv 60,65,70,75,80,85,90.là ok!!!
    từng map exp kinh nghiệm khác nhau phù hợp cho từng lv.ai làm nv ngày,online nhiều thì lương tuàn nhiều.lương tuần tối đa từ 400-600 bạc khoá là không nhiều đâu NPH,ADM àh!nếu có điều kiện thêm boss ra theo giờ giống tiên ma trảm ý.6h,9h,3h,19h,21h,... đây là ý kiến bản thân và các ae trong game mong đợi.mong NPH vs ADM xem xét.thanks!!!!!
    adm99 and GiaLong like this.
  9. lromano

lromano Thành Viên Mới

Po game cho ac ae tam viet kinanguyen113 mk khaythu096 sev thieu lam luc 1400