VHT gửi đến tất cả người chơi và Admin của game

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi TuanMina, 21 Tháng mười một 2016.

1. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

xin lỗi cộng đồng game vua hải tặc cho tôi nói lên cái ức chế 1 chút :

Hội đồng hương biển Bắc S236 + 238 quyết định nghỉ game vì game gộp sv và chia cụm hải tặc chiến đấu quá ngu , thà cho từ s190-280 ok, đây s238 gặp tới s52 thì sao bọn tôi đánh cho nỗi , các bạn làm ăn như vậy chúng tôi nói thật các bạn mất hết game thủ tâm huyết , các bạn nuốt tiền của game thủ cho đã , xong support ngu như bò, thêm cái acc của tôi chỉ vì mất pas CH , đăng các kiểu con đà điểu lên diễn đàn rồi gửi hỗ trợ rồi các bạn trả lời 1 -2 lần xong vứt đó , không thèm giải quyết, ủa chứ bọn tôi nạp cho các bạn ăn cho đã , xong các bạn đạp đổ game thủ vậy à , có cái CH cũng làm ra pas Ch để làm gì , giờ muốn ra khỏi Ch thì các bạn nói acc HT phải off 7 ngày , 7 ngày đó tụt biết bao nhiêu hạng , có cái pass CH mà các bạn làm khó chúng tôi quá, nào là trình cmnd, mail, sdt, ủa đây đâu có phải khai báo mất acc mà đây là muốn lấy lại Pass Công hội thôi mà , việc gì chơi khó nhau đến vậy. Giờ có cho tiền bọn tôi cũng không dám chơi lại game của các bạn đâu, vì các bạn làm ăn không có trách nhiệm.

P/s: Tuan Mina
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

3. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

kêu cả sv lên post bài à =]]]~
  4. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

acc này ta bị mất Pass CH nó bắt làm cmnd ra xong rồi để im lun ko giải quyết đây
  5. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

đầy cả ra mà =]]]~
  6. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chia cái cụm TDC mà cho gặp cụm s11 zing với s113 là đã muốn chửi rồi ::baffle:: tưởng mùa này Guardian lên cụm thì mình có cơ hội vô địch h thành ra nản luôn ::baffle::
  7. amenakiko

amenakiko Member Tích Cực

Đề nghị các bác bỏ Ch sang biển Nam chơi vs bọn em :pde15::pde15::pde15:
    P/s: HuyenTrangXinh