VHT [Góp ý]Tại sao chỉ bên Zing được bồi thường ?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi PheDen, 13 Tháng tư 2018.

1. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

thôi mà ::adore::
  2. 7L0v3

mỗi ng mới ý vì quyền lợi của mình thôi :D
  3. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

kể ra cách hợp lý nhất thì lấy cấp VIP x 100 x số ngày = số vàng đền bù.
    v0 tức là ko nạp, đương nhiên bảo trì nạp thẻ ko bị ảnh hưởng j nên ko đc đền bù.
    Cơ mà chắc ktv ko làm đc, chỉ phát chung cho tất cả sv zing nên chơi kiểu cào bằng =))
    Mấy lần lỗi ko tham gia đc giải đấu cũng cào bằng vậy thôi còn j. Free đc lợi nhiều, còn top thì cũng ko giá trị mấy.
    7L0v3 thích bài này.
  4. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Cách này cũng k ổn. Vừa tốn sức KTV, vả lại nhiều ông VIP12 còn free từ đời nào r chứ đừng nói đến VIP thấp. Tốt nhất là như ông 7Love, cho 1 đợt tri ân riêng cổng Zing, nạp vẫn là nạp, free thì vẫn cứ free!
    7L0v3 thích bài này.
  5. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ờ nhỉ, chỉ béo mấy con tích dial.
    Còn v11, v12 nếu là acc chính thì dù free lâu hay ko cũng là xứng đáng đc hưởng, theo mình ko vde j.
  6. DazajKjtano

Quyền lợi gì, t còn chưa nói gì đến việc 568 k được nhận hay sao cả, tự nhiên thanh niên vào quote cmt chỉ trích thẳng mặt ::brick:: Giờ lại còn hỏi ai "vote" trước mờ mờ phải thấy chứ nữa =))) chắc xem lại cmt nên edit cmnr ::big_smile::
  7. DazajKjtano

Bác nói vậy thôi chứ mấy acc VIP 11 12 share lại cũng k ít đâu, làm gì còn giữ đc chủ đời đầu nữa. Chủ đời đầu thì ngta đã chẳng free :)))
  8. 7L0v3

thôi :))
  9. GauIMeo

acc v11 12 mà free lâu rồi tức là ở sv cũ. Đã free lâu thì thọt xa so với v7, v8 chơi đều, nạp ít mà lên sau này, càng ko cần so sánh với top. Có thêm 8kv cũng chẳng giúp mấy acc thọt đó bật top đc (mua shop giảm giá so với giá trị 1 cái lễ bao xem).
    Vấn đề nằm ở mấy con clone tích dial thôi.
    Mà chung quy lại, ktv cũng ko thực hiện đc nên đây đơn thuần là quan điểm góp ý cá nhân vậy thôi, chứ cũng khó có khả năng áp dụng.
    VinCent thích bài này.
  10. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

11. 7L0v3

spam nè, đề nghị band =))
  12. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Bác Mèo nói đúng nè , thêm mấy kv chẳng giúp họ lên LC nhanh = cách nạp ăn OG + PH + LB . 1 LB có 150 qặng 375 TTTT , 15k CTCH .. 7k -8k có thể mua đc nhìu như thế đâu .. Lợi mấy con dial phá WT ĐG .. thôi
    P/s : Còn Lúc zing ko nạp đc Aem hoang mang thì có mỗi bác Duy Tấn ( @7L0v3 ) đồng tình , vs A đại @LeeNaNa thì hỗ trợ acc cho ai mún chơi lại .. Ngoài ra thì trên Group mội ng hả hê vì ko chơi bên Zing , hên vì chơi 568 . Còn Giờ Zing đc hỗ trợ an ủi mội ng vì ko nạp đc thì , bên 568 lên tiếng đòi lại quyền lợi .
    LeeNaNa thích bài này.
  13. PheDen

Đèn nhà ai nấy sáng, mắc j 568 hỗ trợ bên Zing ::doubt::
  14. PheDen

.
  15. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Thì đèn nhà ai nấy sáng , zing lỗi zing tự chịu , zing đề bù thì zing hưởng :D , 568 ko lỗi thì lại phải bắt 500v/1 tuần cho đỡ vs zing , hoặc là phải làm lẹ lẹ .. mặc dù mình cũng mong lẹ để nạp đc như BT
  16. PheDen

Hãy để Zing chết đi ::confident::
  17. 7L0v3

18. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Vấn đề là zing lỗi vẫn cắp đít qua 568 báo lỗi mà::confuse::. Mà đền bù là 568 cho zing nên bên 568 ý kiến là đúng ::confident::
    ThanCong thích bài này.
  19. thichmongsacs91

thichmongsacs91 Member Chính Thức

::angry:: đền bù thì đền ai cào thẻ nạp coi như bù họ cái OG, PH, LB cớ chăng lại đi đền all
    làm một người chơi free như mình tâm tư ::shame::
  20. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

diễn đàn là của chung mà. fanpage VHT bên zing có thấy phản hồi đâu. qua bên công ty chủ quản là hợp tình hợp lí mà. công ty con zing không thấy phản hồi qua công ty chủ quản 568 mà