Hót ! Sắp có Smoker Haki và một đồng đội haki bí mật !

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Buggy, 31 Tháng bảy 2014.

1. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

^^.............Bonney sau này mới có. cổ là Thất Vũ Hải rồi !..không là siêu tân tinh nữa.....
  2. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

wtf:confused: Bonney là TVH á:confused: bác cho em xin 500đ hình trong manga nói bonney là TVH đio_O
  3. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tập gần đây nhất trong anime có nói về bà mà. bạn không xem anime à.chi tiết hơn manga nhiều, còn nhớ trước ở Sabody bà bị hải quân bắt và bị Akainu xử đó. Akainu bảo bà làm TVH thay cho cái ghế của Moria, LAW thay cho Jinbein
  4. RonaroaZoro

mình có xem anime nhưng ko nhớ là có phần đấy bạn cho mình biết là tập nào để mình xem lại đi :)
  5. Buggy

ai mà nhớ đc. muốn biết thì phải rà soát lại khoảng hơn chục tập gần đây.hình như sau sau khi đánh song Caser. chỉ là 1 doạn nhỏ 1 phút thôi !
  6. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

chém gió vãi. Truyện là bản gốc của tác giả, anime chỉ là chế lại rồi thêm vài chi tiết cho dễ hiểu hơn. Trong truyện chưa có chi tiết nào bảo Bonney là TVH cả. Chỉ biết trong Z là kẻ đã chặt đứt tay Z
  7. Buggy

mình xem là thế mà. xem lại đi. k nhớ tập bao. k tin thì tùy
  8. RonaroaZoro

ko phải là phải có tác giả đồng ý đâu nhá bạn thử xem anime Toriko xem, anime khác hẳn manga luôn:)
  9. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

anime là chỉ từ chap nào đổ lại là theo cốt manga, còn về sau thì thì có phần thêm thắt, nhưng tất nhiên phải hỏi qua ODA chứ. mua bản quyền nhưng ko dc tự ý sửa mà
  10. Buggy

thật sự bonney đc Akainu đưa làm thất vũ hải thay thế Moria đó. mình không chém đâu...
  11. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

bonney làm tvh là chuẩn 99% mà các bạn tin bác ấy đi
    mà cho mình hỏi chút về thực lực và sức mạnh của bonney đến đâu mà lại dc làm tvh
  12. Buggy

theo trong phim thì bonney ăn trái hồi xuân. tự biến cơ thể mình và cơ thể kẻ thù thành trẻ thơ. cũng không mạnh đâu nhưng bí quá nên Hải Quân mới đưa lên làm TVH thay cho mấy cái ghế đã mất....Thím Buggy thay Crocodile, Law thay Jinbein, Bonney thay moria sau đại chiến marine,...
  13. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế quái nào mà main mang thời trang mới còn hiển thị là thơi trang vinh quang nhỉ

14. koy

koy Thành Viên Mới

cần mua ac tại 10s đầu tiên ai bán pm ac có mihawk bán pm 0984826691
  15. Buggy

kẻ chặt đứt tay Zeppy là Doflamingo nhé. không phải em bonney đâu !
  16. sa

sa Member Tích Cực

bác namkiss cho em hỏi cái có thể việt hóa được web hải tặc china ko nếu được mong bác chỉ giáo giúp em phát
  17. sa

sa Member Tích Cực

thanh qua dao vang cua em day hehe [​IMG] [​IMG]
  18. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

Bác tìm hiểu lại đi , chặt tay Z lúc đầu đúng là đc lầm tưởng là Dof nhưng sau này xác nhận lại là không phải Dof , hơn nữa tất cả các anime 100% Oda không dính líu 1 tý nào cả trừ Movie 10 và Movie 12 , các phần ngoại truyện trong anime chỉ nhằm kéo dài vì anime đi quá nhanh , hiện tại sắp đuổi kịp manga rồi
  19. Buggy

sau này zeppy chắc cũng xuất hiện ấy chứ...thấy lúc đến punk hazer có đánh nhau với quân của Z và cái ông có takai giống kent mà !
  20. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Đọc truyện không hiểu gì cả. Trong truyện chap 700 lúc nhắc đến 7 thằng thất vũ hải thì giấu mặt 1 thằng và đấy chính là thằng chặt đứt tay Z.