VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mua giảm giá =)) sao k bảo mình set cho nhưng giờ khéo muộn rồi
  2. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chịu rồi =))
  3. Suzy

Suzy Member Tích Cực

Khi nào thì có đổi thưởng thế mod?
  4. Cap

Cap Member Tích Cực Banned (cant create thread )

LÚC ĐÓ CÓ NÓI MOD ADD VÀO, MÀ CHẮC NHÌU ĐỀ XUẤT KHÁC NÊN MOD QUÊN ROAFIIIIIIIIIIIIIIIII, GIỜ PHẢI LÀM SAOOOOOOOOOOOOOO
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

giờ build akainu mới để ý tim ác ma :)
    Còn dấu đỏ đang hot có thêm vào bán ko nè ::angry::
  6. PhiHat

PhiHat Member Chính Thức

...:pde16:.Thì bác cố cho xuống cho dễ chơi tý..:pde16:..chứ dân thường bọn mik ko chơi theo đc.....mà mỗi ngày đc cùng lắm 1k hải hồn lại còn hay update thêm KN mới.:pde67:.....thế tích đến lúc bỏ game mới xog à.....:pde12:...Mong bác giảm còn 5v mãi mãi đi...:)
  7. Expendables

Để xin xuống tầm 8v được k, 5v thì sure chịu rồi bác
  8. Expendables

Ai đề xuất gì đề xuất ngay nhé, chỉ trong hôm nay thôi để mình làm cho đợt Tết
  9. Suzy

Suzy Member Tích Cực

Mở lại đổi thưởng trong dịp Tết đi Mod
  10. Expendables

-_- e xin bác đấy, đọc kỹ topic dùm em với bác :(
  11. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

@Expendables Mong giảm giá bán trái tên lửa, ảo ảnh, kết giới :cat14
    Shaddoll thích bài này.
  12. Expendables

::lay:: Vui thôi đừng vui quá bác
  13. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Thế là Tết này hết vui ::after_boom::
  14. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

bác xin cho con tinh linh tím xuống 5-6k được ko, nhà nghèo quá vẫn đang phải dùng con Ding::too_sad::
  15. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

mong bác @Tanner bán công huân cho các nick cấp cao đi chứ công huân bán tầm cấp 120-130 ak còn cấp 130 trở lên cũng thèm lắm nhất là bh có anh akainu " ngã thùng vôi" " bạch tạng" hiếm có ý có cơ hội sở hữu chứ tuần đc 700 điểm thì đén bh đủ 35k mong xem xét::baffle::::baffle::
  16. PhiHat

PhiHat Member Chính Thức

Bác cố gắng xin xuống còn 5v đi :pde12:....Mong bác cho xuống với để nhìu ng chơi bt còn theo đc các bác CTV để bình đẳng dân số với chứ:pde8: với lại game còn dài update còn nhìu KN mà...:pde4:
  17. Expendables

Để set coi sao
    B-god fanboy thích bài này.
  18. Expendables

So bì gì với CTV, mình cũng là CTV này -_- 5v có nước nghỉ việc
  19. Expendables

Ờm bảo Tăng set cho nhé tks
    thuyentruong thích bài này.
  20. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Chỉ mong đổi thưởng TAQ thôi. Hoặc bản vẻ cũng đc
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.